Hàng ngon bên Tân Đông Kinh đây !

Lượt xem: 16,549

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿

Chuyện em ấy phục vụ người này tốt, người này khác thì đó là chuyện bt thôi bác, anh em lâu năm chắc sẽ hiểu điều này, có nhjều yếu tố để em ấy làm vậy lắm như nhìn khách có duyên, khách quen boa sộp, ăn nói lịch sự... Còn đi vào gặp những lúc em ấy bị bồ sút, tới ngày, hốt ko đc hụi... thì sao mà pv bác ngon trym đc

ponpon22

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/2/14
Chủ đề
2
32
1
0 ₿

hehe thì nghe bak Phong nói v thôi , bữa nào đi test 16 mới được , nằm phòng kế bên nghe giọng bé cũng dễ thương phết :x

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿

Tui ko cần teen chỉ cần dzâm dzâm tí là đc àh, nhưng quan trọng là mặt mũi dễ koi chút chứ ghê quá nhìn là hết muốn out ^^, theo bác e nên chọn số mấy bác vừa share nhỉ ?!

Thà bị em út nó chửi còn hơn phá giá để anh em trên này chửi nhe pak 10 ^^

Lấy 10k ra dọa mấy chú pv, bắt buộc nó khai ra đi bác ^^

ponpon22

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/2/14
Chủ đề
2
32
1
0 ₿
bak minhnho đi thử số 17 chưa? , cũng khá dâm , hqa nó hành e 2 suất , boa 200k vẫn cảm ơn đoàng hoàng nhé :D , cũng thuộc ddcn v1 cam lớn nhé bak , v2 tí lipit k đáng kể , v3 doggy hết sẩy :D , chừng 1m6 , face có nét nghe

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿

Mình nhắm em này bữa giờ rồi mà chưa có dịp, dạo này gấu nhà mần em dữ quá nên ko có sức để đi, sợ vô đó bị mấy ẻm chê thì nhục mặt.nhưng sẽ ko lâu nữa em sẽ test thử, em 17 này cũng chung thầy với em 16 thì phải, bác hốt 2s poa 200k là quá ngon rồi chứ có ít đâu tại ở đây cũng bình dân.
Định làm cái RANDOM cho nó sảng khoái hồi hộp nhưng sợ gặp "hà văn bá" quá bác ạ ^^ chỗ này là dễ gặp nó lém :D

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿

Bình dân, nằm hẻm mà đòi hỏi thì ma mới đi, tic ra sao thì tip vậy là ổn, hợp giá thị trường

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿
Hôm qua chạy ngang nhìn vô xem chơi ở đây thì thấy có 2 em ko biết là ktv hay tạp vụ mà đứng tr cửa giởn với con tiếp tân, em giật mình suýt chút té xe bởi 2 vẻ đẹp "chim quay, cá nướng" của mấy em, lòng thầm mong lần sau đi Random sẽ không gặp đc mấy ẻm, nếu ko chắc e bỏ nghề đi massage lun quá :((

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
đẹp gì mà "chim quay, cá nướng" luôn ... ngon thế ... ah mà nghe khách cũng gọi nhiều số 31 , hok biết em này ra sao ... em 17 không bằng em 16 đâu , có gặp 17 1 lần ... em 16 là chiều nhất ...

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿
Hôm qua đã test em 16, một từ để xác nhận “ Đỉnh Cao”, để làm dc như em phải có sức khỏe, phải nói em rất yêu nghề. Lúc đi xuống thay đồ gặp 2 đồng dâm Lamhung & Canabis đang chờ em 16

hom qua minh lay 50K ra bo tui noi va doa luon: thay mat anh dung em hang nua nha

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿
Mấy em này đã check qua , đa số tròn trịa , v1 chính xác hệ bưởi chứ ko phải hệ cam như mấy pro nói nhe !! Kiếm mấy em mình dây ko thấy , hệ cam rất hiếm , chắc mấy em đẹp đã chuyển chỗ khác hết rồi !

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿

Bữa nào em dẫn bác qua, đảm bảo ko bị ém hàng, chỉ sợ bị bói tiền thôi haha

Hình như 17 trẻ hơn 16, em 16 nhìn có vẻ hơi già và mặt hơi gỗ thì fải

NataLee

Binh Nhất
Bé Thích Massage
7/11/13
Chủ đề
3
58
0
0 ₿
chỗ này bình dân giá vậy ngon quá rồi, mấy bác nhiều tiên đi đừng phá giá nghen, hihi

ponpon22

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/2/14
Chủ đề
2
32
1
0 ₿

hehe , hình như có vé mời nữa , hbua bak nào đi tốn có 30k tic + 100 tip à = 130k quá rẽ so với quy định =_= , kb 20k có bán vé tđk k nhỉ @@

NataLee

Binh Nhất
Bé Thích Massage
7/11/13
Chủ đề
3
58
0
0 ₿

rẻ quá, em sinh viên nên đặc biệt thích mấy chỗ này nè, giá bình dân mà chất lượng :3, thím có biết mua vé mời ở đâu hok :), a e mình kết bạn đồng dâm bữa nào đi mát xa chung cho vui :3

ponpon22

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/2/14
Chủ đề
2
32
1
0 ₿
k biết nữa =_= , h bữa đi chung với bak nào tên Phong ( kb nick diễn đàn ) bak đó có vé mời đi chỉ tốn 30k tic :D , để alo hỏi thử , tuần này e check r , hẹn bak tuần sau có gì nhá mấy e 0903081032 e tên vinh nhé bak , tuần sau khoảng cuối tuần alo đi chung nhé :D

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿

Hình như AD có bán vé đó, đi thử xem nó nhận vé mời ra sao chứ bữa giờ em đi tic tại chỗ nên ko nắm đc tình hình.

Mình mới test em 17, theo đánh giá của em thì em này đấm bóp chút xíu cho có chứ ko thoải mái, sau đó thì cứ đè ra mà sụt cho hết giờ, cũng có skill nhưng ko hài lòng cho lắm.
Nếu bác nào dễ chịu thì chấp nhận đc riêng với em thì lần đầu cũng như lần cuối với em 17 này tại TĐK

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.