Q.1 Hành trình đóng tổ tập 1: Thưởng thức tô bò mì trứng huyền thoại cùng chị ong nâu 69

Lượt xem: 1,935

chu.chimnon

Trung Sĩ
Angry Brid !!!
Hello ae đồng đạo, sau 1 thời gian ngụp lặn Non đã cumback rồi đây kkk. Mà đã cumback thì phải xuất rp chứ thấy hơi nhiều súng chĩa dô đầu rùi =((( Mấy a mod thông cảm, Non mới chuyển cty mới ngày đi làm tối về chăm vợ mệt xỉu lăn ra ngủ có biết trời trăng mây nước gì đâu, cũng muốn lên dđ cập nhật lắm mà mắt mở ko nổi
B12
Để e rảnh rỗi e trả bài từ từ ạ!

Thì ông bà có câu "Đất lành Chim đậu", sau một thời gian miệt mài lăn lê bò lết sài gòn thì Non tui cũng kiếm được "Đất lành", đã lành thì Non đậu lên thôi. Rồi cứ ngày qua ngày, thỉnh thoảng sì trét tìm tới em tâm sự, vọc nước các kiểu . Đùng 1 cái em nghỉ, cũng có cảm giác hôm đi gần nhất sẽ là lần cuối gặp em rồi, gần nghỉ em cũng nói Non biết trước rồi nhưng mà trong lòng thấy hụt hẫng lắm. Nói chung giờ viết những dòng này ra cũng có chút buồn trong lòng, kể ra ko phải tự nhiên Non lại thích em đến như vậy, Non gặp em trong một buổi trưa nóng nực nhưng nghĩ lại lúc đó em còn nóng hơn cả buổi trưa ấy.

Non tìm đến em chỉ như bao người khác, thấy số đẹp ae rp tốt thì theo dấu. Em ko có thân hình bốc lửa, cũng ko sở hữu skill đỉnh hay full service. Chỉ là.... em đã truyền cho Non ngọn lửa, nhiệt của em trong căn phòng nhỏ ấy. Đối với những người con gái khác, họ cũng có lửa đấy nhưng Non ko cảm được. Như 1 cây nến, em châm lửa vào, và mỗi lần gặp em Non chỉ muốn cháy hết mình. Mà thôi, kỉ niệm về em Non sẽ cất giữ trong tim, bởi nó là những kỉ niệm đẹp. Mừng cho em vì em đã ko còn làm nghề nữa, có thể giờ đây em đang thực hiện mục tiêu của em, điều mà em đã nói với Non từ ngày đầu gặp gỡ. Xin lỗi ae vì những dòng tâm sự lê thê này, ae nào đọc đến đây cho Non cảm ơn vì đã lắng nghe tâm sự. Thôi thôi vô bài chính kkkk

Nói chung là hôm trước lướt sơ dđ thấy rần rần bên Dubai Q1, toàn số hot 12 16 19 37 38 .... làm ae dđ chao đảo dậy sóng chân run mỏi gối. Thiệt tình thì cũng khoái mấy số đó mà ngẫm đi ngẫm lại bữa đó thấy ko ưng, có 12, 68 hợp nhãn mà đều đang off nên lướt tiếp thấy 69 cũng được được, lục đục coi nhanh mấy bài rp bé 69 cũng ok nên thôi zalo cho CS book ngay và luôn.

Bỏ qua công đoạn mua vé check in các kiểu đi hén, được cái lễ tân ở Q1 thấy thân hơn TĐ nhờ =)))) Ngồi chơi 1 lúc thì a locker dắt lên phòng, dô thang máy tưởng đâu tra khảo vài thông tin mật mà ổng cũng lanh, kiu mới dô làm nên thôi, chả nói gì luôn. Lâu rồi mới quay lại dubai Q1 nên hơi chút bỡ ngỡ, phòng vẫn như cũ, không gian riêng tư, decor sang trọng.... nói chung là quá là tốt.

Đang loay hoay vừa vô xông hơi bé 69 đã có mặt tại phòng, thôi cho bé ngồi đợi ai biểu dô sớm quá chi kkkk. Xông cho đã xong ra ngồi nói chuyện xàm xàm, thấy không khí vui vui lên xíu cũng dắt nhau đi tắm.

