Hai Hai ở TB3

Lượt xem: 1,772

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

RedBull07

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
12/12/17
Chủ đề
16
35
46
0 ₿
Anh em chiến hữu làm với nhau vài chai giao lưu đầu xuân xong thế là lại đường cũ mà chạy. Chạy đâu giờ, mới 5,6 chai mà anh em đã rôm rả mát xa mát gần các kiểu. Sau một hồi bỏ phiếu công khai, đa số chiếm quyền thì đích đến là Thái Bình 3. Phi trâu tới thôi.
Anh em vừa mới vào đến quầy, đang đợi mua vé thì 2 ông bị triệu hồi về. Đến là khổ cho mấy thanh niên có vợ :)
Thôi đã lỡ bước vào chốn bồng lai thì có nhiêu chơi nhiêu chứ biết sao giờ. Còn lại bơ vơ 2 anh em. Mình thì thấy mấy anh em trên diễn đàn Rp số 18 ngon quá, muốn thử cho biết. Mà ngặt nỗi đi chung vs ông anh trong công ty, mới ghé đây lần đầu nên giới thiệu cho ổng số 18 luôn. (2 thanh niên kia bỏ phiếu đi TB3 bị triệu hồi rồi, cay quá). Số 18 đã nhường chiến hữu thôi thì mình lấy 22 vậy. Đến khi gọi Locker thì may mắn là 22 Free, còn ông anh phải đợi chút. Ahihi, ở hiền gặp lành. Nghĩ thầm trong bụng hôm nay may mắn rồi đây.
Do nhậu đã phê phê nên mình xông hơi khá lâu, xông cho ra bớt ý. Bước ra khỏi phòng xông đập vào mắt là cặp mông tròn trịa. Em nó đang quay lưng lại mà, hí hí, mới thò tay ra tính hành sự thì bị bắt. ^^! Thôi đành ngậm ngùi đợi xíu chứ biết sao. Cũng tính để em ấy đấm bóp tâm sự xíu, mà do cũng muộn nên nói em ấy làm luôn cho mình. kkk (1 phần là do đã muộn, 9 phần là máu dồn lên đến rồi).
Cái cặp nhũ hoa trườn lên trườn xuống 2,3 vòng, lượn qua lượn lại thì bị mình bắt. Mới đến đây thôi mà có cảm giác chịu hết nổi rồi. Nhưng bị em nó gạt ngược ra, khặc khặc. Em nó trườn tận xuống dưới đá lưỡi, Hj nhẹ nhàng. Lâu lâu lại Bj rồi xọc thẳng thằng em vào như muốn nuốt gọn nó vậy. Được một lúc mình phê quá thế là kéo đầu em nó kéo lên thằng nhỏ. Đến lúc này em nó mới Bj toàn bộ, mình cho tay xuống thì em cũng chủ động cho khám phá nhẹ nhàng. Được chừng 5p em rên la thủ thỉ thì mình cũng đầu hàng.
Sau khi xuống dưới thì cũng chẳng còn sớm nữa, mình về luôn. Không quên nhắn với chiến hữu một câu chúc may mắn. Ahihi (Do lúc ban đầu anh em có thống nhất ai xong trước thì quay đầu trước). Thế là chia tay em, chia tay chiến hữu.
Đương nhiên sẽ còn gặp chiến hữu và ... sẽ vẫn gặp lại em!

• Like
Điểm cảm xúc: Alibaba đi lạc
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.