Hà Nội - Cuối tuần, quán massage tẩm quất thư giãn nào a e.

Lượt xem: 104,873

emyeuanh

Đại Uý
yêu mình anh
1/9/15
Chủ đề
50
110
48
41
0 ₿
Cuối tuần a e hà nội ko biết làm gì sau khi tăng 1 xog thì có thể tham khảo một số quán matxa tẩm quất ở đây nhé

1. Massage Tầng 1 Khách sạn Hà Nội - ĐC: 8D Giảng Võ, Hà Nội - Tel: (84.4) 8452270 Tổng thể: 8/10 đáp ứng được các tiêu chí nêu trên Giá vé: $18 + + Tức là $18 + ($18 x 5% dịch vụ phí) + [($18 x 5% dịch vụ phí) x 10% VAT] =$21 (Giá vé 18++ bao gồm: sauna, tắm bể sục, đồ uống, hoa quả, bánh ngọt và massage 45'. Ngoài 45' thời gian massage thì muốn ở trong đó bao lâu cũng được. Tôi toàn đi ban ngày nên không biết buổi tối giá bao nhiêu, mong AE bổ sung thông tin chi tiết hơn) Tit: 150k - 200k tùy em Em: đồng đều, vì chủ là người Singapore nên tuyển rất kỹ. Các em sau theo ý kiến chủ quan của tôi là đáp ứng được các tiêu chí tôi đã nêu, số 7; 10; 25 (tôi thích em số 10 tuy không phải quá đẹp nhưng thỏa mãn xuất sắc các tiêu chí tôi cần)

2. Oasis đối diện Fortuna: Thường. Nv ngon nhưng ko nhiệt tình lắm (14 ngon vãi nhưng khó tính lắm). Suất VIP 350-450/2h cũng thường

3. Ks Fortuna: 20++ ( là suất rẻ nhất ko bo, ko xông sục gì cả đã mất 300k rồi). Cơ sở hạ tầng thì tuyệt vời. Nhân viên bây giờ cũng thường. Có ph*ng VIP 95$ mà chẳng có gì đặc sắc cả.

4. Hệ thống Sakura1 ở Cầu Trục Cát Linh, 2 ở Trương Hán Siêu, 3 ở Vũ Thạch Hàng được. Giá VIP 250-300/1h30ph có e tắm cho, nhiệt tình lém lém. Ở cơ sở 3 có suất tứ tượng...hehe.

5. Ngoài ra có chỗ 3' là Kingstone là 53 Hàng Chuối (có 4 loại dịch vụ) Tổng thể: 9/10: Massage Thái (loại thường 300k và special 600k), Massage Thụy Điển Loại đặc trưng của Kingstone là Massage bằng đá nóng nhập ngoại, giá 600/02h (hiện đang khuyến mãi 50% giá vé cho tới 30/06) Nv hết sảy (có chuyên gia đào tạo nghề rất chuyên nghiệp, hỏi Manager là Ms Mừng nếu hay dẫn khách đến để được discount. Ặc ặc (em Vân Anh Bro tukoka đã có ấn tượng rất tốt)

6. Cơ sở Hương Sen nằm trong Viện Châm cứu của ông Nguyễn tài Thu trên đường Thái Thịnh. Có 2 lựa chọn: 90k hoặc 120k (chưa cập nhật) Miễn phí 1 bát cháo bỗ dưỡng, trà gừng. Quy trình công nghệ như sau: 1h30" Tắm tráng - Xông ướt - Xông khô - Ngâm thuốc bắc - Sục - Tắm tráng - Mat xa -+++ Nếu chỉ massage ko có màn ngâm thuốc, tắm bể sục thì vé là 75k Các em nhân viên ở đây đa phần dân Thanh Hoá, nhưng rất ngoan, lịch sự, massage cho khách xong ko bao giờ đòi tiền bo, khách có tâm thì tự động mà cho các em ý thôi.

7. Bác nào thích chân phương thì ngoài chỗ của bác Nguyễn Tài Thu ở Thái Thịnh còn 1 cái ở Yên Phụ và Flower ở A15 Ngọc Khánh cùng 1 chủ 70k/1h cũng tuyệt.

8. CLB Những Người Bạn ở số 5 Điện Biên Phủ/ 6 Nguyễn Thái Học cũng hay. Đầy đủ là 120k. Hạ tầng tốt mà nv trông cũng ngon.

9. ERESON (phía trong) đường phạm hùng, massa rất VIP. ph*ng thường 160k/1g, ph*ng vip 350/2g.

10. Khách sạn VƯỜN THỦ ĐÔ - 4b HOÀNG NGỌC PHÁCH: Mới mở dc độ vài tháng. đáp ứng được yêu cầu của những pác nào khó tính nhất.

11. KS Asean đường chùa bộc Giá vé thường 170k..vip thi` 400K. ĐẦY ĐỦ sông hơi, ướt, khô, sục, sau đó ra ngồi ghế thư giãn. Vào phòng gọi em Liên (đầy đủ BJ ..bo 100k)

12. KS Paradise 684 (không nhớ chính xác) đường Minh Khai nằm ngay góc bên phải chỗ đường bắt đầu rẽ lên đê (cảm ơn Bro tintin.1972 và Bro ơ hơ đã report): vé ph*ng khép kín (xông hơi tại ph*ng) là 80 K/h; vé xông hơi ướt + khô + xông muối + bể sục nóng / lạnh + matxa là 150 K/h (tính riêng giờ matxa còn các bạn có thời gian thì xông hơi thoải mái luôn) ; vé phòng VIP là 250 K/1,5 h (có các em tắm cho trong bồn tắm có sục , xông hơi tại ph*ng luôn); tip từ 100 đến 200 K (nếu không ưng ý thì 50 K cũng OK) các em có thể y/c.

13. Massage Nhật có tên là SAKURA (quên mất số nhà, nhưng rất dễ tìm, ở ngay đầu phố trương hán siêu đâm ra trần quốc toản)

giá trung bình là 350k/sh 90phút và 450k/sh 120phút còn massage vip thì 600k/sh. Phải nói ở đây có màn các em tắm cho mình hơi bị sướng, thái độ tận tình kỹ năng đảm bảo.

Bài massage và tẩm quất hà nội là bài copy do mình sưu tầm mang tính tham khảo. Hiện giờ mình ko biết các sở massage hanoi trên còn hoặt động hay ko hoặc giá tiền có tăng, giảm ko nhé. A e có thể trao đổi topic ở dưới

• Like
Điểm cảm xúc: darkhairles and May

Co don

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/8/18
Chủ đề
0
1
0
32
0 ₿