Phần tắm:
- Bỏ qua phần tắm kĩ thì không biết làm sao chứ phần onsen nó hơi bị chóng vánh, kể ra cũng có mỗi đoạn bé bú cho Non được chưa tới 5p là bé kiu lên giường rồi, hơi hụt hẫng xíu mà thôi kệ, hôm đó đang vui =))))

Phần khỏe:
- Bé làm đủ bài, bẻ chân bẻ tay bẻ vai kiu rốp rốp, đả thông kinh mạch, khí tụ đan điền. Hơi tốn thời gian lấy đá nóng với đắp gối thảo dược xíu

Phần mệt:
- Chà Thái cũng rất ra gì và này nọ, khá là phê con tê tê. Cảm giác nhũ hoa bé lượn lượn quanh lưng nổi cả da gà.
- Lật ngược người lại làm bài DJ chà đĩa ko xước một nhịp, lâu lâu làm skill cưỡi ngựa xem hoa cạ cạ cô bé vào thằng em nóng hết cả người
- BJ thì cũng như các bé khác, BJ tốt ko để cạ răng, có sử dụng thêm lưỡi khuấy động thằng em theo nhịp quẩy =))))
- V4 thì nước chảy róc rách, vừa khít cho một ngón tay ra vào nhịp nhàng

Bé bú cho Non được một lúc thì thằng em cũng phải chào thua. Bé bonus thêm cho Non màn CIA hút sạch tinh túy phê chữ eeeee kéo dài. Hành sự xong thì bé mời vào tắm rửa sạch sẽ, mặc đồ dô cho khỏi bị trúng gió =))))

Còn dư nhiều thời gian nên bé kiu cho Non tô mì bò trứng, ui chu choa mở ra cái tô nó chất cmn lượng, thịt bò tái dai dai ngập cả tô, nhiều đến nỗi ăn hết mì mà vẫn còn thịt bò. Có đầy đủ rau giá luôn nha bà con, ăn ko thiếu chất. Ra bao nhiêu ăn vào bồi bổ gấp đôi, haiz cs nấu mì ngon vậy hèn chi khách vào khen lấy khen để

Tổng kết bé 69:
Face: Xinh, hơi dâm dâm nhưng mà nhìn khá cuốn
V1: to tròn, đã qua thẫm mĩ nhẹ
V2: Chút xíu lipit, nói chung là hợp dáng
V3: Cũng có cái gọi là căng đét, mà ko bự bằng của Non =))))
V4: Ôi con sông quê con sông quê kkkkk
Service: mạnh ở skill mát khỏe và mệt, điểm cộng là có CIA, điểm yếu chắc chỉ có phần onsen là chóng vánh quá chưa phê gì thui!!!

Nói chung thì bé 69 là một số đáng check cho ae đổi gió nhẹ nhàng. Về phần Non thì có vẻ chưa phải "đất lành" Non đang tìm nên chuyến hành trình vẫn đang tiếp tục. Hẹn ae một buổi tối khuya khác nhá, thôi đi ngủ đây!!!!

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,094
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Nay Lão non đã bỏ cái Tổ "CHUBBY" bên Dubai Tân Định mà qua Dubai Q1 làm Tổ luôn roài huh !?
Còn tăm tia PÉ 12 hợp nhãn nữa chứ...
NUPAKACHI !!! grrr grrr, có ngày ta sẽ vạch trụi lông của mi.

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,094
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Roài tới công chiện vs JL thật luôn, còn BÀO được tô mì bò trứng nữa chứ, ahuhu

• Haha
Điểm cảm xúc: PASSIO

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
38 cũng đc nữa phần loli, 68 loli chuẩn còn 12 máp mé múp.múp

chu.chimnon

Trung Sĩ
Angry Brid !!!
Chưa bỏ đc lão ơi, còn cái code tứ đại gia c1 bên đó đi nốt chứ bỏ thì tiếc, rùi sẽ tới hành trình 12 của lão + tô bò mì trứng nhanh thui kkkk

• Angry
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

langtusau

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/4/22
Chủ đề
0
5
4
0 ₿
Các tiền bối cho e hỏi masage hết giờ thì ra hay thằng e xuất là xong.

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,094
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Massage hoặc Matxa nha, đủ lông đủ cánh biết tìm đến chốn này đi "thư giãn" rồi mà còn viết sai chính tả thì > 500 anh em đồng dzâm cười chê.

Tùy vào nhu cầu ham muốn "thư giãn" & gói Vé mình đã chọn mà hết giờ là xong, hay thằng em mới phọt phọt 1 shot, nghĩ là xong với mình, nhưng vẫn chưa có xong với Em Gái Kỹ Thuật Viên tươi xanh, vẫn canh giờ mà đè ra mần thịt tiếp shots 2 phọt phọt thì mới xong công chiện... :D :D

Vé Onsen : bài massage Thái kết hợp bài tắm đặc biệt cùng bé.
Thư giãn 1 lần giá 900k (110P)

Vé onsen 2 : bài massage thái kết hợp bài tắm đặc biệt cùng bé.
Thư giãn 2 lần giá 1200k (120P)

Vé Super Onsen : 2 bé cùng massage Thái kết hợp bài tắm đặc biệt cùng với mình. Thư giãn 2 lần giá 1800k (120P)