Gò Vấp HÁI HOA CÙNG SỐ 20

Lượt xem: 571

Dark Ving

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/7/22
Chủ đề
3
22
4
0 ₿
Hôm qua vừa được code event Hái Hoa xong thì tranh thủ book cái lịch hôm nay gặp em 20. Ta nói cả tuần làm việc rệu rã chỉ để cuối tuần được thư giãn để cho tinh thần sảng khoái. Đặt em lúc 12h mở hàng ngày chủ nhật thì được các bạn locker chào đón tận tình và tư vấn các loại hình cuộc chơi, sau đó là được các bạn dẫn lên phòng. Trong lúc đợi em xuống thì tranh thủ xông hơi cho nóng người để có sức vật em, xong được 10 -15p em vào thì mình cũng đi ra để ngắm nhan sắn của em luôn. Hôm nay em mặc 1 bộ đồ outfit full đen, áo sơ mi váy ngắn lộ cái mông trông rất là công sở luôn haha, em lau người cho mình và xả nước sau đó thì cởi đồ để 2 anh em tắm. Trong lúc em tắm thì mình cứ nhìn 2 bầu ngực em mãi haha vì đẹp quá, sờ nắn liên tục, vờn nhau mãi dưới bồn thì lạnh quá nên em dẫn mình lên nằm để massage

Phần khỏe thì em làm rất oke luôn, không có nhẹ cũng không quá mạnh, vừa sức và day miết rất lâu nhé, mình thấy phần khỏe đối với mình như vậy là ổn. Sau đó thì bé có dùng dầu vuốt vuốt bi mình trong lúc nằm sấp, eo ôi phê gì đâu, cảm nhận được tay em mân mê 2 trái bi rồi vừa 2 bên bẹn sau đó là vuốt trụ ta nói nó đã gì đâu á, không khác gì massage vuốt lướt luôn kaka, thấy mình phê quá nên ẻm bảo là "Thích lắm hả" sau đó thì bé vuốt phải tầm hơn 10p cho em thích.

Đến phần mệt thì bé chà thái cho mình với bộ ngực khủng của bé, nó mềm mại thì đầu đến cuối. Sau đó quay người lại thì bé cạ hết khắp phần cơ thể của mình, bé dùng tuyệt chiêu cặp xúc xích cảm giác như ôm chọn hết con ciu của mình kaka. Sau đó là bé BJ rồi lick ti, bi của mình tầm 15p chịu không nổi thì ra trong lúc đang bú bình bé kaka.

Bé tắm rửa sạch sẽ cho mình lại rồi massage đầu. Sau đó cả 2 ngồi nói chuyện 1 lúc thì hết giờ nên đi xuống chào lễ tân dắt xe đi về và kết thúc 1 ngày cuối tuần thỏa mãn kaka

Dịch vụ của Hera 9.5/10
Về bé:
Ngực: dạng bưởi, real nhé
Mông: Do đã từng tập gym nên là khá săn, mình vỗ liên tục haha
Kĩ năng: Tốt, biết làm nhiều chiêu, ai yếu có thể out sớm.

Chúc cơ sở và các anh em đồng râm cuối tuần vui vẻ, mạnh khỏe, nhiều đạn !!!

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,045
538
0 ₿
E xin thay mặt Ktv a20 cảm ơn a zai đã ghé trải nghiệm ạ . Năm mới kính chúc a thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