Happy Inn... Cái tên như vậy nhưng cái kết lại là ... an unhappy event

Lượt xem: 4,066

bc69_b1gchump69

Tù Binh
Banned
28/12/16
Chủ đề
2
22
11
41
Sài Gòn
0 ₿
Tối qua uống vài chai với mấy thằng em rùi b1gchump lũi vô cái Massage Happy Inn ở đg B.T.X làm chuột bạch thử vì nghe theo lời xúi dại của thằng em.
Hic hic, đúng là ahihi, đồ ngốc luôn, vào gặp chú locker hỏi đi phòng thường hay vip hay super vip, vip tic 200k @@, super vip 400k 1h15' với 2 pé.
Với cái tic super vip chỉ 400k thư giãn cùng 2 pé thì quá rẽ cho 1 cuộc dzui, nghĩ thế nên b1gchump nhắm mắt đưa chân làm liều...
Nhưng bớ làng nước ơi bước vào cái phòng đc gọi là vip... super vip gì gì đó thì cơ sở vật chất + phòng xông nó tồi tàn & tệ chẳng thua gì bên Hoàng Châu ở đg T.H.T. Thất vọng lần 1, tự nhủ có lẽ mình đã bị dụ, cố chịu đấm ăn xôi nhào dzô xông hơi cho ra bớt hơi bia, đang ngồi trên cái ghế đẩu xông hơi thì cốc cốc... cộc cộc thấy 2 pé ập vô phòng. O.M.G 1 pé cá xấu già như trái cà hơi béo chút, 1 pé mình dây ốc vít. Thất vọng lần 2 là bị thằng locker vòi tiền cafe, móc bóp đưa cho nó tờ 100k thế mà nó lại lôi 2 con cá xấu già ốc vít cho mình, hic hic.
Từ phòng xông bước ra em cá xấu già như trái cà hơi béo kêu leo lên giường nằm xấp matxa khỏe trước, matxa mà mình cứ tưởng tượng như bị làm bao cát @@ thình thịch, thình thịch, chỉ thấy thư giãn thật sự khi làm đá nóng vì đang hơi ngà ngà say nên thấy tỉnh lại trong cơn say, kaka !!
Cũng đến lúc mat gần, pé mình dây ốc vít cứ lấy đôi bàn tay thô ráp của pé sờ soàng & click ti mình, còn pé cá xấu già như trái cà hơi béo đang hùng hục BJ, mãi 15f hơn trôi qua vẫn không "phụt phụt" ra đc nên mình nói 2 pé stop cho xong.
Tip mỗi pé một tờ xanh lơ tím sẫm & không ngày ghé lại cái massage Happy Inn này.
Thật là bất hạnh thay cho b1gchump. unhappy choice huhu !!

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560 and KaChiuSoa

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Chia bùn cùg pác. Đọc rp của pác xog tuột cảm cmn hứng lun. Hjhj

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Chia buồn cùng bác, xem như giải hạn cho năm cũ để năm mới nhiều may mắn hơn nhé :)

• Like
Điểm cảm xúc: Martin

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Lại móc ví cho dẫn đào, mà đến 100k lận =)) khi nào cháy túi thì có số đẹp :D