Halloween Q.1 [Hallowen] Lần đâu đi massage được bé Tây phục vụ!

Lượt xem: 1,759

straightforv

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/1/22
Chủ đề
28
169
94
0 ₿
Canh chơi đủ thứ loại game show mà toàn trượt tới trượt lui các bác ạ. Trượt riết rồi đến lúc gần hết kiên nhẫn thì may quá, cuối cùng cũng trúng được code Hallowen cơ sở Dubai Q1.
Mình thích đi giờ trưa cho vẵng nên canh đúng 2h trưa, ai dè tới nơi thì gần full hết, chỉ còn lại 2 số, 22 và số gì nữa quên rồi. Hai số này lạ nên cũng hơi lăn tăn một chút không biết hôm nay ăn ở sao đây. Được bạn locker giới thiệu số 22 mang phong cách Tây lắm anh, ừ thì OK, dù sao thì cũng không còn nhiều sự lựa chon, với lại tin tưởng cơ sở, thêm nữa nghe vụ Tây Tây cũng khoái nên ok luôn.
Lên phòng thì chui vào xông khô tầm hơn 10 phút gì đó thì chui ra. Trong lúc xông thì em ấy đã vào từ trước, cứ lượn lờ, mà mình cũng kệ, xông cho đã vì mục đích hôm nay khỏe là chính.
Bước ra thì đập vào mắt mình là: Tây thật các bác ạ, thân hình cao ráo, 1,68m luôn, làn da nâu bánh mật, bờ môi dày, căng mộng, công kếnh kiểu Angelina Jolie, style hiếm thấy khó tìm. Lần đầu đi massage mà trúng phải bé Tây, hi. Bác nào gu Tây thì đảm bảo trúng rồi.
Vào việc.
Em ấy dắt mình vào tắm, tắm táp kỳ cọ các kiểu con đà điểu xong thì em nó trườn nhẹ vào lòng, nhìn mình bằng cặp mắt đa tình và đôi môi mời gọi. Em trườn xuống liếm nhẹ vài cái, mút nhẹ thằng em vài cái, rồi ngậm sâu thằng em. Màn dạu đầu thật sự rất phê vì em dạo đầu rất trúng ý là chú trọng liếm mút phần đầu, phần ngậm sâu để dành cho phần sau. Nhìn em từ trên xuống, thấy cái vẻ say sưa, thấy cặp môi ấy thì ai mà chịu nổi. Mình cũng không thể chỉ hưởng thụ một mình, thế thì tội cho em quá nên cũng trao đổi lại với em vài chiêu. Định bụng là để dành cho phần sau, phần trên giường, nhưng trao đổi với em mấy chiêu, em hứng quá nên lật mình ra, mình thì cũng đang phê nên theo em luôn, không thể và không nên làm mất cảm xúc.
Bằng cặp môi siêu Tây, em sử dụng chiêu hấp chim đại pháp, mình thì vừa sướng vừa mê nhìn cặp môi và gương mặt ấy, em hấp mấy cái thì nhình mình một cái, kiểu như "chết anh nè", "chết anh chưa nè". Chiêu này khủng thật nên mình cũng không cầm cự được lâu các bác ạ.
Em ấy tắm lại cho sạch sẽ rồi lên giường. Ban đầu mình đi với mục đích là matxa khỏe và một phát thôi nên yêu cầu em làm khỏe, không cần trườn bò vì nếu trườn bọ thì chắc cú là sẽ có phát hai, mà như thế thì chỉ có lết về. Em làm khỏe khá tốt, mình cũng không đánh giá phần này nhiều vì nó đủ cho mình refresh lại.
Làm khỏe xong thì em nó liếc mình các bác ạ, chỉ cần có vậy thôi là thằng em nó giương lên nghên chiến liền. Nhưng đâu có được, làm trai phải giữ vững lập trường, không thể cứ chìu chuộng thằng em như vậy nó sẽ hư. OK, để đó, hẹn em lần quay lại.
Tóm lại mình không đánh giá em ấy nhiều vì mình đã thỏa mãn hết mục đích ban đầu, nhưng cũng tóm tắc thế này cho các bác có thông tin.
Em 22 tính tình vui vẻ,
cao 1m68,
mình dây,
mi nhon, không lipit,
làn da bánh mật kiểu nam Mỹ,
cặp môi Angelia Jolie,
bốn vòng đều ổn áp
Tái bút: em ấy bảo cặp môi em ấy sinh ra là để bú kyu!!!! Nên gặp em ấy thì không có chuyên không được 2 phát, có anh còn được 4 phát luôn.
Các bác nào yếu thì cứ chọn 22 mà chiến nhé!

• Like
Điểm cảm xúc: Dory and Bưởi Năm Roi

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng huynh gặp bé kưng 22 ạ.. chúc huynh ngày mới vui vẻ:cuteonion41:

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề