Hạnh phúc và sung sướng với thần tiên bé nhỏ

Lượt xem: 1,580

giauvoibitcoins

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/2/19
Chủ đề
20
224
104
34
0 ₿
Không thể tin được, tuyệt đỉnh sung sướng chỉ có tại Ánh Dương.. anh em, cùng toàn thể đồng dâm hãy đến ngay Ánh Dương để được trải nghiệm tuyệt đinh cùng bé 03
Trước khi vào nội dung chính muốn gửi lời cảm ơn đến Lục A Ka đã tin tưởng và chiếu cố cho mình được cơ hội gặp em nó, bên cạnh đó Thông qua bài viết muốn giới thiệu với các bác một địa điểm chất như nước cất
Sau bao ngày im hơi lặng tiếng, nay mình cũng lấy hết hi vọng để xin lục a Ka cho cơ hội.. may sao như trúng số, có được code là phi thẳng đến ngay trong đêm
Ấn tượng đầu tiên là giữ xe và locker rất nhiệt tình.. một điểm cộng cho các bạn.. điều thứ 2 cơ sở vật chất đẹp và rộng rãi.. thuộc dạng chất lượng so với các cơ sở khác.. ngồi chơi trong phòng 1 lát là em ấy xuất hiện.. với thân hình bé xíu, nhẹ nhàng và cute phô mai đã là siêu lòng mình...
Màn chào hỏi đầu tiên nhẹ nhàng và tình cảm rồi sau đó em cũng dẫn mình vào bồn.. ôi cảm giác bé tắm sao mà sướng thế này.. e chỉ huy từng chút một, a ngồi xuống, a nằm thoải mái, anh banh chân, anh đưa thằng em của a cho em ngay.. woa woa.. rất là vui tính nha a e.. bác nào mệt mà vào đây giỡn với bé thì tha hồ mà sung sướng từ đoạn tắm đến massage
Sau khi tắm xong lên giường em làm khỏe, có kinh nghiệm, lực tốt và nói chuyện rất vô tư hồn nhiên và con nít lắm.. các bác tha hồ là giỡn với bé.. làm khỏe được 1 lúc là qua mệt mỏi.. với thân hình bé nhỏ, em cởi bỏ lớp áo hiện ra đôi gò bồng xinh xinh.. hệ mini nhé.. mà rất đẹp nên các bác ko phải lo đâu.. rồi e trườn người, liếm tai, đi lưỡi khắc những chỗ cần đi.. có những chỗ đặc biệt rất lâu để các bác sướng te người .. sau đo đến phần nằm xấp tuyệt định.. đủ tư thế.. đủ phương pháp .. từ đầu đến chân và trung tâm là cột đình.. dùng đủ tuyệt chiêu, ko vồn vã ko công nghiệp rất yêu thương cái cột đó, em làm mình sung và sướng.. ko những thế e hiểu tâm lý chuẩn bị ra, e lại ko cho ra, kéo dài thêm mới ác, cứ thế vờn khoảng 2 lần lát chịu thua.. đầu hàng thở hổ hển.. công nhận sướng vãi các bác
Phần cuối cùng của bữa tiệc là thời gian tâm sự và nhẹ nhàng tắm gội lại..
Sau đợt trải nghiệm mình nhận thấy đáp ứng được 2 như cầu.. 1 cho thằng lớn nói chuyện, vui vẻ thoải mái giảm xì trét.. 2 là cho thẳng nhỏ được lên mây..
Chính vì vậy mình viết bài này muốn chia sẻ với các bác những điều mình đã được trải nghiệm
Chúc các bác sẽ được xung sướng như mình
P/s: Tip:400k

Hậu Duệ

Binh Nhất
Bé Thích Massage
17/5/19
Chủ đề
6
53
16
0 ₿
chúc mừng bác