Q.7 Hài lòng với em Ngọc Orchid Q7

Lượt xem: 6,542

Hàn Tín

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/5/22
Chủ đề
1
20
9
0 ₿
Hi anh em, tình hình là đi massa thuần mệt khá là đau ví, lướt trên diendan thì thấy Orchid có nhiều bài review qúa, nên cũng phải xách xe qua 1 chuyến. Sẵn tối thứ 6 đi lai rai, alo book trước thì nhận được tin chỉ còn suất của Ngọc nên book luôn. Thực ra cũng có xem review em Ngọc trên này r kk. Địa chỉ quán ở khu Him Lam Quận 7, mình làm ở Q1 chạy qua cũng khá gần.
Em khá xinh và nuột nà, nói chuyện vui vẻ dễ gần. Lúc lên cầu thang thì em có vòng tay mình dắt lên.
Vào phòng thì em đưa mình cái khăn để đi tắm, lần đầu nên mình cũng hơi ngại nên hỏi có quần lót giấy ko thì em bảo khỏi đi anh kk. Xong quấn khăn ra thì em dắt vào giường trong rồi kéo rèm lại. À ở đây có 2 giường 1 phòng nhưng chỉ sử dụng có 1 giường thôi.
Lên giường thì em bảo mình nằm úp. Em làm khá ok, đấm vừa đủ lực. Lúc làm thì em có cúi xuống thơm mình khá là tình cảm. Về phần mệt thì em sẽ vuốt cho anh em từ từ phê pha, da em khá mềm mại nên mình rất thích. em cũng khá thoải mái cho anh em khám phá nha, vòng 1 em khá đẹp. Mình gỡ nút áo chắc do lúng túng hay sao mà gỡ hoài ko dc thì em chủ động cởi cho mình sờ. Nói chung khá là phê nha anh em, khúc này anh em nên tự trải nghiệm.
Tổng kết tic 300 tip bằng vé. Thấy khá là ổn áp. Sẽ còn gặp lại em.

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Mừng bác ngon trym. Orchids mấy nay hot quá, xứng đáng có sub riêng chứ bội thực report ghê :2onion2:

• Like
Điểm cảm xúc: Trần Vỹ