Q.1 "Hào Quang Rực Rỡ" cùng bé 58

Lượt xem: 839

Không Chín

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
6/5/23
Chủ đề
10
58
26
TPHCM
0 ₿
Nghe nhiều bác review về bé nhiều rồi nay mới được dịp thỉnh giáo bé. Cảm ơn cơ sở Dubai LTHG nhé kkk.

Book được bé trên zalo là 10p sau phóng tới ngay. Từ locker đến lễ tân đều là mấy bạn trẻ và dịch vụ rất chuẩn nhé, tất cả các bé nhìn qua ipad cực kì là dễ thương luôn. Nếu không phải tôii đã vương vấn bé 58 từ trước thì không biết khi nào trải nghiệm cho hết mấy bé.

Vào xông hơi được một lát bé vào. Không biết là do trời lạnh hay gì nhưng phòng xông có vẻ không hoạt động cho lắm. Bước ra nhìn bé thì ôi một gương mặt chuẩn hot girl ăn đứt mấy cô tiktoker luôn, ko ảo một tí nào, góc cạnh rất sắc sảo nhé. Face tui đánh giá 10đ. Bé gầm cao chân dài như người mẫu thực sự.

Ngồi nói chuyện tâm tình với em được một tí cậu nhỏ đã chịu không nổi rồi, bé giục mình vào tắm, nhìn cận cảnh full ko che model jav thì tuyệt như nào nữa. Bé cũng rất là zâmzang nhé, luôn hỏi mình có phải là nyc của em nó không sao nhìn giống vậy, chắc là nyc từ kiếp trước tay thì ko để cho thằng nhỏ được yên đâu nhé. Cảm giác được cặp bưởi chà nhẹ sau lưng rồi từ đầu đến chân, rân rang thật sự.
Kỹ năng mệt của bé rất chuyên nghiệp, liếm dọc theo thằng em từ gốc đến ngọn, và mút nhẹ 2 viên ngọc một tí thứ gì chịu nổi, rất đỉnh luôn, kết hợp tiếng bj và tiếng rên là hoà âm tuyệt vời.
Bé lau khô và sấy cho mình đỡ lạnh, là đến phần matxa khoẻ.
Về phần khoẻ thì không có gì chia sẽ nhiều, bé làm lực cũng oki không quá mạnh cũng không quá nhẹ nhưng so với matxa lành mạnh thì chưa đủ phê lắm.
Nằm tâm sự một chút về công việc và tình cảm thì thằng em của mình lại gọi, tiếng chuông đánh thức hiệp 2 đã đến. Vẫn kỹ năng đã được lường từ trước nhưng không có gì chống cự được, và cuối cùng out trong tư thế 69 đỉnh cao. Kkk

Face: 10đ
V1: 8đ to và rất xịn nhé
V2: 9đ thon gọn và có cơ bụng luôn nè, bé rât chăm tập thể dục nhé
V3: 8đ săn chắc
V4: gọn thơm và ẩm ướt thật sự 9đ

Cơ sở vật chất mình chưa ưng lắm, chắc do phòng của mình chưa được bảo trì thường xuyên, phòng xông hơi không nóng, giường hơi nhỏ. Sau mình sẽ thử lại ở phòng khác. Mọi thứ khác đều rất ok.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ xin chân thành cảm ơn a trai đã góp ý ạ..dạ bên em đã khắc phục rồi ạ .. dạ chúc a trai ngày mới vui vẻ ạ Dubai luôn hân hạnh được phục vụ a trai ạ

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
  • Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn