Gò Vấp [Halloween 19/10] Cùng trái bí 11 thơm ngon, mọng nước

Lượt xem: 1,130

TuilaMin

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/9/23
Chủ đề
4
35
14
Tphcm
0 ₿
Vào buổi trưa của một ngày như mọi ngày thường, đang ngồi suy nghĩ xem trưa nay ăn gì thì bỗng nhiên nghe 1 tiếng tin tin đâu đó, mở đt ra thì bất ngờ phát hiện bác @Dory quăng cho cái code Halloween. Trong lòng như mở hội, thế là từ ăn trưa phải chuyển qua đi ăn bí đỏ cho nóng thôi. :))

Tiếp tục phi con siêu xe màu đỏ đến Ánh Dương lòng bồi hồi xem hôm nay sẽ được gặp quả bí nào đây. Nói về csvc với sự nhiệt tình của anh em locker Ánh Dương thì thật sự rất tuyệt vời rồi.

Vào bàn lễ tân lựa lựa thì trùng hợp thay đến ca của bé 11, thế là nhanh trí book bé vì nghe giang đồ đồn gặp bé sẽ xua tan hết nỗi buồn. Quả không sai các bác ạ, ngay từ khi bước vào phòng, bé đã chủ động nói chuyện. Đôi môi chúm chím của bé có khả năng nói chuyện và pha trò như chim hót nhé.

2 đứa nói chuyện 1 lát thì vào bồn, công nhận bé 11 tắm táp rất kỹ, mọi ngóc ngách, mình rất ưng khoản này vì dù gì sạch sẽ vẫn tốt nhất các bác nhỉ. Vừa tắm bé vừa chủ động click ty, BJ nhẹ nhẹ rất có cảm xúc. Xà quần 1 hồi thì bé kêu mình lên giường.

Về phần massage khoẻ, bé làm rất có lực, bài bản, đủ các bài, bẻ cổ, bẻ lưng, giậm lưng, làm xua tan bao mệt mỏi trong người.

Đến phần massage mệt, bé kêu mình nằm sấp, 1 dòng nước chảy trên người và bé bắt đầu sử dụng cái lưỡi điêu luyện của mình đi khắp ngóc ngách của cơ thể. Đặc biệt bé có chiêu dọn WC rất đỉnh, làm mình tê cả người. Quay người lại, bé tiếp tục dùng cái lưỡi của mình đi đến đầu ty và dừng ở đó, bé click trong đam mê và cũng không quên đưa 2 bầu sữa của bé cho mình mút. Bé rất tinh ý khi mình đưa tay khám phá v4 của bé thì bé chủ động cho mình mân mê và rên khe khẽ. Cuối cùng, 2 đứa quay lại 69 và xuất ra trong sung sướng. Bé ngậm của mình thật chặt, không buông cho đến khi xìu thì thôi, 1 điểm cộng cho bé. 2 đứa tắm lại r chia tay ra về lòng đầy cảm xúc

Đánh giá về bé 11
Face xinh , cao 1m6, mịn màng
V1: căng tròn, mình cứ bóp suốt ))))
V2: rất eo ót, thích hợp bác nào muốn ôm bé ngủ
V3: vỗ nghe bốp bốp
V4: thơm, mọng nước

Lời cuối cùng xin cảm ơn bác @Dory đã tạo sân chơi cho anh em và cũng chúc cs Ánh Dương ngày càng phát triển, tiếp tục là nơi ăn chơi giải trí uy tín của cộng đồng massage.

Chào thân ái và quyết thắng.

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
75
946
437
0 ₿
Ánh Dương và bé cảm ơn anh nhiều! Mong sớm được gặp lại anh ạ!