Hài lòng cùng em số 5

Lượt xem: 1,684

LGV20

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/9/17
Chủ đề
1
23
4
0 ₿
Gần 1h sáng ngủ không được, lấy điện thoại ra lên diễn đàn đọc tùm lum, tự nhiên nổi cơn hứng, vội xách xe ra Ánh Dương giải tỏa. Kể cũng lạ, nhà mình cũng gần đây, thế mà chưa bao giờ ghé vào, bữa nay vào check thử xem thế nào :D

Mình chọn gói onsen vé 600k được tắm chung, lễ tân tư vấn gói sexy 900k (sẽ được thư giãn 2 lần, 1 lần trong bồn). Tự lượng sức mình chọn gói onsen thôi :D . Có tham khảo trên diễn đàn, mình quyết định chọn em số 5. Hên quá, đúng lúc em rảnh.

Ấn tượng đầu tiên khi bước vào phòng là cơ sở vật chất hơi cũ so với những chỗ khác. Nhưng ấn tượng ấy bỗng chốc tan biến đi khi vừa bước ra khỏi phòng xông hơi thấy em nó chờ sẵn từ bao giờ. Mặc bộ đồ màu đỏ gợi cảm, người nhỏ nhắn, xinh xắn, khuôn mặt khá dễ thương. Mình khá bất ngờ với tuổi của em. Em bảo mình em 27 tuổi rồi, vậy mà nhìn cứ như hơn 20 thôi

Sau màn chào hỏi, ôm ấp tựa như đã quen từ lâu lắm rồi, em bắt đầu cởi hết quần áo ra. Cặp vú đẹp, vừa phải, nhìn ngon phết (đúng gu của mình), dưới ánh đèn mờ mờ, nhìn em mà chỉ muốn ăn tươi nuốt sống em thôi. Mình ngoan ngoãn nghe lời em chỉ đạo, cũng cởi quần ra. Em từ từ dìu mình, 2 đứa trần truồng bước vào bồn tắm.

Em nhẹ nhàng thoa sữa tắm và dầu gội cho mình, tắm từ trên xuống dưới. Thằng em mình chào cờ chịu ko nổi, biểu tình làm thằng anh thấy mệt mỏi quá, thiếu điều muốn đè em ra thôi. Mình cũng nhẹ nhàng thoa sữa tắm, chà xát, tận hưởng một vòng cơ thể của em. Xong 2 đứa xịt nước tắm rửa cho nhau

Rồi em lau khô người mình, dắt mình lên giường. Bắt đầu massage khỏe, làm khá bài bản, ko vội vã như những em khác. Đấm bóp khá đủ bài và có lực tầm 15 phút

Rồi đến phần massage mệt, mình nằm sấp xuống, em nó bắt đầu trườn lên người mình, cặp vú chà xát khắp người mình. Tay em nó bắt đầu xoa từng ngõ ngách trên người mình. Kết nhất là cái lưỡi của em, bắt đầu đi khắp người mình, quét qua nách, qua lỗ tai mình, kết hợp tiếng rên với hơi thở nóng hổi của em mà thằng em mình đang bị ép xuống giường nó biểu tình dữ dội quá, chưa kể đôi tay mình chưa được hoạt động cũng biểu tình. Thế là em nó biết ý lật người mình nằm ngửa lại, cái lưỡi thần thánh của em bắt đầu quét qua thằng em mình, sau đó đá bi, đi lên đến đầu ti ngoáy mấy cái, rồi lại trườn lên tai mình, kết hợp với tiếng rên thần thánh khiến mình kích thích vô cùng. Thế là đôi tay mình ko thể giữ nguyên vị trí được nữa, vội bung ra tấn công em nó, tranh thủ khám phá cặp đào tiên, sau đó bắt đầu tiến xuống khám phá hang động. Cả thằng anh và thằng em đều sướng quá. không kìm lại được xém out. Thế là mình kêu em dừng lại nghỉ xíu lát chiến tiếp

Hai đứa ngồi dậy tâm sự ôm ấp như người tình. Rồi mình bắt đầu hôn má em nó, cúi xuống bú liếm vào bình sữa của em để khởi động cho hiệp tiếp theo. Rồi em nó tiếp tục đè mình xuống, tấn công mình với hỏa lực mạnh mẽ hơn nhiều. Cái lưỡi em tiếp tục hoạt động khắp người mình, rồi bất ngờ em nó tung đòn kết liễu. Thằng em mình bị bao trọn trong cái miệng của em, nhấp ra nhấp vào lút cán luôn, cái lưỡi em nó tấn công thằng em mình, tay em nó thì tấn công đầu ti của mình. Lần này thì mình buông súng đầu hàng bắn ra trong sung sướng

Rồi 2 đứa ngồi nghỉ và tâm sự 1 xíu, sau đó vào bồn tắm em nó tắm lại cho mình lần nữa, kết thúc 1 buổi tối đầy hài lòng.

Tổng kết: cơ sở vật chất thì hơi cũ, cơ mà thái độ phục vụ thì quá ok, y như người yêu, không hối thúc hay ăn gian thời gian (lúc mình ra khỏi phòng cũng gần 3h rồi), ra ngoài mấy bạn lễ tân. locker còn bắt chuyện hỏi han xem mình có hài lòng không

V1: hệ cam, căng tròn vừa đủ xài (ko hợp cho anh em nào thích cỡ khủng)

V2: có hơi lipit xíu

V3: căng tròn (hơi bậy xíu mà lúc đó mình nghĩ doggy chắc sướng lắm)

V4 : nước nôi đầy đủ

Tick : 500k (có code Camapro)

Tip: xin lỗi anh em vì phá giá cơ mà tại mình hài lòng quá + 50k café cho bạn locker

Lần đầu tiên viết review có hơi lan man xíu, mong anh em thông cảm

Xichlo1975

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/12/17
Chủ đề
9
233
46
49
0 ₿
đi ở đây mấy bé được đào tạo chuẩn , lịch sự với khách không vòi tip , thậm chí có lần tui quên ghi tip bé cũng không biết luôn, xuống quầy tui mới nhớ .