Cà Phê Hải Yến (Phạm Thế Hiển) & 138 Ngô Quyền, Q10

Lượt xem: 7,008

Mỏ than

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
7
74
35
0 ₿
Hi anh em, 1 tuần trước mình có ghé quán Hải Yến. Chiều nay thì ghé quán số 138 Ngô Quyền. Thì có một ít comment như sau:

1. Quán Hải Yến
Tui gặp em tên Ngọc. Em Ngọc này nhẹ nhàng, chiều, cho ôm, bóp vú, bóp đào, ngồi lên đùi, hạn chế móc lốp (ngồi cái ghế khó móc lắm, mà có móc thì mấy ẻm cũng không thích nên thôi), điều quan trọng là tui thích cháo lưỡi thì em ấy không chịu. Thứ làm t thấy khó chịu là ban đầu t có hỏi cháo lưỡi được không, em ấy ok, t book ẻm, đến lúc "lâm trận" bảo ẻm hôn thì em từ chối và né t :)) T đi HJ nên hết 200k, lúc ẻm thối tiền thì ẻm hỏi có bo thêm ko, t đưa thêm nhưng cũng ko vui lắm.

2. Quán tại 138 Ngô Quyền
Quán này thì nhỏ, ghế sát nhau, t gọi em Trang. Em này cũng nhẹ nhàng, và m có thể sờ soạng thoải mái, bóp vú ok, đặc biệt là có cháo lưỡi (phê luôn). Nhưng quán này m ngồi chơi vs mấy ẻm có nhiều ông kế bên cứ nhìn vào. Mấy ổng ngồi rất gần nhau. Có ông ngồi uống nước chơi thôi, cứ nhìn vào làm mình ngại bỏ mẹ. Quán cũng sáng sủa chứ ko tối, nên hành sự cũng ko thoải mái. Và cuối cùng là thứ t ko thích nhất, t nghe nói đi chỗ này nếu ko HJ thì là 150k, nhưng lúc t tính tiền thì nói t 200k và tiền nước 50k, tổng là 250k, t đi không HJ, chỉ sờ soạng.

Hết comment, mời anh em thảo luận. Anh em biết chỗ nào ngon, có cháo lưỡi, mấy em ko vòi vĩnh và đi giá hợp lý thì cho xin nhẹ địa chỉ luôn nha

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
315
137
40
0 ₿
138 mà 250k là hơi cao, đào thì hơi già. Bù thêm 250k nữa đi massage sướng hơn nhiều bạn à.

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
15
127
77
37
Sài Gòn
0 ₿
Cf Hải Yến chừng 4-5 đào, vào uống nước HJ 200k.
Ngồi đùi mấy em cho bóp zú, bóp mông.

Mấy ẻm hôn vú lick ti và HJ nha.

Ưu điểm: quán buổi tối quán k mở đèn nhưng lúc đông khách thì cũng thấy hơi ngại.

Có em L gạ đi khách sạn 1000k.

Nhược điểm: mấy em trung bình k đẹp lắm. có 1 đứa mập quá khổ.

Quán tối hơi khuất. đc: 661 PTH.