Gò Vấp - Hài lòng ban trưa với em #26 Nữ Hoàng | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp Hài lòng ban trưa với em #26 Nữ Hoàng

Lượt xem: 512

Garryyau

Thượng Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
121
3,900
1,962
11 ₿
Lại là tui đây ae. Kỳ thật là sau đêm gặp nàng thơ kara ấy. Tui phê đến hôm sau. Sáng làm việc mà đầu óc bâng quơ thế nào. Rồi buổi trưa về thấy thiếu thiếu cái gì đó. Vậy là tìm hiểu chút. Rồi nhớ ra ta nên ghé lại Nữ Hoàng. Chọn số nào đây nhỉ. Sau khi đắn đo hồi tui nghĩ nên gặp gỡ thử em này. Vì giờ ẻm làm khác khung giờ tui hay đi. Nên có dịp thử luôn. Ko ai khác chính là em #26

Ung dung trên anh grab. Đến nơi được lễ tân đẹp trai đón tiếp. Mới đầu tưởng Tú đang đợi ai dè đến nơi chưa gặp được. Ngồi uống miếng nước cái. Sau đó cũng được dẫn lên phòng. Đang hồi hộp thì ẻm vào. Rất nhanh tui ngắm từ trên xuống. Vóc dáng có vẻ hợp. Mà nguy cơ ùa về. Khi ẻm đặt đồ lên bàn xong phi thẳng lên đùi tui. Cứ tưởng bị phủ đầu nhưng ko. Em đụng sơ sơ thui. Mà đủ để kích thích vài giác quan tui. Về ngoại hình như sau:
Mặt khá cưng nhưng ko kém phần damdang
V1 hệ cam việt
V2 có một ít lipid
V3 cũng khá là vừa tay
V4 ae tự trải nghiệm

Ẻm thấy tui ngại nên bắt chuyện. Có cái định xạo mà em có vẻ ko tin. Thôi thì nói thật vậy. Cách nói chuyện ẻm ko vồ vập ko dịu dàng mà nó mang chất lạ. Mà tay ẻm lại táy máy. Người ta ngượng mà cứ. Chắc thấy người tui nóng ran rùi nên ẻm kêu đi tắm. Trong bồn ẻm tung chiêu ngay. Nó dịu mà đã lắm. Em mò tới đâu tui dựng tóc gáy tới đó. Rất căng thẳng. Tay run quá nên ôm em cái. Rồi cảm nhận da em trong làn nước ấm. Và tui phản công chút.

May sao em tha cho. Chớ lạng quạng dám chịu ko nổi lắm. Về ms khoẻ em đấm tốt. Làm có bài bản đàng hoàng. Giờ tới màn tiếp theo

Xiêm y trút sẵn rồi. Nên em cứ thế mà đưa tui đi du lịch. V1 đến đâu lưỡi em theo tới đó. Những con sóng miên man trên lưng tui. Tay thì chụp lấy thằng em. Nó phải ngẩng lên chào. Em rê xuống dưới mà tui nổi hết da gà. Quá nguy hiểm. Cảm nhận tui bứt rứt nên em cho quay lại. Tung chiêu khám ko phá các vòng của ẻm lại. Đó lại là sai lầm. Khi tư thế em thay đổi để chúng tui có thể chăm sóc cho nhau. Là lúc em đẩy nhịp lên. Khúc này ko ào ạt. Cũng chẳng là du dương nữa. Hay ở chỗ nó phê. Diễn tả bằng lời rất khó ae ạ. Tới cái nỗi mà khi tinh binh ngủm cả thì tui ngẩng lên phào 1 cái thở trong sung sướng.

Tắm táp lại xong em nằm bên tui tâm sự loài chim biển. Đoạn này cũng chill phết. Nhìn kiểu bả kề bên mà muốn. Nhưng thôi thân này yếu đuối. Chỉ có thể hôn gió lên làn môi ấy thôi. Thời gian như đọng lại. Kéo dài hơn nữa thì quá tốt. Tuy nhiên cũng hết giờ. Tip theo sự hài lòng. Chào em anh về nhé cảm ơn em trưa này. Ngồi nghỉ chút đỡ mệt mới về được. Buổi trưa vầy quá ổn áp. Hẹn gặp lại bé nha

Massage Nữ Hoàng

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
4/6/22
Chủ đề
15
99
86
0 ₿
Dạ , E Tú Cảm ơn Bác đã tin tưởng ghé trải nghiệm ạ , chúc bác thật nhiều sức khoẻ ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau