Q.1 Halloween cùng số 39

Lượt xem: 1,238

ICE

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
20/5/22
Chủ đề
10
49
6
0 ₿
Chiều hôm qua thật sự là buổi trải nghiệm xứng đáng tại queen. May mắn trúng đc code onsen tại queen. Chiều t7 chạy lên test liền.
Cở sở khá to nằm trên mặt tiền Trần Quang Khải. Cở sở vật chất rất đầy đủ tiện nghi. Vừa tới là đc nhân viên huớng dẫn chu đáo. Lên trên bé ốc tư vấn rất nhiệt tình. Do hôm qua dính buổi nhậu nếu ko là úp lên vé nuru phao cho bik. Xong xuôi đc locker dắt lên phòng. Phòng khá ổn đầy đủ mọi thứ. Vừa vào xông hơi chút thì bé buoc vào nhìn rất dễ thương mi nhon
bé 39
Đánh giá theo mình khá đẹp nhỏ con nhưng có võ nhà
V1 hệ cam
V2 vòng eo nhỏ ôm rất suớng
V3 bình thường
V4 sạch sẽ thơm thợ
Bé vừa bước vào đã lau người cho mình. Bé nói chuyện rất dễ thương và khá dâm. Bé luôn chủ động bắt chuyện.
Massage khỏe : bé làm rất đầy đủ. Lực hơi bé số với mình tại vì bé có thân hình nhỏ nhằn nhưng không sao bé làm đầy đủ bài không bỏ qua bất cứ bài nào.
Massage mệt : bé làm miệng rất nhiệt tình. Chiếc luỡi đi khắp cơ thể luớt đến đâu phê đến đó, không chê vào đâu được. Chắc do hôm đó hơi mệt do mình phải làm ca đêm nên ko ra đc. Bé rất nhiệt tình làm để mình ra cuối cùng lố giờ nhưng vẫn chẳng ăn thua. Thế là đứng dậy tắm rửa đi về. Nhưng cảm xúc lúc đó vẫn rất đã.
Tíc= free onsen
Típ= tic + bonus thêm vì vui vẻ và sự nhiệt tình của bé 39

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