Q.5 Hái hoa xem ngực 13/3 BigBang pé 16

Lượt xem: 489

Waiting4u

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/7/22
Chủ đề
4
14
10
0 ₿
Dạo này bị ghiền BigBang nha ae. Kaka. Cmt thử event ai ngờ có code thiệt. Xui cái là tui khá bận mấy ngày này nhưng mà không thể phụ lòng ad cho mã được nên tranh thủ thôi. Hôm nay sếp kêu nhậu mà giả say xin chuồn về làm nhiệm vụ nè...kaka
Địa chỉ quen thuộc, tấm biển chớp chớp quen thuộc, mấy bạn lễ tân cũng bắt đầu quen thuộc. Bước vô là thấy thoải mái liền. Hôm nay tui book pé 16 nha. Lần thứ hai gặp e nó. Pé này chắc ae không lạ hen. Gặp một lần bảo đảm vấn vương vương vấn. Tui cũng không ngoại lệ nha. Lần trước gặp e về mà chưa rp nên giờ làm bù lun. Sory pé nhoa ^^
Book xong, ngồi vài phút là lên phòng. Lần này tui lên lầu 3 nha. Mà công nhận là lầu nào thì csvc cũng đỉnh. Bước vô không gian rộng rãi thoáng mát là thấy ưng liền. Đang có men nên cầm remote tv mở nhạc hot tiktok vừa nghe vừa xông ướt xông khô chờ pé mà công nhận tv ngon nha. Nhạc dập mà tui méo biết pé vô khi nào. Ngẩn lên thấy pé đang lui cui cbi nước khăn, dáng nhỏ nhắn trắng trẻo xinh xinh thôi thì mình nghỉ làm linh tinh liền ra với e nó.
Bước ra là e nó lấy khăn lau liền xong xin phép đi tắt phòng xông nha. Nhẹ nhàng dễ thương j đâu. E trắng và xinh nha ae. Ngồi xuống là e dựa vào ôm nhu ng iu liền. A mệt hem ? A uống nhiều lắm hả ? Đói hem e kêu mì cho a ăn nha mà a ăn ít thôi lát còn ăn e :)). Nghe câu này là chào cờ liền...kaka.
Ôm ấp mân mê đã đời pé kéo qua bồn. Nhỏ nhưng có võ nha ae, mà võ cũng thượng thừa ah. E chăm sóc từng cm trên người. Đang say mà e hôn tới đâu là tỉnh tới đó nha. Hai ae đê mê tay lướt trên người nhau quên hết thời gian. Rồi pé cũng chụp thằng e. Chăm sóc nhiệt tình bằng bàn tay và đôi môi thần thánh. Kết quả chắc khỏi nói ae cũng biết kaka.
Tắm xong e kéo ra giường lau sạch ng và bắt đầu massage. Mấy pé bên đây nhìn nhỏ nhỏ nhon nhon nhưng lực tay làm ok lắm nha. Phần khoẻ tui không ham mấy cái đá nóng nên cũng không yêu cầu pé làm kỹ.
Khoẻ xong thì mệt tiếp đúng hem ae. Mà mệt thiệt nha. Nhỏ nhỏ mà hàng họ ngon lành. Kéo tới đâu nổi da gà tới đó. Rê lưỡi thì thôi chịu hem nổi. Chỉ mún đè e ra làm lại thôi. May là có men nên cũng kiềm chế đc đến khi e xoay bờ mông lại. Chu cha lại gặp một kiệt tác. Mà kiệt tác thì phải ngắm nghía sờ mó đúng không ae. Vậy là cũng xuất chiêu đấu với e nó. Công nhận là v4 của pé quá ngon. Nhào vô cắn xé mọi thể loại thì cuối cùng cũng thua nha ae :)). Trắng, gọn, mọng nước . Giờ viết còn tưởng tượng lại lun ak kaka. Lần thứ hai gặp pé và là lần thứ 3 tại big bang không có gì để phàn nàn nha.
Đánh giá chung
Csvc : 10 điểm
Pé 16
Mặt xinh da trắng, nc damdang nha
V1 : 8đ (real)
V2 : 8đ (nhon lun nha)
V3 : 9đ (vào bồn có tuyệt chiêu nha)
V4 : 10đ (theo tui nha)
Chi phí gặp e
Tic : event (900k, thanks ad) up lên +300k
Tip: 1k2
Kỳ này có cbi tiền lẻ nha tip bạn dẫn lên phòng 50k rồi nha ^^
Ra về e còn dặn a nhớ ăn j vô nha không là mệt đó. Giống ng iu không ae :)) Chắc chắn sẽ gặp lại e và chắn chắc sẽ ủng hộ cơ sở dài dài nha..
Cám ơn ad và mọi người đã xem ^^

khoa pug

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
3
108
52
0 ₿
chẹp chẹp nhìn v1 v3 ngon quá đi v3 còn có tuyệt chiêu nữa chứ bữa nào qua thử mới đc :ami-(30):

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
805
255
0 ₿
Cám ơn A đã ủng hộ và rv cho bé loli nhà Em :cuteonion6: