Hai lần khám phá Khánh Băng cảm thấy thất vọng số 7 và số 6

Lượt xem: 2,648

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bad love

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/10/20
Chủ đề
4
13
1
0 ₿
Cũng như các bạn đã biết trên cộng đồng mạng quảng cáo nhiều về massage Khánh Băng mình cũng đi test thử cho biết . Lần đầu tiên mình đi mình ko yêu cầu mình muốn tìm vận may xem quảng cáo có như lời nói ko. Mình chạy tới nơi mình nói mình bên diễn đàn được về giảm 200k hỏi mình có yêu cầu ai ko mình nói không, anh kiếm người xem được chút cũng đừng lớn tuổi quá ...Ngồi xong hoi xong mình trong cho tâm 5 phút thì có bạn gõ cửa vào mình cảm thấy hơi buồn chút , bạn này nhìn tầm khoảng 30 mấy tuổi, mặt thì không có gì nổi bật coi như tạm. Bạn nói bạn số 7...Phần massage khỏe bạn do làm đấm bóp đá nóng đầy đủ . Đến phần làm thái bắt đầu bạn hỏi nhỏ ý mình muốn làm gì nếu làm thì tip giá khác với giá mà mình đã hỏi anh locker đưa lên phòng B10..Mình nghe xong cảm giác bị tụt mod xuống .. Mình thường nghe quảng cáo ở đây nhiều nên khi đi chơi mình vẫn biết tip bao nhiêu ko cần phải hỏi ý ... Mình hơi thất vọng mình nói thử là anh thường đi tip bằng giá vé thì thái độ của bé khác hẳn và bắt đầu màn trườn Thái chỉ làm qua loa vài cái rồi lật ra thư giãn hầu như thư giãn tay nhiều...yociexpress03 Lúc đó mình cảm nhận được cái gọi là dịch vụ công nghiệp 4.0 như thế nào... Thật ra nếu bạn đừng hỏi bạn làm tốt mình sẽ tự động tip tốt hơn nhưng do bạn hỏi này nọ nên mình tip bằng vé...Ra về lặng lẽ....B93B93B93B93B93B93
Lần thứ hai mình vào hỏi số 34 .19.20. đều nói nghĩ mình hỏi có 12 không và 12 nhìn đc ko chị chủ nói qua loa nói nhìn cũng bt ah. Mình thấy chị nói vậy mình nói y như cũ chỉ đưa e người nào ưa nhìn chút nha c... Vào xông hơi một lúc thợ lên trời ơi. Surprise mother fucker, B57B57B57một con cá mập tướng gấp đôi mình. Bước vào là cảm thấy thất vọng lần hai nghĩ trong bụng sẽ ko quay trở lại . Bé nói bé số 6 nhìn mặt cũng tạm được. Mà bé bị chạm dây hay sao á. Nói lảm nhảm những điều vô nghĩa suốt ko nghỉ từ lúc vào đến lúc ra. Phong cách làm nói chung chỉ dùng hai từ tra tấn lỗ tai khách, qua màn làm thái bắt đầu hỏi này hỏi nọ hình như cùng một câu hỏi e làm cho anh tip e như vậy như vậy nha...Nghe xong mình muốn đi thẳng xuống, gắng nằm cho xong để được xuống... Ôi thôi lơ thơ đi xuống tâm trạng bùn khi hai lần điều như vậy...Khi mình xuống thấy có bé kia ngồi mình hỏi số mấy được biết là số 12 ... Mình có hội sao nãy ko đưa bé đó lên chị chủ trả lời cho có rồi thôiB67B67B67B67... Mình nhìn bé 12 nhỏ nhắn gọn nhìn dễ thương ... Thế là hai lần tuột cảm hứng hoàn toàn nếu có dịp muốn khám phá 12 một lần cho biết có giống như các bạn nói không...
Mình kết phần report ở đây nói nhiều chung quy vẫn là thất vọng về cách phục vụ của cơ sở từ chủ đến nhân viên.B51B51.

Thai843

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/6/20
Chủ đề
3
14
7
0 ₿
Chia buon cung bac nhe!minh nghe noi so12 nghi luon roi bac ah .vd so 15 sao bac ko test thu.cung ok lam .chi co la massage e no hoi yeu 1chut xiu.vi e no moi lam ah.tinh tinh vui ve lam ah bac ! Voi moi co so1 moi vao lam !cung vui tinh nua.hnao bac ranh test thu cho ae cam nhan.minh nghe noi co nguoi moi ah .chu chua co test thu.

• Like
Điểm cảm xúc: Bad love

Thai843

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/6/20
Chủ đề
3
14
7
0 ₿
Tui nghe chuan bi co 2,3 be moi vao lam .goi y voi bac 01,15 .2be nay face xinh ah .1be non to,1be dep kieu man ma .bac ranh di test thu xem sao?voi vinh hay ra gia thi 2be nay chac chan la ko co dau.tuy vao su hai long cua vbac ma tip may e thoi!

