Phú Nhuận Hài lòng với bé KTV99

Lượt xem: 3,316

langtu_haohoa1177

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/3/20
Chủ đề
3
50
3
37
0 ₿
Xin chào ae, mình tàu ngầm trong diễn đàn cũng đã lâu nay có dịp ngoi lên report cho ae về bé 99 bên King. Mình dạo quanh diễn đàn thì hình như chỉ 1 có report về e này nên mạo mụi report cho ae trải nghiệm do bé skill khá đỉnh
Chuyện là 2 ngày trước mình khá là khó chịu trong người chắc lý do nhiều bác cũng biết nên khỏi kế nha ( :D xếp chửi, bồ bỏ, mất tiền abc xyz ) nên quyết định qua King69. Mình chạy từ tân bình qua đến nơi thì hơi trúng gió, may mà có iem tiếp tân cũng chào đón băng 1 chai nước lạnh nên đóng băng luôn. Ksao, được e tư vân là KTV99 khá ngon nên mình chốt luôn chứ dặn lòng là đi tìm em 78. Lên phòng, nhìn sao mà tưởng nhầm em KTV là bạn cũ. Đứng hình thêm phát nữa. May mà k phải nhưng rồi cũng trước lạ sau quen với em. Đánh giá ngoại hình thì theo mình ok, người cao, face chuẩn hot girl, body cũng rất săn chắc nhưng với mình là hơi có da có thịt.

M tính xông chút cho đỡ cảm chứ k là sml, nhưng mà ngồi tầm 10’ mà k cảm thấy khỏe hơn nên chạy ra kiếm em, em chào đón mình bằng nụ hôn thật là sau. Vừa hôn xong là m biết là hiệp này coi như tiu, lưỡi ma thuật, đá kiểu gì cũng sẽ chào thua sớm. Sau màn cháo lưới thì cũng đi tắm và làm 1 hiệp trong bồn. E có tư vân mình là nếu mình thích kiếu náo nhiệt thì đi vé 2 KTV, e 99 này làm với e 08 cũng rất là nhoi nên lần sau nhất định sẽ thử

Tắm xogn lên giương ms khỏe bài bản các thứ, mình đánh giá ok. CHỉ có điều hông có đã bằng mấy anh trong phòng khám vật lý trị liệu :D. Mx khỏe xong mình tranh phủ làm thêm hiệp nữa rồi out trong thế 69. Xong 2 ae nằm tâm sự mỏng, em hỏi có làm tiếp hiệp nữa k thì mình xin phép hẹn lần sau. Làm nữa m đi k nổi và tối còn có hẹn đi với mấy đồng nghiệp. Chào tạm biệt em, mình ra về sau khi đã đc e tắm thêm lần nữa. Đánh giá cua m như sau:

V1: Cơ cam việt nam 8/10

V2: Nhìn cũng có eo, theo mình 8/10

V3: 10/10. Mình kết quả này, mấy lần định đè bé ra doggy mà thôi, ai lại làm thế

V4: Tỉa gọn gàng. 9/10. Mình vẫn kết kiểu hairless hơn

Tóm lại người cao sang, nhìn rất có thiện cảm. Hy vọng sẽ có nhiều report để e đc đông khách hơn. Minh có gạ để a nuôi cho mà bé từ chối khéo, chắc do mình xấu trai. Anyway, dù sao cũng cảm ơn bé đã làm rất nhiệt tình

Tổng kết

1/ tick 400k

2/ tip 1000k, 50k locker 20k giữ xe 50k e tiếp viên xinh đẹp đã làm m băng giá

Tổng 1700k, vậy đi cho nhanh. Hẹn e lần sau mình ghé và cũng hy vọng là cũng trải nghiệm được mấy e có chất lượng tương tư.Ae nào có kinh nghiệm cho mình ít info với nha. Thân chào ae!

P/s: Hy vọng dc King69 mà mod chiếu cố. Dạo này kinh tế hơi khó khăn tí :D

• Like
Điểm cảm xúc: El25

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
711
411
North Blue
0 ₿
Mừng bác ngon chym. Cơ mà bác có phải VoZeR không mà 1000+400+50+50+20= 1700 thế =)))

• Like
Điểm cảm xúc: langtu_haohoa1177