Q.9 Hái hoa xem ngực

Lượt xem: 1,037

VuHao

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
20/2/22
Chủ đề
20
179
39
Thu Duc
0 ₿
Xin chào toàn thể ae cộng đồng MS
Lâu lâu dự đoán linh tinh mà trúng được Code từ MODE @Dory .
Lời đầu tiên xin cảm ơn các admin đã tạo ra sân chơi để mọi người có cơ hội nhận code trải nghiệm.
Vào 1 ngày đẹp trời vô tình lướt qua các cơ sở bên Q9 TĐ thì thấy bên Pharaon có vài bé dễ thương, hợp gu trùng hợp thay lại có code của bác dory thế là lập tức vác con xe băng băng đến cơ sở ngay. Gọi cs thì có bé 14,50 đang trống xem hinh thì bé 50 khá hợp ý thế là book luôn bé.
Sau khi làm thủ tục check vé, up vé thì được bạn nhân viên dẫn lên phòng
Về cơ sở vật chất mình thấy pharaon khá ok, sạch sẽ, rộng rãi (9/10).
Được bạn nhân viên hướng dẫn xông khô, xông được thì lao vào xông khí thế, được tầm 15-20p thì nghe tiếng gõ cưa của bé. Bé bước vào, vô tình nhìn qua lớp sương mờ 1 bóng hình cao ráo kích thích sự tò mò trong người. Thếlaf bỏ tất cả mở cữa bay ra ngay. Woowww...
1 cô bé thật sự dễ thương, face xinh, dáng đẹp làm cho tại hạ vô cùng thích thú. Bé nhỏ nhẹ chào mình , lấy khăn lau khô mồ hôi và ngồi lên đùi tâm sự. Ngồi tâm sự, tay thì ko thể rời khỏi người bé được. Được 1 lúc bé và tại hạ vào thuỷ chiến .
Về thuỷ chiến theo mình cảm nhận bé khá là tỉ mỉ, biết cách tạo cảm xúc dâng trao. 2 con người đại chiến trong bồn được tầm 10p thì tại hạ xin hàng kaka.
Về phần masage thì mình cảm nhận bé ok. .
Do mình có công việc nên phải về sớm hơn dự tính nên sau phần khoẻ thì bé tắm lại và chào tạm biệt bé đi về.
Đánh giá:
V1 : Real hệ cam, vừa tay
V2: 8/10
V3 : 9/10
V4 : sạch sẽ
Sẽ gặp lại bé dài dài

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Pharaon

Massage Pharaon

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
58
361
229
0 ₿
Pharaon cảm ơn anh! Hẹn gặp anh lần sau không gấp gáp về nữa nha!:cuteonion39:

• Like
Điểm cảm xúc: VuHao

huduta

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/3/24
Chủ đề
0
3
0
Tphcm
0 ₿
Mới đi Q9 lúc sớm...nắng mún bể đầu...ủa làm sao có code vậy? Mà giá cả ra sao? Em mới vào chưa bít !!

Massage Pharaon

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
58
361
229
0 ₿
Muốn có code bác tham gia vào các game của diễn đàn. Trả lời đúng sẽ có thưởng code. Cơ sở có nhắn tin riêng, bác kiểm tra nhé!

• Like
Điểm cảm xúc: VuHao