Sóc Trăng Hầm như ổ voi tại Thượng Hải, Sóc Trăng

Lượt xem: 2,553

Johnny Minh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/10/22
Chủ đề
4
83
30
0 ₿
Hí ae, lâu ngày thấy box Sóc Trăng ae im ắng qua nên tui cũng ráng lôi thằng em đi khám phá đó đây cho nó vui, mặc dù ngày nào vợ cũng bào mòn 1 cử 1 ngày.
Thấy anh em review Thượng Hải nhiều quá nên mình cũng xách xe đi thử cho biết.
Ở đây gồm 2 loại vé

Vé thường 180 hay 200 gì đó e ko nhớ rõ

Vé super 300 90p
Vừa ủi xe vào locker ra đón giới thiệu vé, dẫn vào phòng, cũng chịu khó hỏi gu mình như thế nào ( tip 100 ). Mình kêu mình dây dú bự.
Đánh giá csvc

Phòng ốc : 5 điểm ( nhỏ và rất nhỏ ), có chỗ đi tè ở trong, phòng xông ướt ko hoạt động được, xông khô thì do mình đi buổi trưa nên không trải nghiệm.

Nằm được 10p thì em nó gõ cửa chào mình, đánh giá sơ trắng trẻo, loli. Em hỏi mình có muốn tắm chung không, mình ok liền ngu gì không tắm. Mọi sóng gió bắt đầu từ đây.

Kêu tắm chung cho sang mồm chứ thật ra em chỉ ngồi rửa con kiu cho mình ( mình trong bồn em ngoài bồn ) muốn thả dê cũng không với tới, cay tập 1

Từ thời gian tắm tới lên giường diễn ra chưa đầy 1p, xong em kêu mình lên giường nằm xoa bóp. Nằm ngửa ra em vuốt như mèo liếm, ko có 1 chút lực nào, nếu không muốn nói làm cho có. Tgian ms khoẻ 10p

Ms khoẻ xong em kêu mình muốn thư giản vui vẻ hay tới nóc ( giá tới nóc 1tr2 ) mình thì không ham hố tới z nên chỉ chọn dùng miệng. Ko set được tới Z nên em có chút quạo hay sao đó, thái độ nhăn nhó. BJ 5 phút mà HJ tới 4p rồi, em ngồi xếp bằng ở dưới nên mình ko khám phá được gì hết. HJ được tầm 2 phút nữa mình thả ko thèm nhịn nữa để đi về, trải nghiệm ngày CN như kẹc.

Tổng thiệt hại
Tic : 300
Tip : 500
Locker : 100

Minh tui xin thề từ nay không bao giờ đi ms ở cái xứ của mình nữa, quá phí tiền mà trải nghiệm còn thua mấy tiệm htgd

• Wow
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
741
715
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Chia buồn cùng bác.

• Sad
Điểm cảm xúc: Johnny Minh

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
49
601
378
35
0 ₿
Bác thử check chổ lớn xem sao, mấy quán massage cỏ kiểu như này service dễ ức chế lắm.