Gò Vấp (Hành trình đi tìm chân ái mới)-P5: Rose A9

Lượt xem: 1,296

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
715
413
North Blue
0 ₿
Welcome mấy AE đã trở lại bài viết của ML :sprite-37:
Để chung vui cùng dịp người người nhà nhà vui mừng hoan hỉ đăng hình báo tin vui của ngày OFFLINE. Thì xin phép ML không đăng hay re-up lại những hình ảnh đó nữa.Thay vào đó nhân dịp này ML cảm ơn BQT và các nhà tài trợ cũng như không kém phần quan trọng là hiệp hội ace trên diễn đàn cho dù bận bịu công việc không ngại nắng mưa đã đến chung vui trong cuộc hội ngộ trọng đại đã được ấp ủ và chuẩn bị cả tháng trời của diễn đàn CĐMS. Trải nghiệm tăng 1 vui vẻ cùng ace được gặp mặt và làm quen vô số anh em chiến hữu cùng nâng ly vì 1 buổi OFFLINE vui vẻ, Tuy tăng 2 có hơi hụt hẫng tí về cảm xúc song cũng cảm ơn mọi người vì đã cho ML trải nghiệm lần đầu được đi kara là ntn. Bản thân là newbie cũng như có thể coi là người em út lần đầu tham gia OFFLINE nếu có gì sai sót với các ace trên diễn đàn mong mọi người tha thứ. :sprite-38:

Cũng không biết là do duyên phận hay là may mắn nữa, tới phần rút thăm trúng thưởng cuối buổi OFFLINE được anh mod người đô đô @John Wick xòe bộ vé mời trên tay của mình. Lòng tham lam của ML trổi dậy định bụng là chôm hết bộ vé mời đó về luôn cho khỏe chứ bốc làm gì cho mệt người =)) Nhưng với tấm lòng thiện lương (Thực ra là sợ mod ban NICK =)) thì ML quyết định nhắm mắt xui tay bốc bừa 1 vé nào ngờ lại ra ổ HERA thân thuộc. Nhắc đến là lòng lại đau anh @Lươn Chúa ạ, vì 1 buổi cháo lòng không thành mà mất luôn cơ hội cháo lưỡi ngoài rìa luôn anh ạ :sprite-45: .

Quay lại chủ đề chính sau 1 buổi OFFLINE say sml, ngày CHỦ NHẬT lại phải đi đánh giày tăng ca vì cái tội trốn việc hôm thứ 7 đi OFFLINE. Quần quật đến 3h30 chiều lo trốn sếp lẳng lặng chạy về ghé qua cái ổ thân thuộc bên Lê Đức Thọ. Vẫn bộ phận ae lễ tân và bác Tỉnh đón tiếp náo nhiệt như ngày nào, ngồi xơi trà chém gió tí trình vé mời và được bạn locker dẫn lên phòng.

KTV: ROSE A9. (TA KHÔNG VÀO HANG CỌP THÌ SAO BẮT ĐƯỢC CỌP CON)
Phải nói bóng dáng của em nhìn thoáng qua khi vừa bước ra từ phòng xông hơi khiến lòng ML bỗng chấp thương nhớ về CHÂN ÁI của đời mình. Dáng vẻ mi nhon,tươi cười giao tiếp, có chút nhí nhảnh và tinh nghịch của CHÂN ÁI. Em mời ML ngồi vào ghế, bản thân ngồi lên thành ghế sáp cả cơ thể vào ML lấy khăn lau người. Ân cần hỏi thăm giao tiếp như thể đã quen biết ML từ lâu giúp ML tạo ra cảm giác thân thuộc. Phải nói em là 1 DDCN chính hiệu, khi miệng còn chào hỏi thằng anh thì tay em đã xoa xoa sờ sờ rồi kéo quần ML ra chào hỏi thằng em ở bên dưới ( làm ML nhớ lại cảm xúc bồi hồi khi CHÂN ÁI cũng có hành động giống vậy). Trò chuyện 1 hồi được biết em tên
ROSE đến từ thành phố biển Bà Rịa-Vũng Sình, em cũng mới là tân binh mới gia nhập vào HERA. Đôi điều về 3 vòng của em:
  • V1: Hệ cam Việt không detox, không silicone tốt cho sức khỏe người tiêu dùng.
  • V2: Có tí lipid nhưng không thành vấn đề gì với dáng người của em.
  • V3: Mông mẩy cong cong ngồi sờ sờ nói chuyện không thấy chán.
  • V4: Được chăm sóc tỉa tót gọn gàng, mạch nước đong đầy chờ ngày khai phá.
ROSE. Vâng sở dĩ ML đặt biệt danh cho em như vậy bởi nó cùng tên với em, 1 đóa hoa tươi tắn năng động, 1 đóa hoa khiến ML có chút bồi hồi về CHÂN ÁI, NÓI THẲNG RA LÀ CÓ 1 NHÀNH HOA HỒNG ĐƯỢC XĂM TRÊN EO CỦA EM thế cho nhanh nhá văn chương lai láng mệt quá =)). Chỉ tiếc là trong lòng ML đã có hình bóng của người khác so sorry em nhiều :sprite-45:

