Q.5 Hái hoa xem vòng 1 em 38 BigBang

Lượt xem: 472

Minh Kun Kun

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
16/3/22
Chủ đề
38
373
132
2 ₿
Lần đầu đến Bigbang nên hơi có chút bỡ ngỡ, đến nơi thì làm thủ tục check code, tiếp theo lướt ipad thì thấy bé 38 ưng ý nên book luôn em nó. Không phải đợi lâu thì cũng được dẫn lên phòng.

Bước vào là một căn phòng khá rộng, nhìn giống phòng karaoke hơn, có salong bự nước uống đầy đủ (mà phải phụ thu thêm), có tivi hát nhạc khá chill, phần quan trọng là phòng xông khá mới, với chiếc bồn cũng đẹp đủ 2 người vào chiến, với chiếc giường cũng ổn, túm lại cơ sở vật chất khá là ok nha. (Điểm +)

Sau khi vào phòng thì tranh thủ thay đồ vào phòng xông, ngồi tầm 10phút thì bé vào, qua lớp kính mờ mờ thì dáng em mi nhon chuẩn theo gu mình dồi nên tranh thủ ra để xem mắt em luôn.

Ra salong ngồi em lau người rồi đưa nước cho uống, tám chuyện một hồi khá là lâu, em này thuộc dạng thích nói nhiều nên kể rất nhiều chuyện á, đủ chuyện về sự nghiệp hành nghề của em ... ...

Sơ bộ về em là: mặt xinh, mũi cao, da trắng, cao khoảng 1m5, giọng nói nghe giống người bắc hơi đớt chút nhưng em ở Bạc Liêu, em nói chuyện rất vui lại có duyên, cũng giải thích này nọ sợ khách hông hiểu.

Vòng 1: vừa tay qua update, ti hồng không cứng lắm.

Vòng 2: bụng phẳng, không mỡ, ôm đã

Vòng 3: săn chắc, ko to cũng ko nhỏ, vỗ đã. Trên chút có hình xăm khá dễ thương

Vòng 4: cắt tỉa gọn gàng sạch sẻ

Về kỹ thuật em làm rất tốt, tắm rửa sạch sẽ, em dùng chiếc miệng xinh xinh đi khắp cơ thể, kết hợp với làng nước lạnh thì nói tê tê con dê luôn.
Lên giường em đấm bóp khá bài bản, đủ lực, ko khác gì đi mát khoẻ luôn.

Phần mệt thì em đổ tinh dầu khắp cơ thể, với kỹ năng chà kết hợp với lưỡi thì đi đến đâu là phê đến đó, nhất là kỹ năng 69 chà kiu thì tê luôn, kết hợp âm thanh JAV thật cuồng nhiệt, thì chiếc miệng đã ngậm lút cán thằng kiu dồi, không chống cự nỗi nên mình cũng chào thua, em rất tỉ mỉ lau sạch sẽ, tắm lại rồi ân cần từng chút giống mấy cô vợ nhật vậy á. Em quá là nhiệt tình nên ấn tượng khá tốt, sớm gặp lại em nó nữa.

Vừa lúc này nghe tiếng gõ cửa của locker báo hiệu hết giờ, chưa kịp mặc đồ thì tiếp tục nghe gõ cửa... chổ này điểm trừ nha, mình đi nhiều chổ mà mới gặp lần đầu.
Cảm ơn @Dory đã tài trợ.