Hài lòng với TB3

Lượt xem: 3,512

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Hôm qua em đi khám phá chỗ mới bên khu vực quận 5 ( em toàn đi quận 3 với 10) thì nghe đồn về TB3 này, sau một hồi rủ rê được thằng bạn đi cùng cho vui thì đã đặt chân đến .
Em gọi số 05 --- 05 xin vào trễ vì bận cv
em gọi số 10 --- 10 vừa vào tour em chỉ kịp nhìn dáng em ấy hichic
em gọi số 11 ---- có mặt
Đánh giá cho lần đầu tập sự,
Em đi phòng thường thì cảm giác csvc khá xuống cấp, phòng thay đồ được 5-7 tủ, phòng tắm được 2 cái , được cái có nước nóng tắm, phòng xông thì cũng được 2-3 người ngồi là thoải mái, khăn thì lau đến đâu dính lông đến đó ( rút kinh nghiệm phải đem khăn ) quần mặc cũng thế.
Tình hình em 11 rất nhiệt tình và cũng khá d*m , làm đủ bài, cho dù đi phòng thường nhưng em vẫn nhiệt tình bj và hj . cho khám phá tự nhiên, và cuối cùng là phần thanh toán, em ấy rất vui vẻ và hẹn lần sau nhớ 11 q5 nhé.
Nhận định tình hình là TB3 làm bài khá tốt và nhiệt tình nhất từ trước giờ em đi .

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Nghe giang hồ đồn rằng e là đề nhất cao thủ Muay Thái. Pác thử 1 lần xem thế nào :cool::cool::cool:

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
336
171
30
0 ₿
Mừng bác ngon trym. Nghe đồn em này ms thái đỉnh lắm phải hok bác

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

masterlend

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/4/17
Chủ đề
0
47
9
34
0 ₿
Mấy bác cho hỏi, e mới đi TB3 hum qua, thấy số 10 là 1 e người Bắc, e nói mới vào làm, vậy là người mới rùi đúng hk các bác. Được cái e này nói chuyện nhỏ nhẹ, dễ thương, massage cũng rất bài bản, đi massage gặp toàn người Nam, hum qua gặp gái Bắc cảm giác nó khác lạ sao đó, hihi. Đi phòng vip được cái rộng rãi, sạch sẽ, thơm tho (hình như mới sửa sang, nâng cấp lại thì phải, e đi cách đây cũng lâu rùi nên không rõ), KTV, locker, quầy cũng vui vẻ nhiệt tình, ko vòi vĩnh như mấy chỗ khác e đi.
Tổng thiệt hại: Vé 200k (tại có code nhá, ko là 400 nha mấy bác), típ 400k, locker 20k.
Dự tính sẽ còn tới đây dài dài :)

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong and danchoi80

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Pé này kỹ thuật khá, là 1 số nên check

• Like
Điểm cảm xúc: masterlend

masterlend

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/4/17
Chủ đề
0
47
9
34
0 ₿
Cám ơn cao nhân martin nhiều lắm. Bác đúng là 1 cao thủ massage ;)

Massage Thái Bình 3

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/2/16
Chủ đề
1
69
38
0 ₿
Dạ, Thái Bình 3 xin cám ơn a đã tin tưởng và ủng hộ Thái Bình 3 ạ. Chúc anh cuối tuần vui vẻ ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.