Q.1 Hai lúa đi Dubai và cái kết

Lượt xem: 1,394

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Dạ em xin chào tất cả anh em đồng dâm
Cũng mấy ngày trôi qua , kể từ ngày gặp em hiện tại đúng là cảm xúc đã phôi pha khi bản thân giờ đây mới có thời gian viết về trải nghiệm DB Tân Định , chuyện là vào trưa hôm ấy sau khi giải quyết công việc xong bước ra khỏi quán cafe giữa cái thời tiết nóng nực ở Sài Gòn đã làm cho bản thân em quá nhiều suy nghĩ , và rồi suy nghĩ tốt nhất đó là đến gặp những bông hoa hồng . Thế và rồi em book xe đến trực tiếp DB Tân Định , cảm xúc trước khi đến sẽ trọn bé KTV 19 vì nhìn trong ảnh rất có duyên nhưng sau khi đến thì lại book bé 02 . Vào thì lễ tân và locker đều niềm mở +1 cho tinh thần làm việc , sau đó thì cũng chuẩn bị phòng để vào relaxx cho cậu bé ( không nó lại biểu tình thì lại khổ )

Locker cũng dẫn lên phòng chuẩn bị xông hơi ( điểm trừ phòng vip ở DB Tân Định là điện yếu nên chỉ xông được chọn 1 phòng để xông ) may mắn là em vào ca đầu tiên nên được chọn phòng khá đẹp , hình như là phòng rộng nhất bên DB Tân Định , phải nói là phòng khá đẹp tuy nhiên hơi thiếu đèn sáng làm căn phòng chưa được nổi bật .

Vào xông khô tầm 5 phút thì bé KTV vào , em xông tầm thêm 5 phút nữa cho nó phê , xong rồi ra bé cũng chào hỏi vui vẻ , hình như bé không phải gu em nên khi nhìn face xong cảm xúc không được nhiều lắm :( , sau đó bé ra lâu mồ hôi cho em đợi thời gian đó bé xả nước lau mồ hôi cho em , và đến khi nước đủ để cả 2 tắm thì em với bé vào bồn , điểm trừ ở DB Tân Định là nước chảy không được mạnh :( nên không ngâm được trong bồn , tuy nhiên như các anh em rv trước thì +1 điểm cho bé là phần tắm bé tắm khá là kỹ , gần như là kỹ nhất từ trước tới giờ :)) , xong phần tắm rồi cũng qua phần khỏe + mệt
Về phần massage khỏe thì do lúc đó thấy cũng không mệt mỏi lắm nên cũng chỉ cho bé đấm sơ sơ lướt qua để đến phần massage mệt .

Về phần massage mệt thì kỹ thuật của bé phải nói là khá tốt , lưỡi của bé đi đều khắp thân thể của em làm cho em có cảm giác đứng ngồi không yên , phải gồng lên , rồi cái lưỡi của bé đi tiếp lên phần tai , cái cảm giác sướng lắm các anh ạ kkk mà em nhột quá nên không chịu nổi nên phải kêu bé qua phần khác kkk ( bé nói phần sướng nhất a lại bỏ ) .... cũng tiếc mà nhột quá nên chịu không nổi :( , sau một hồi thì bé chuyển qua phần BJ 60 , HJ 40 . Sau 15p thì cậu bé cũng chịu đầu hàng bởi bé , xong cũng đứng lên cho bé tắm lại .
Sau thời gian đó bé vệ sinh tắm xong , em và bé ngồi nói chuyện điểm cộng của bé là rất giỏi quan sát , khen em có đôi bàn tay đẹp + đôi chân đẹp ( không biết có phải nịnh không ) nhưng cảm giác được khen ai mà không thích phải không anh em kkk . Xong bé cũng tâm sự trước đó ra đời năm 14 , hay 15 tuổi gì đó em không nhớ nên mọi công việc gần như bé đều làm được . Thế là em đưa đôi tay cho bé , bé nhẹ nhàng hiểu ý và xuống lấy kềm móng tay cắt cho em . +1000 điểm , bé cắt bàn tay khá đều xong đến bàn chân nói chung là đây là cảm giác lạ từ trước giờ em đi nên em rất thích . Mặc dù bé không phải là gu mà em thích tuy nhiên về phần tính cách thì em thấy bé rất ok rất đáng để anh em đến để tận hưởng !

Tip : 600 ( có check code ạ )
Tic : 1tr tròn cho bé
50k locker , 50k lễ tân 2 anh em vui vẻ chứ bo 1 người thì người kia buồn phải không anh em kkk

Do em không có cảm xúc nhiều với bé với mấy ngày rồi mới viết lại nên đôi khi có gì sai sốt mong anh em lượng thứ em xin cảm ơn anh em đã đọc bài , mong nhận được những lời góp ý của anh em , em xin cảm ơn !

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
chuẩn được bé này thấy giọng hiền chứ trải đời khiếp có khi anh em ta thua luôn

• Like