Q.10 Hăng Hái Tê Tái 2 Hòn Dái Cùng Bé 68 Tokyo Quận 10

Lượt xem: 3,311

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Anh Hổ

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/1/21
Chủ đề
1
1
1
0 ₿
Chào các anh em đồng dâm nhé !
Hôm nay mới đươc rãnh ở nhà 1 bữa chia sẽ và tiện thể giao lưu cùng anh em mấy bé nào dễ thương và dâm đãng thì a em chia sẽ cho nhau để anh em mình tiện thể sắp xếp qua thăm các em cho đỡ bùn . Hôm qua mình mới lên diễn đang bên tokyo quận 10 xem có cập nhật hình ảnh mấy bé mới chưa. thì chọn tới chọn lui thấy body bé 68 nhìn múp quá nên hưng phấn quá tranh thủ chạy qua test xem thực hư ra sao... qua tới nơi yêu cầu lun em ấy nóng... em ấy bước zô làm mình choáng váng với cặp zú chà bá mộng nước nhìn mà thằng nhỏ nó cứng ngắt đã zú bự mà con da trắng nữa nhìn là mún xuất rồi thì thứ gì chịu nổi... mới gặp em thoi là em đã rất lễ phép chào hỏi rồi diều dắt chăm sóc chỉ anh từng ly từng tý như đứa trẻ mới lần đầu đến đây rất chi là nhiệt tình...
V1: em nó thì nói chi nữa To vãi chưởng
V2 : 2 eo ót rất là thon gọn
V3: cong vòng gợi cảm doggy thì chỉ có nóc out
V4: cắt tỉa gọn gàng sạch sẽ rất thơm tho và ướt át nói tới chịu ko nổi chúc các anh em đồng dâm ngon chym cùng bé nhé. hẹn gặp lại bé vào ngày mai nhớ quá chiu ko nổi.
Mình đi chọn giá vé 1tr2 được phe pha lên đỉnh cạn sạch tinh binh cùng em 2 lần với màn 69 chùi chường bú liếm đá trứng cút tê tái 2 hòn dái mỗi lần nghỉ tới là cứ cao trao trong chym... chúc các anh em đồng dâm ngon chym cùng bé nha .

• Like
Điểm cảm xúc: Minh Lâm
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.