Hài lòng với gói tắm Đại Dương cùng bé 09

Lượt xem: 3,390

DTNBtimem

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
14/6/17
Chủ đề
14
477
104
26
0 ₿
Chả là được mấy đứa bảo bên cơ sở Đai Dương đang có bé 09 nhiệt tình lắm với tụi nó kiếm đâu ra tấm hình bé không che..mặt đưa cho coi cũng hứng hứng vậy phi qua làm chuyến. Do hết chương trình giảm 50% rồi nên được giảm 20% nhưng bên lễ tân cũng nhắn nhủ nếu bé làm anh không hài lòng thì anh có thể nói và cơ sở sẽ nhắc nhở bé đồng thời cũng gửi lại tiền vé cho mình. Thấy cũng an tâm phần nào . Thôi đi chơi mà vậy là ok.
Làm vé 6x giảm con 5x được tắm chung cũng được , yc bé 9 luôn.
Vào phòng ngồi đợi bé do không thích xông trước , thì vừa thay đồ bé đã gõ cửa rồi . Đánh giá là hình bé với ngoài khá tương đồng không bị xử lý quá đà.
vào ngồi nói chuyện làm quen em tý thì hài lòng lắm, lễ phép mà có phần hơi nhút nhát, chắc lạ hay nhìn tui dữ hok biết nữa. Tiết mục tắm, bé nude và bước vào 2 đứa với chiếc bồn lúc này thì cái sự nhút nhát đó nó lại làm cho cái hứng thú tăng cao khi cái dâm ngầm của bé nó trỗi dậy, trườn các kểu trong bồn mà tui thì lại sợ out thì mất vui, nhưng bé cũng biết cách lắm, nhẹ nhàng rồi sau đó bj nhưng không hối thúc, tạo cảm giác từ từ tui chỉ sờ cặp ngực của bé thôi mà đã nó muốn phọt , thế là phải thả người để cảm nhận với bé, nhờ vậy cầm cự được một hồi, và bé mới buôn tha đưa lên giường để quần tip.

Mới nằm lên giường tui cứ ngỡ được bé maxa khỏe cho thì không, bé để tui nằm sắp lại trườn lên và len lõi chiếc lưỡi khắp nơi bàn tay thì mân mê thằng bé của tui như không cho nó yên vậy, rồi từ từ bé thay đổi chiến thuật tấn công một cách dồn dập , tui lúc này hứng tột độ kéo bé lên và khám phá , bé chịu hợp tác và lần này thì mọi chiêu bé tung ra , từ màn bánh mì kẹo xúc xích đến vuốt trụ kình thiên các thứ được triển khai ,do nhịn nảy giờ không chịu nổi thế là tui out ngay khi bé vừa rút cái đôi môi ra khỏi trụ. không là được cia luôn rồi .

Cảm giác lân lân khi em vẫn còn vuốt ve vắt cho sạch từng giọt tinh cuối cùng.
ra em tắm lại , mà lúc này thì mới cảm thấy đủ sức để chiến đấu tiếp với em. nhưng cái đó là lý trí thôi, còn con trym chắc không nổi rồi . Hẹn em dịp sau vậy.
Khi xuống thì được mấy pv hỏi thăm quan tâm rất ok.
Tic 5x tip 6x theo mặt bằng cho một buổi bắn phá.

caubebutchi2020

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
28/2/20
Chủ đề
1
115
36
37
0 ₿
ib mình hình bé dc ko b ?

MrxXx