Gò Vấp hài lòng với bé 17 mới tại gò vấp

Lượt xem: 4,166

hoanglt

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
5/12/22
Chủ đề
5
8
4
0 ₿
Cuối tuần đang ăn nhậu ql galaxy có nhắn tin báo quán nay có mấy em mới

thế là chốt đơn, qua thử luôn vì mấy bé cũ tui đi cũng nhiều rồi đến nơi lấy code làm thủ tục các kiểu, 490k cia cho 1 cuộc tình với bé 17 mới vừa tròn 18 tuổi,:6onion23:

Ngồi uống trà 5 phút là được lên phòng thay đồ xông hơi phòng xông ướt hơi nhiều lên nhanh xông được 10 phút là tỉnh rượu luôn cũng lú đó nghe tiếng mở cửa thì nhìn qua làn kiếng mờ thì thấy 1 em gái nhỏ nhắn bước vô cũng khá tò mò nên ngồi xông tí thì ra gặp em.

Vừa ra nhìn em là e đón chào bằng nụ cười và công nhận em dễ thương, dáng nhỏ nhắn chắc tầm 1m60, Face xinh nha theo mình đánh giá là 8đ ,ngồi đợi khô mồ hôi 1 chút kèm có nước đủ để vào bơi thì cũng được ngồi ôm ấp tâm sự, em thuộc tuýp nhẹ nhàng tình cảm, nói chuyện vui vẻ hay cười làm mình rất thích nói chuyện cùng em.

Phần Onsen tắm trong bồn thì em làm rất bài bản, làm rất nhiệt tình, V1 vừa tròn làm mình cảm giác rất hưng phấn và BJ nhẹ nhàng nhưng sâu lắng. Ôm ấp mơn trớn nhau khoảng 15p thì cũng ra ngoài để em massage cho khỏe em làm massage vừa lực hợp với mình, có đá nóng đầy đủ
Phần thái em dùng ngực trườn khắp cơ thể sau đó dùng mông trườn nuru cảm giác phê run người tiếp đến dùng chim cạ cu cho mình cuối cùng những cú đi lưỡi vào vùng nhạy cảm, em tấn công từ trên xuống dưới từ sau ra trước kết hợp BJ nhẹ nhàng dịu dàng đưa minh lên từng cơn phê. Tay tui thì không ngừng khám phá hang động nho nhỏ của bé, tất nhiên không quên thưởng thức hương vị ngọt ngào từ thế 69 của em. Sau 1 hồi trao nhau những cảm xúc thì cũng bắn hết tinh hoa em ngậm tinh luôn cảm giác thật là sung sương

bé 17 face dễ thương bé rất vui vẽ thoải mái cho hôn môi

v1 vừa tay

v2 có cái eo

v3 săn chắc

v4 nước nhiều

Tổng thiệt hại 490 cho vé, 800 cành cho tip và 50 cành cho locker quá rẻ cho 1 cuộc tình

• Like
Điểm cảm xúc: mrbeansg

Dũng Dubai

Tập Sự
Bé Tập Massage
24/2/23
Chủ đề
0
10
3
Hcm
0 ₿
Mấy bác cho hỏi đang trong *** mà giờ vô nó hiện vầy là sao k hiểu ?

Đính kèm

428.4 KB · Lượt xem: 174

mrbeansg

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/10/22
Chủ đề
13
183
51
Tphcm
0 ₿