Hai lần khám phá Khánh Băng cảm thấy thất vọng số 7 và số 6

Lượt xem: 988

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bad love

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/10/20
Chủ đề
4
13
1
0 ₿
Cũng như các bạn đã biết trên cộng đồng mạng quảng cáo nhiều về massage Khánh Băng mình cũng đi test thử cho biết . Lần đầu tiên mình đi mình ko yêu cầu mình muốn tìm vận may xem quảng cáo có như lời nói ko. Mình chạy tới nơi mình nói mình bên diễn đàn được về giảm 200k hỏi mình có yêu cầu ai ko mình nói không, anh kiếm người xem được chút cũng đừng lớn tuổi quá ...Ngồi xong hoi xong mình trong cho tâm 5 phút thì có bạn gõ cửa vào mình cảm thấy hơi buồn chút, bạn này nhìn tầm khoảng 30 mấy tuổi mặt thì không có gì nổi bật coi như tạm . Bạn nói bạn số 7...Phần massage khỏe bạn do làm đám bóp da nóng đầy đủ . đến phần làm thái bắt đầu bạn hỏi nhỏ ý mình muốn làm gì nếu làm thì tip giá khác với giá mà mình đã hỏi anh locker đưa lên phòng B10 B10 B10 ..Mình nghe xong cảm giác bị tụt xuống .. mình thường nghe quảng cáo ở đây nhiều nên khi đi chơi mình vẫn biết tip bao nhiêu ko cần phải hỏi ý ... Mình hơi thất vọng mình nói thử là anh thường đi tip bằng giá vé thì thái độ của bé khác hẳn và bắt đầu màn trườn Thái chỉ làm qua loa vài cái rồi lật ra thư giãn hầu như thư giãn tay nhiều... Lúc đó mình cảm nhận được cái gọi là dịch vụ công nghiệp 4.0 như thế nàoyociexpress03yociexpress03yociexpress03yociexpress03... Thật ra nếu bạn đừng hỏi bạn làm tốt mình sẽ tự động tip tốt hơn nhưng do bạn hỏi này nọ nên mình tip bằng vé...Ra về lặng lẽ....B93B93B93B93B93
Lần thứ hai mình vào hỏi số 34 .19.20. đều nói nghĩ mình hỏi có 12 không và 12 nhìn đc ko chị chủ nói qua loa nói nhìn cũng bt ah. Mình thấy chị nói vậy mình nói y như cũ chỉ đưa e người nào ưa nhìn chút nha c... Vào xông hơi một lúc thợ lên trời ơi. Surprise mother fucker, B57B57B57B57một con cá mập tướng gấp đôi mình. Bước vào là cảm thấy thất vọng lần hai nghĩ trong bụng sẽ ko quay trở lại . Bé nói bé số 6 nhìn mặt cũng tạm được. Mà bé bị chạm dây hay sao á. Nói lảm nhảm những điều vô nghĩa suốt ko nghỉ từ lúc vào đến lúc ra. Phong cách làm nói chung chỉ dùng hai từ tra tấn lỗ tai khách, qua màn làm thái bắt đầu hỏi này hỏi nọ hình như cùng một câu hỏi e làm cho anh tip e vậy nha...Nghe xong mình muốn đi thẳng xuống, gắng nằm cho xong để được xuống... Ôi thôi lơ thơ đi xuống tâm trạng bùn khi hai lần điều như vậy...Khi mình xuống thấy có bé kia ngồi mình hỏi số mấy được biết là số 12 ... Mình có hội sao nãy ko đưa bé đó lên chị chủ trả lời cho có rồi thôi...B67B67B67B67B67B67B67 Mình nhìn bé 12 nhỏ nhắn gọn nhìn dễ thương ... Thế là hai lần tuột cảm hứng hoàn toàn nếu có dịp muốn khám phá 12 một lần cho biết có giống như các bạn nói không...

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,140
2,265
1,324 ₿
trùng bài nên LAK sẽ khóa bài này lại