Hai từ “ THẤT VỌNG” lần đầu ghé Dubai Gò Vấp

Lượt xem: 5,004

Wazowski

Binh Nhất
Bé Thích Massage
5/7/20
Chủ đề
3
58
11
0 ₿
Lời đầu tiên mình xin chào anh em trên diễn đàn. Sau khi đọc qua rất nhiều bài viết về massage Dubai Gò Vấp qua các report về các số hot như 02, 07, 08 cộng với đang có chương trình km 30% giá vé trong tháng 9...hôm nay mình quyết đinh làm 1chuyến du ngoạn xuống Gò Vấp ghé ms Dubai. Và đây là những gì chân thật nhất sau khi trải nghiệm dịch vụ ở đây.

Mình chọn đi vé onsen 2 (120p)và ktv mình gặp là bé 68 hay 69 mình quên mất không nhớ rõ số nào nhưng là một trong hai số này. Bé này có xăm chữ viết trên người, quê miền tây Hậu Giang, làm ca 3h chiều đến 3h sáng. Nói vậy chắc cơ sở biết rõ số nào rồi. Nói thật mình rất ghét đi gặp ai làm công nghiệp không nhiệt tình qua loa cho xong. Đay là số do cơ sở gioi thiệu cho mình bảo xinh dễ thương làm ok, do luc đau mình yeu cầu bé 07 nhưng bé kẹt khách và cũng hết giờ làm của bé.

Vào phòng thì cũng xông ướt xông khô như bình thường. Bé đó nude 100% từ đầu đến cuối. Sau đó là vào bồn tắm, bình thường đi vé onsen 2 là ktv mở nuớc vào bồn và sau đó sẽ tắm chung với mình. Còn đây mình ngồi trên bồn lấy vòi sen gội đầu rửa nguời tay chân xong thư giãn. Bé này 80% là dùng tay, 20% bj..lúc mình đang bắn ra còn buông tay ra giống như sợ dơ tay vậy tụt cả hứng. Không hề có hôn hit đi đường lưỡi hay tao cảm giác gi đơn giản là dùng tay làm cho ra rồi xong.

Lên giường nằm ms khoẻ thì sơ xài, làm chẳng có một chút lực. Chỉ làm đúng ms đầu, rồi bóp lưng vài cái. Đá thì nguội ngắt chà lên người chẳng có cảm giác gì. Đến phần thái thì chỉ đưa v1 chà qua chà lại mấy cái trên lưng mình rồi xong. Kêu mình nằm ngửa lại rồi thư giãn luôn, vẫn là công thức cũ 80% làm bằng tay, 20% bj còn hỏi mình có muốn quay người lại 69 không. Không hề có đi đường lưỡi hay có bất cứ điều gi đặc biệt. Làm cho xong cho nhanh rồi thôi. Đó là tất cả những gì mình đã trải qua ngày hôm nay. Đi vé onsen 2 120p mà chỉ làm vỏn vẹn trong 60p là xong và minh đã rời khỏi phòng. Truoc khi xuống còn dặn mình mấy anh ở dưới có hỏi thi nói em làm tốt nha tại anh ra sớm quá. Thấy mình hiền rồi làm kiểu công nghiệp thật là quá thất vọng. Nếu không chấn chỉnh và còn thái độ làm việc như vậy thì e rằng sẽ không bao giờ quay lại nữa.

Mình đi ms rất nhiều chỗ từ Kim Huy, Minh Long, Dubai Bình Tân, Dubai Q.1, Minh Tâm, Ozawa, Tokyo...từ vé vip Thái đến onsen 1 và 2 nhưng chưa gặp bé nào làm công nghiệp như vay. Vé vip Thái thậm chi mấy bé còn làm tốt hơn rat nhieu đấm bop ms khoẻ bài bản, đi đường lưỡi khắp cơ thể hai ba lần từ trên xuống dưới, chà Thái bài bản kỹ thuật khắp người, nc nhiệt tình vui vẻ. Thậm chí đi vé onsen 2 bé tắm chung voi mình xong bệnh luôn xin mình nằm nghi chỉ 5-10phut thoi rồi cũng ráng làm cho mình.

Mong cơ sở làm việc lại với kỹ thuat viên để tránh lặp lại lần sau. Nếu hôm nay mình đi vé Thái mình sẽ không bức xúc gi nhiều nhưng bỏ ra số tiền như vay (tic 800 vé 560 đã giảm 30%) gần 1tr5 đi vé onsen 2 mà làm như vay thì thật sự không còn gì để nói ngoài hai từ Thất vọng

• Like
Điểm cảm xúc: hazand

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,144
446
0 ₿
Ad thay mặt cs gửi lời xin lỗi bác, ad xin ghi nhận ý kiến của bác và chuyển đến anh Q lý để xử lý triệt để việc này.... qua đây ad cũng mong bác cho cs cơ hội sửa sai... bác check inbox nhé

Wazowski

Binh Nhất
Bé Thích Massage
5/7/20
Chủ đề
3
58
11
0 ₿
Mình cũng thấy vậy chỉ nude 100% rồi đứng gội đầu, kỳ cọ cho mình. Không phải mở nuớc vào bồn rồi vào ngâm mình tắm chung với nhau.

hazand

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
1/8/16
Chủ đề
14
310
75
43
0 ₿
Oải chè, tui hiểu cảm giác ức chế này. Chia buồn cùng chú.

• Like
Điểm cảm xúc: Wazowski

Gia Lang

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
17/7/20
Chủ đề
1
140
37
0 ₿
Bác này xui rồi kakakka... tôi mới đi hôm rồi bé 14 làm quá tốt luôn. Bé trẻ xinh, non tơ

Hiệp khách Tiến

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/9/20
Chủ đề
1
24
1
0 ₿
Tính ra tui mai mắn quá các ông. Tui đc gặp bé 02 vô cùng hài lòng. Xinh xắn , đáng yêu. Đáng đồg tiền bát gạo

• Like

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,144
446
0 ₿
Rất xin lỗi bác về sự cố mà bác góp ý... bé 93 đó cơ sở đã chia tay bé lâu rồi ạ... Nếu dc ad trân trọng mời bác ghé trải nghiệm với số bác tự chọn... cơ sở Free vé cho bác.... Dubai cam kết với bác bất cứ bé nào làm ko tốt để khách phản hồi sẽ bị loại ngay ạ. Vì một sân chơi hoàn thiện hơn ad rất mong ae góp ý những điểm nào chưa tốt để cơ sở thay đổi ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Ricky_Cheng and hazand

hazand

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
1/8/16
Chủ đề
14
310
75
43
0 ₿
Tui đây củng muốn thử xem ntn. Có free vé cho tui k

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,144
446
0 ₿
Dubai luôn luôn lắng nghe, sẵn sàng thay đổi khi nhận dc ý kiến đóng góp của các bác... những số KTV mà các ae phản hồi hiện đã tạm ngưng làm việc...Trong số dàn hotgirl hùng hậu thì có số ít cá nhân làm ko tốt ảnh hưởng đến các bé còn lại, mong bác thông cảm.... ad mời bác ghé trải nghiệm những số còn lại đảm bảo bác hài lòng... Nếu ko hài lòng cơ sở hoàn vé lại bác.

ronaldinho11

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/5/19
Chủ đề
23
246
96
0 ₿

ad rất nhiệt tình trả lời và phản hồi các report của khách, đây là 1 việc làm ít có cơ sở nào làm được như vậy, tuy nhiên dạo gần đây có kha khá nhiều report không hay về nhân viên, nên mong cơ sở xem xét lại khâu tuyển chọn và đào tạo

• Like

Wazowski

Binh Nhất
Bé Thích Massage
5/7/20
Chủ đề
3
58
11
0 ₿
Thật sự bác nói rất đúng, phải xem xét lại khâu tuyển chọn và đào tạo quản lý nhân viên như thế nào.

• Like
Điểm cảm xúc: ronaldinho11

Duonghetco

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/5/20
Chủ đề
0
9
1
35
0 ₿
Đã từng ghé đây 1 lần, NV cũng vậy làm quà loa, chẳng có 1 chút lắng đọng gì...thôi 1 lần rồi bài luôn

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,144
446
0 ₿
Cảm ơn bác góp ý kiến