Hiệp 1:
Em mời ML lâm bồn khi nước đã bắt đầu đầy, chủ động tắm gội cho thằng em lẫn thằng anh sạch sẽ. Mở màn tắm gội em đã lick ti thằng anh 1 cái, sau khi nước đang rút dần em bắt đầu chồm người lên hôn nhẹ lên khắp người ML, hôn từ cổ liếm nhẹ vành tai kết hợp tiếng rên khe khẻ. Rồi em chồm xuống dần, đi đến đâu đường lưỡi em đi kéo dài đến đó, chào hỏi thằng em thi triển võ công của mình từ liếm trụ, đá 2 hòn bi, chăm sóc 2 vùng đùi non lick nhẹ phần WC. Rồi nàng tiếng tới mục đích chính là đánh bại ML trong bồn ( Xin lỗi em dạo này không ai đánh bại ML trong bồn nữa rồi và em cũng là 1 trong số đó ). Em kiên trì hì hục BJ liên hồi kết hợp HJ với các kĩ năng được thi triễn liên tục, nhìn bóng dáng em khi đang BJ trong bồn lòng bồi hồi nhớ về CHÂN ÁI. Thế là gần 15p trong bồn cố gắng tháo cả tấn mồ hồi ML cùng em chuyển địa điểm lên giường để tiếp tục chiến đấu. Em đứng kế bên giường bắt đầu lại cuộc chiến còn đang dang dở, hôn lại khắp cơ thể ML để giúp lấy lại cảm xúc. Chỉ tiếc là em lại đứng khi BJ nên ML phải cố gắng lắm mới với được tay khám phá v4 của em. Nghịch nghịch sờ sờ tách 2 môi dưới của em ra, lướt trên cơn sóng vừa mới tiết ra chút nước thì cũng chạm trúng hạt é của em. Chạm nhẹ xoa đều các kiểu con đà điểu cuối cùng ML cũng out shot 1 trong miệng em sau 10 phút chiến đấu trên giường cùng em. Vệ sinh xong em còn khen là hàng VN chất lượng cao nữa chứ :sprite-41:.

MS Khỏe:
Nhìn chung em đấm bóp cũng khá bài bản, lực cũng vừa đủ, đá nóng và gối nóng hợp lí giúp ML giải tỏa sự mệt mỏi sau ngày CN mà phải đi đánh giày. Mà dạo này làm sao thế nhở, đi đâu cũng vậy mấy em cứ canh khúc sơ hở thì cứ thọt lét vùng lòng bàn chân nhở ? Đợt trước mới bị MÂY bên Q1 thọt rồi qua bên này cũng vẫn bị thọt nữa, haiz tính ra mấy chị em dạo này có trend lạ lùng nhỉ ?Mà đã hết thọt rồi cứ chọc chọc thằng em của ML liên hồi đúng kiểu DDCN. Thôi thì đợi chút nữa ML sẽ báo thù, sau khi xong xuôi màn MS khỏe em có bonus thêm màn nằm ôm nhau trên giường hôn nhẹ lên má thủ thỉ với nhau vài điều trước khi đến hiệp 2 cháy bỏng.