• Like

8caukho

Tập Sự
Luyện Khí Massage
30/4/14
Chủ đề
0
214
35
Tp hcm
0 ₿
Theo mình bạn khg nên ghé nơi này lần nào nữa vi bổn củ sẽ lặp lại . Tui đi cách đây 1 năm cũng gặp y như vậy nên khg có lần 2 . Massage bây giờ nhiều và sạch sẽ chiều khách hơn mấy chổ này .

ThichVuiVe

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
30/10/19
Chủ đề
11
73
23
0 ₿
Xin chia buồn cùng chủ thớt , mấy số mình đã từng report do đợt dịch covid vừa rồi nên hầu như đã nghỉ hết , số 7 thì mình cũng có test 1 lần nhưng cảm giác không như bác nói lắm nhỉ . Có số 15 thì mình đã viết bài rồi . Nói chung mỗi người đi chơi mỗi người mỗi cảm nhận riêng bản thân mình thì thấy số 15 đáng để check bác thử xem ntn

• Like

Bad love

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/10/20
Chủ đề
4
13
1
0 ₿
Nói chung là mình cảm thấy ko vui ko phải một lần mà là hai lần...nên giờ mà đi thêm lần nữa ko biết còn cảm hứng ko... mà chắc do bạn may mắn hay do bạn viết bài nhiều cho tiệm nên đc sự ưu đãi nhiều nên bé nào cũng làm bạn vừa ý thấy ai ban viết cũng khen bạn diễn tả nghe thichs thật nhưng với người khác thì một trời một vực.. mà bạn phải công nhận số 7 nhìn lớn tuổi không.. bùn ghê..

Bad love

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/10/20
Chủ đề
4
13
1
0 ₿
Số 12 nghĩ rồi hả bạn thật bùn khi chưa được test .. cảm ơn bạn đã giới thiệu cho tôi người mới nhưng chắc tìm cảm hứng lại hơi lâu vì hai lần bị dính xương.mà nếu như bạn nói vậy chỗ Khánh Băng giờ đâu còn gì vui vì những số hot nhất đã nghĩ hết rồi...

Bad love

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/10/20
Chủ đề
4
13
1
0 ₿
Cảm ơn bạn đã chia buồn cùng mình.. mà thật sự ra đường chơi khi đi háo hức trên đường cảm nghĩ nghe quảng cáo thấy rạo rực nên ít nhất cũng phải gặp ẻm nào xem cho được 7 nút cũng được ui zời hai lần toàn trên U30 ko số ko mấy mắn như bạn Thích vui vẻ diễn tả toàn face xinh ko

ThichVuiVe

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
30/10/19
Chủ đề
11
73
23
0 ₿
số 6 với số 7 tui chưa có bài report nào do cũng chưa đi . Cảm ơn bác đã cho thông tin mà mình đã check số 15 face teen như mình đã report trước đó . Lần nữa xin chia buồn cùng chủ thớt

• Like

bearlong69

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/6/20
Chủ đề
1
34
7
0 ₿
Số 12 còn làm ko các bạn ? Nếu em nó nghỉ có bác nào bít em nó chuyển đâu ko ?

• Like

Guard

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/6/20
Chủ đề
3
26
13
29
0 ₿
Mình ko biết sao chứ đi massage 1 lần bị hụt hẫng cảm thấy mất lòng tin bạn kêu mình thử lại 15 lần nữa mình cũng hơi nản lòng...

Guard

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/6/20
Chủ đề
3
26
13
29
0 ₿
Xin chia bùn cũng chủ thớt... mà 12 nghỉ rồi hả bạn . nghỉ luôn hay sao .. mình định vài bữa ghé thăm 12 mình nói thiệt mình test nhiều bé ở bên chỉ có thấy 12 là dễ thương nhiệt tình từ phong cách tới thái độ làm thái cũng chuẩn hơn mấy bạn khác ... tính về thợ khánh băng trước giờ chỉ thấy có 34.11.12.là khuôn mặt xinh , trẻ và nhiệt tình làm tốt nhất...

• Like
Điểm cảm xúc: Thai843

Thai843

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/6/20
Chủ đề
3
14
7
0 ₿

Thai843

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/6/20
Chủ đề
3
14
7
0 ₿
Vay la bac chua thu e 15 vaa 01 moi roi.thu test 15 va 01 di ne.va tui nghe noi chuan bi co vai ktv moi tuoi teen chuan bi vao lam. Thu so 15 trai nghiem su ngay tho cua e no ,vi e no moi lam ah .con so 01 ko xinh va teen bang 15 nhung cung du de lam bac thay vui ve khi trai nghiem cung e.

Thai843

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/6/20
Chủ đề
3
14
7
0 ₿

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.