Cần Thơ Hành trình đi tìm chân ái (pé 69)

Lượt xem: 1,621

Phươc_Tập Tành

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/9/22
Chủ đề
6
28
18
0 ₿
Sau khoản nữa tháng mình chuyển vùng cuộc chơi thì nay mình đã quay trở lại với DuBai.
14h10 nt hỏi xem nay có số nào mới số nào trống thì đc tv còn 3 e đang rãnh book ngay e 69 để làm rõ vấn đề đang thắc mắc bấy lâu nay.
Về csvc hay thái độ phục vụ của DuBai thì mình khỏi nói nhá. Quá là ok rồi.
Lên phòng nằm xíu thì e vào e thấy mình thì cũng hơi bất ngờ vì chắc e nghĩ mình sẽ quay lại gặp e.
Xông ướt xông khô xong thì ra ngồi tâm sự với e chút thì tắm tiên. Đúng nghĩa tắm tiên lun. Sướng như tiên á.haha.
Rồi qua phần mx khỏe lần này e làm rất tốt đủ bài đủ lực. Có bẻ xương sống lun. Rồi mx đầu đồ.
Mx mệt thì e trường khắp người k bỏ qa chổ nào. Đường lưỡi e đi tới đâu thì phê tới đó.đá trứng cúc súc bình thủy quét lổ dậu tê tái tâm hồn. Xong thì tới kiểu 69. Ú qa ú lại , e ú a thì a ú e. Rồi cũng out cia đầy mãn nguyện. Mình đi mx hiếm khi nào mà chịu kiểu 69 lắm nhưng tại e ngon sạch thơm nên mới làm. E tắm xong gội đầu cho mình rồi về. Trễ hơn 10'. Chịu DuBai ở khoảng này k thấy hối khách. Good.!! 100 điểm.!!

Đánh giá về e này thì thuộc loại khá phải vếu to hơn nữa là đỉnh rồi. Về mặt thì dể thương nhìn có cảm tình có cảm xúc. Chơi cái bộ môn mx này k phải chỉ đẹp là đc nhiều khi đẹp như người mẫu nhưng mà k có cảm xúc cũng như không. Nhưng mà hơi hơi bị thích ánh mắt của e đó nha.!! Haha.

Face 8.5/10 + 1 điểm ánh mắt.

V1 8/10 hệ cam vừa tay ngon.!!
V2 8/10 nhỏ gọn.
V3 8/10 nhìn đẹp mắt.
V4 8.5/10 sạch sẽ thơm tho chịu.!!

Tic onsen 1

Tip 1000k

Locker 50k.

À quên , bị e hành đói qá nên xuống phòng chờ làm tô mì bò trứng , nấu ngon nha.!!
Tổng chào anh em.!!

Mãi yêu.!!

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
427
410
0 ₿
Dạ cám ơn huynh đã bỏ thời gian viết report cho bé và cơ sở. chúc huynh luôn nhiều sức khỏe để còn thường xuyên ghé thăm mấy bé nhé ạ :2onion35:

• Like
Điểm cảm xúc: Phươc_Tập Tành

Kenny.Sama

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/10/22
Chủ đề
1
40
17
0 ₿
nhìn ảnh thấy bé 69 cũng hợp nhãn ghê mà nay mới có bác rp, để vài bữa thử mới dc :))