Hiệp 2:
Với cây hàng mà em lúc nào cũng chọt chọt để kích thích khi qua tư thế nằm sấp thì tình trạng cấn súng vẫn tiếp tục xảy ra (Không hiểu kiểu gì luôn em với MÂY là chị em tâm tình hay sao thế nhở =)). Sau 1 hồi điểu chỉnh tư thế cho thoải mái thì em bắt đầu thi triễn bài trườn thái khắp cơ thể của ML, tuy v1 của em không phải dạng bưởi nhưng nó đủ độ săn chắc để không xệ và đủ độ mềm với đàn hồi nên khi trườn tới đâu đều cảm nhận được v1 của em đến đấy. Cái gì đến thì cũng đến màn dọn WC đặc sắc của em bắt đầu, em kéo 2 chân ML giãn ra hết cỡ nhô mông lên cao để em đi đường lưỡi thanh thoát hết cả vùng mông của ML, vờn nhau chán chê bên ngoài 1 hồi em lướt đường lưỡi dài qua khe WC xuống tận thằng thằng em liếm liếm 1 thể rồi lướt lên trên lại cứ thế một hồi 2 đến 3 lần thì kết thúc màn dọn WC. (Chỉ tiếc nó hơi ngắn và kết thúc hụt hẫng hơn so với khi trải nghiệm đợt trước cùng bé A2). Em nói ML lật người lại sau đó dùng tinh dầu nuru đổ lên khắp cơ thể rồi dùng v4 lẫn v1 trườn bò khắp cơ thể miệng thì lick ti liếm tai các kiểu. Cơn cuồng dâm trỗi dậy thế là ML tranh thủ chụp bình sữa của em bú đáo bú để, sau ấy nói em chủ động qua tư thế 69 để không đứt chuỗi cuồng dâm ấy lại. Đợt này được diện kiến v4 của em lòng tràn đầy phấn khích ML sử dụng cái ngón tay tật nguyền đánh giày trứ danh luôn đường suối cống rảnh của em thỉnh thoát lướt nhẹ lên vùng WC thì thấy em rung người lên vì nhột. Thế là cơ hội trả thù đã đến tay cứ lướt lên lướt xuống chọt chọt quanh vùng WC khiến em nhột rung người liên hồi rồi bất chợt dùng cả ngón tay thọt vào sâu khám phá v4 đang ri rỉ nước của em. ML thọt đến đâu em hòa nhịp BJ nắc đến đó như cảm giác đang được quan hệ với em chứ không phải làm tình nữa thế là tuông trào đợt 2 vào miệng của em nhanh chóng.

Kết thúc:
Em và ML ra vệ sinh răng miệng 1 tí sau đó cả 2 ngồi lên ghế tâm sự với nhau 1 hồi, miệng thì cứ nói tay của ML thì cứ tranh thủ bóp bóp xoa xoa cái v1 natural của em. Xong xuôi cuộc tâm sự, em cùng ML vào tắm lại rồi tiễn nhau ra sảnh kết thúc buổi trải nghiệm khá hài lòng.
Tuy lòng cũng đượm buồn vì chờ dòng tin nhắn báo tin vui từ anh @Lươn Chúa chưa đến. Nhưng dẫu sao cuộc đời mà có lúc này lúc kia đâu ai luôn có được niềm vui trọn vẹn được thôi thì vạn sự tùy duyên vậy mong tương lai có cơ hội gặp lại CHÂN ÁI của ML. Cho phép ML lai láng văn thơ một tí:

"Thương về nơi ấy có còn ai.
Hỡi cố nhân ơi mãi nhớ hoài.
Xin gió một lần ta nhắn gửi.
Mây chiều dăm sợi nắng vàng phai.
Bâng khuâng hồi tưởng chuyện ngày xưa.
Thơ thẫn hồn hoang nắng dưới mưa.

Cay đắng một đời chia vạn lối
Cố nhân mờ nhạt gió sang mùa.​
Trích Cố Nhân của Nguyễn Khánh Nhân​

Total:
  • Tic: Free Super Hera ( Vé mời OFFLINE)
  • Tip: Bằng giá vé
Cảm ơn AE đã bỏ thời gian đọc đến đây. Chúc AE may mắn trên con đường tìm ra CHÂN ÁI của đời mình.
PEACE!

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Tag tận 2 lần :sprite-139: ai kêu đi thả giống khắp nơi chi e nó bik r, đồ trăng hoa:sprite-152: gửi danh thiếp chú mà e ấy ko kết bạn nữa thì a hết phép nha ,kkk :sprite-138:

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
715
413
North Blue
0 ₿
Vậy kiếp này coi như bỏ anh ạ. :sprite-35:

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Ủa ủa trên núi wifi tốt thế ML =))

• Haha
Điểm cảm xúc: Dr.MartinL

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
715
413
North Blue
0 ₿
Đây có thể là bài report cuối cùng trong khoảng thời gian hiện tại á bro. Chắc cũng sắp chuyển công tác "đánh giày" sang địa điểm khác rồi, thôi thì chúc ae trên diễn đàn vui vẻ hẹn có ngày tái hẹn vậy.

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Thôi ta lại tìm chân ái mới

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
52
971
479
0 ₿
Dạ e xin thay mặt bé và cơ sở cảm ơn a zai đã dành thời gian và tình cảm rv bài viết quá nhiệt tình và xuất sắc ạ . E xin chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
52
971
479
0 ₿
Yêu cầu ae member chân chính off và ngủ sớm giữ sức khỏe . Chúc mn ngủ ngon ạ

• Haha
Điểm cảm xúc: Dr.MartinL

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
tha thu thì note lại từ từ có dịp đi soi thôi =)))