Happy Inn- Có nên đi ko các bác ?

Lượt xem: 9,582

Bò Lạc

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/10/15
Chủ đề
3
12
11
Happy Valley
0 ₿
Tình hình là được ông bạn cho mấy cái vé mời HappyInn bên Bùi Thị Xuân , cũng định đi nhưng ko biết sao thấy ae dđ chê dữ quá !
Mà nghe nói mới đổi chủ ko bik có tốt hơn ko mấy bác ? tiện có số nào dc các bác g/thiệu e với .

• Like
Điểm cảm xúc: minh hoàng and Hamaru

Bò Lạc

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/10/15
Chủ đề
3
12
11
Happy Valley
0 ₿
Em tuổi khỉ bác ơi , có bác nào tuổi Tí thì em tặng vé cho đi làm chuột bạch nek ahhahaaa

nam dep trai

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/9/16
Chủ đề
0
12
2
38
0 ₿
Nghe đâu có fuck đó bác... Super vip là có fuck được một em bên đó mới vô làm giới thiêu mà giá chat quá sp vip 120 phút tic 400k típ fuck 1000kd

• Like
Điểm cảm xúc: Bò Lạc

nam dep trai

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/9/16
Chủ đề
0
12
2
38
0 ₿
Mình dc một em trong đó giới thiệu...nhưng chưa đi thử em đó là mối ruột của mình mới wa đó

• Like
Điểm cảm xúc: Bò Lạc

Việt.No1

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/10/16
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Bữa nguyên đám cty đi chung

E út ok m đi random
Service 8đ

Có vé thì free phòng thường nhé b. Ko vé 100k
vip thì 150k

Bo thì thường 200, vip 300 là dc.
Dc cái mấy e ko vòi vĩnh

minh hoàng

Binh Nhì
Bé Thích Massage
24/1/16
Chủ đề
1
54
34
0 ₿
moi nghe tên lân đâu bác chuot bạch đi

Ham BJ

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/4/17
Chủ đề
2
6
9
30
0 ₿
Hapy in 39 Bùi Thị Xuân Đi Lần 1 Ko Có Lần 2 KTV Thì OK Nhưng PV vs Giữ Xe Xin Tiền Bo Thẳng Mặt Đưa 20 K Thì Bảo Em Đưa Anh Em KTV OK A Bo Em Ít Thế Xuống Lấy Xe Thì Tương Tự Tưởng Đổi Chủ Thì OK A E Ủng Hộ Ai Ngờ Còn Hơn Thế Chủ Quán Xem Lại PV Đi Nhé Ko Thì Khách Có Lần 1 Ko Có Lần 2 Có Sao Nói Vậy Ko Xuyên Tạc Góp Ý Cho Cơ Sở Đông Khách A E Có Chỗ Thư Giãn

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85 and megaidep

megaidep

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/9/13
Chủ đề
6
26
2
0 ₿
Mình cũng ghét nhất thể loại đòi tiền của mấy thằng giữ xe, nhân viên.

Trai9x

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/4/17
Chủ đề
0
4
2
28
0 ₿
Nãy đi happy in cũng gặp trường hợp tương tự tính làm cái đánh giá ai ngờ nóng mặt ktv ở đây tạm ổn csvc như shit ấy nhưng bất ngờ nhất là lúc bo thêm cho e kỹ thuật viên thì e ko nhận e chỉ bảo a cứ giữ lấy tý nữa cần mình thắc mắc thì e ko nói vừa ra khỏi phòng thì ở thang máy pv lại nhấn nút chưa gì nó lấy tay xoa xoa cái lưng bảo a vui vẻ vs em út thế có cho đứa e này ít tiền cofe đc ko đm hết hồn làm ăn thế thì đóng cửa sớm

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85