Noel Gò Vấp Hai hiệp sung sướng tại GALAXY

Lượt xem: 1,498

hoang bi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/1/21
Chủ đề
2
22
4
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Một ngày nắng cực thế là lướt cộng đồng thấy galaxy giá ổn áp đang giảm giá liền lấy code camapro . Lập tức book trước bé 18 . Phóng xe thật nhanh đến cơ sở Galaxy. Vẫn là cảm giác thoải mái, nhân viên ở đây rất lịch sự và chu đáo. Làm nhanh thủ tục lên xông hơi đợi bé lên. Vừa xông được 5 phút thì bước ra gặp bé, bé lịch sự chào hỏi cùng với khuôn mặt cười tươi . Bé nhẹ nhàng lâu khô mình và bước vào bồn với màn tắm kì cọ sạch sẽ, gặp em ko thể nào kìm chế được đành bú bình trong bồn hôn môi các kiểu em rất nhiệt tình kết hợp tay mò mẩm thằng em tạo cảm giác rất kích thích hứng lên rồi thì bé liền thư giản luôn trong bồn . Bồn tắm rất rộng nên làm đầy đủ các tư thế đặc biệt nhất là lúc mình ngồi lên thành bồn cho em quỳ bú rất là phê được một lúc liền quay ra thế 69 kết thúc hiệp 1 bắn trọn bầy nòng nọc vào miệng em ấy như phim java
hai đưa tắm lại cho nhau xong lên giường nằm nghỉ mệt một hồi thì masage khỏe.
Bé đi đủ bài và chà đá nóng full body. có lực

Kết thúc phần khỏe là tiếp tục hiệp 2, bé thoa tinh dầu khắp người và di chuyển 2 quả núi mình tê tái kèm theo tiếng rên nhẹ của gái mới lớn. Lật người lại để cho bé đi lưỡi khắp người, bé khá hợp tác dí cặp Bưởi vào mặt mình để mình mân mê, tay mình cũng tránh thủ khám phá v4 ( khít và nhiều nước) . Đến phần BJ bé làm nhịp nhàng 99% cuối cùng mình out ra trong sung sướng. ^^. ( được 2 lần cia thật là đã )

Kết thúc là tắm rửa sạch sẽ và tâm sự với bé đến hết giờ về.

Đánh giá BÉ 18 quê miền tây

Face: xinh xắn vui vẽ.

V1:8/10

V2:8/10

V3: 8/10

V4:9/10

Tic = code 450k

Típ = tic 1000k

Cafe cho Gx lt pv 100k

Sẽ đến ủng hộ Galaxy nhiều.

Massage Galaxy

Thiếu Tá