Cần Thơ Hành trình đi tìm chân ái. ( bé 16 )

Lượt xem: 1,568

Phươc_Tập Tành

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/9/22
Chủ đề
6
28
18
0 ₿
18h chiều mình đi ún cafe hội hợp với mấy thằng bạn để xem tối thứ bảy này máu chảy về đâu. Hợp kiểu éo gì mà tới 23h k thống nhất đc ý kiến thằng thì đòi đi tay vịn thằng đòi đi check hàng. Và cuối cùng thì mạnh thằng nào mới chơi với đam mê thằng đó. Đối với mình lúc này bộ môn mx là nhất vì đơn giản vô mx thì mình chỉ cần nằm và hưởng thụ thôi.

00h00 có mặt tại DB gặp a ql đẹp trai book ngay e 16 , lại xu nữa e vừa mới vô phòng, ql có đt kêu e lại nhưng k kịp. Thôi thì đành phải chờ vậy, vô phòng chờ nằm đc xíu thì có 2 đồng dâm vô nằm chung, làm cho mình cũng đỡ sợ, mẹ chứ cái phòng chà bá nằm mình lúc 12h đêm cũng hơi hơi run.

1h30 lên phòng mở nhạc đc khoảng 2' thì e vào. Về số 16 này thì mình khỏi phải bàn rồi. Nói chuyện chút thì mình đi xông ướt bé cũng vào cùng mình rồi mx nhẹ nhàng vai. Xông thì ra xông khô phần này bé k vào nghe nói bị xĩu 2 lần trong phòng khô r. Mà cái phòng xông khô có khứa nào ăn serum chét lên cái thanh gỗ ngang mình thấy đc 1 tuần lễ rồi còn y nguyên ở đó.tuần trc cũng đi phòng này.

Xông hơi xong thì ra ngồi tâm sự với e rồi vô tắm, bé tắm rồi gội đầu cho mình xong thì bj. Bj đc khoản 10' thì mình kêu bé lên giường đi e làm dưới nước kích thích thiệt nhưng mà nó lạnh với k thoải mới lắm.ra giường bé kêu nằm úp lại rồi rồi bé đi đường lưỡi khắp vòng 3 của mình bj lun ở trong tư thế nằm úp đó rồi thì mình nằm ngửa ra để bé dể làm việc hơn. Đc khoảng 10 phút thì mình out cia. Nằm nghĩ lấy sức rồi tắm để bé mx khỏe rồi chiến hiệp 2.

Bé mx khỏe đủ bài đủ lực và nên gọi là quá tốt ở cái khoảng này. Xong thì chà thái các kiểu rồi vào hiệp 2. Bé bj cũng lâu mình thấy bé cũng mệt vì cuối ngày rồi nên kêu bé nằm lên tay mình rồi hj. Hj đc chút thì mình out nhưng bé vẫn k tha bé xà xuống dưới bj thêm mấy cái nữa mới chịu.

Về bé này thì mình khỏi phải đánh giá về các vòng của e ấy nhá. Nhưng vòng 1 thì quá tốt. Ta thích.!!
Ra về coi đồng hồ mới biết mình trễ hơn 15' rồi. Xuống dưới lầu thì thấy đóng cửa lun. Thì ra mình là vị khách cuối trong ngày.

Csvc nay mình chấm 7.5/10 nhé. Vì lúc mx trên đầu giường chổ mình nằm ngước lên thì thấy cục kẹo serum. Chán mấy thanh niên k biết giữ vệ sinh chung.

Thái độ phục vụ 10/10. Từ QL Locker cho tới KTV.

Tic onsen 2 giảm 50% còn 600k.
Tip 1500.
Locker 50k.

Hẹn gặp anh em lần sau

Mãi yêu.!!

• Like
Điểm cảm xúc: vincilee18 and khongten666