Bình Tân Hài lòng vế bé số 1 DuBai Bình Tân

Lượt xem: 1,201

Nguoi Tot

Đại Uý
Nhập Môn Massage
8/12/20
Chủ đề
49
106
47
0 ₿
Cũng khá lâu rồi mới có dịp qua Bình Tân chơi . Nhậu nhẹt xong mấy anh em bàn nhau đi xả stress . Gé ngay tới DuBai Bình Tân . Nhân viên vẫn dễ thương dễ mến như ngày nào .

Bảo vệ thì lễ phép , lễ tân thì dễ thương , cười nói rất là chiều khách nha . Mặc dù mấy ông anh mình có hơi sĩn và hơi xàm xíu . Kk . Bạn nam lễ tân đó chu đáo gê , thấy tụi mình có mùi bia rượu là làm ngay mấy ly trà gừng nóng cho mấy ae uống . Lấy ipad chọn xong ngồi đợi r em locker dẫn mấy ae lên phòng .

Về cơ sở vật chất thì vẫn sạch sẽ thơm tho như ngày trươc. Nay hình như có đôt thêm cả đèn tinh dầu trong phòng nưa nge mùi rât dễ chịu . Thay đồ vô xông hơi đợi cô bé của mình tới . Mở cánh cửa kia ra trươc mặt tôi là một cô bé có gương mặt quá là dễ thương . Em chăc cỡ 19-20 tuổi . Thật sự theo cảm nhận tôi thấy em còn đẹp hơn trong hình ipad luôn . Ngồi khoac vai nói chuyện với e xíu e đưa mình vào tắm . Em từ từ cởi chiếc áo yếm ra trươc mặt tôi là một cặp bồng đào tròn trịa . Trời ơi . Mới nhìn thấy thôi là tôi muốn lao vào nút chùn chụt v1 của em luôn rồi . Hàng real nha cac bác . 100% hàng real nha . Em băt đầu tắm táp rồi liếm lap cơ thể tôi . Môi e đi từ cổ đến ngực rồi xuống dưới thằng nhỏ . E sài tuyệt chiêu bánh mỳ kẹp xúc xich làm người tôi nóng vcd . Zzz . Mân mê trong bồn tắm một hồi thì cũng dìu nhau ra giường e lại tiêp tục hành hạ từ thằng lớn đến thằng nhỏ tiếp .

Về tay ngề massage khoẻ thì tôi ko đánh giá cao e lắm . Vì thân hình e khá nhỏ nhắn . Đấm bop không lực lắm . Nhưng bù lại e làm khá có tâm .

Về phần mệt thì 10đ . Vì chỉ cần nhìn thấy khuôn mặt dễ thương của e đang chăm soc cho thằng nhỏ là tui đã thấy sướng lên tới mây rồi .

Đánh giá về bé số 1 thì

v1 8d hàng real tròn trịa nhưng hơi xệ 1 chut xíu

V2 9d ko lipit

V3 8d

V4 9d lúm nhúm it lông rât dễ thương

Face 10d vì độ dễ thương và giọng nói

Là một số rất đáng để cac bác check thử nhé !

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿

Massage Dubai Bình Tân