Gò Vấp Hài Lòng Về Bé 55 Ở Massage Adam

Lượt xem: 1,073

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

boa hancock

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/12/21
Chủ đề
1
59
0
0 ₿
Tham gia congdongmassage cũng lâu rồi ,có để ý bên massage Adam có bé 55 được nhiều bác nói tốt quá thế là chạy xe tới cơ sở để được gặp bé .Vô lễ tân cho xem hình thì chọn ngay hình bé 55 ,rồi lên phòng trước để xông hơi .

Lên phòng xông hơi đâu tầm 15p thì bé bước vào một cách nhẹ nhàng rồi chào mình nữa ,thấy bé khá là lễ phép .Xong mình chạy ra khỏi phòng xông để có thể gặp bé

Đánh giá : cao đâu tầm 1m55 , khuôn mặt thì đối với tui vậy là xinh rồi ,bé nói chuyện khá vui vẻ .Khá hài lòng
V1 : Vừa tay 8/10
V2 : có chút lipit 7/10
V3 : Vỗ đã 8/10
Vô tiếp phần Massage khỏe bé làm khá bài bản ,đầy đủ các bài lực thì vừa đủ nói chung là đã .Xong qua phần thái em dùng ngực trường khắp cơ thể tui từ dưới lên tới cổ ,cảm giác không nặng cũng không nhẹ mềm mại ,mát mát kkk

Rồi bé bắt đầu dùng kỹ năng lưỡi của bé đi khắp cơ thể một lần nữa đi tới đâu nổi da gà gần gần tới đó ,nhất là trên cổ và tai rồi cuối cùng là vùng nhạy cảm bé mút mát mà khiến tui sướng diên và phải chào thua kỹ năng của bé .

Xong xuôi bé dẫn mình đi tắm lại một lần nữa rồi cũng chào tạm biệt bé .Hẹn gặp lại vào một ngày không xa kkk

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
Dạ cơ sở Adam xin cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ. Chúc mừng anh vì đã có một buổi trải nghiệm vô cùng tuyệt vời ạ và đã có một bài rp vô cùng chân thật và vô cùng chi tiết ạ hihi. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ để có thể qua cơ sở bên em trải nghiệm và vui chơi cùng các bé a nhé hihi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.