Đồng Nai Hai thái cực khi trải nghiệm cùng 1 cơ sở vạn an bình đồng khởi

Lượt xem: 301

Tinaliuyifei

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/2/24
Chủ đề
2
6
3
Biên hoà
0 ₿
Thật sự hiện tại cũng hơi ngà ngà và mệt nên chẳng muốn report đâu nhưng bức xúc quá các bác ạ. Chả là cách đây 1 tháng em có đi trải nghiệm mát xa vab ở đồng khởi. Em đánh mọi thứ khá oke, ko có điểm gì quá nổi trội nhưng điếm tổng hợp lại nhỉnh hơn các quán khác em đi. (Em có đi các quán khác, mỗi quán 1 lần, đi cũng dc 4-5 quán như Tây thi new, king, bình bình an, vvv). Xong hôm nay có bạn trên sg xuống em mới dẫn bạn đi trải nghiệm . Phải nói em bị sock các bác ạ. Đợt trc thì kĩ và ân cần bao nhiêu. Đợt này thì qua loa và như tàu tốc hành bấy nhiêu. Vào bồn vẩy vẩy dc 3-4 phút. Lên giường đấm lưng 2-3 phút .xong kêu lật ngửa. Mới bú vú dc rờ nhau tâm sự dc 10p. Nó kêu hết giờ rồi. Em giật mình các bác ạ. Em thanh toán lúc 9h45. Lên phòng chờ 10p thì em nó vào. Đánh lẽ 11h mới hết giờ mà lúc nó kêu hết giờ em ngó đồng hồ là 10h22 . Em biết nó nói láo rồi nên mất *** hứng. Chưa ra nhưng em cũng đuổi nó ra phòng luôn. Xuống nói với thằng chủ. Thằng chủ nó muốn bù cho em nhưng nói thật. Đi chơi quan trọng cái hứng. Vào quán bị đối xử như l thế này thì tâm trạng đâu mát xa gì nữa. Làm em bị quê cực kỳ với bạn ở sg. Mọi ng cân nhắc khi vào tiệm này nhé

• Like
Điểm cảm xúc: noname.limit and Súng máy

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
47
674
567
Bình Dương
0 ₿
VAB đồng khởi, Phan Trung, BBA, Tây Thi mình chưa 1 lần dám vào, mặc dù 1 tuần 2 lần đều đều lượn lờ tp biên hòa. À có 1 lần hứng hứng chui zo BBA, xong bỏ chạy mất dếp... :ami-(47)::ami-(47)::ami-(47):

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
47
674
567
Bình Dương
0 ₿
À sẳn cho mình hỏi khu ăn chơi Biên hòa có nhiều vũ trường và kara ở VT6 có quán nào okela ko bác? mình thấy bên Trương Định cũng có mà thấy kiểu nó ko sang cho lắm

Tinaliuyifei

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/2/24
Chủ đề
2
6
3
Biên hoà
0 ₿
Kara với club mình ko rành bác.mình bị đau bao tử nên ko thường xuyên bia rượu