Hasu ngày quay trở lại

Lượt xem: 4,627

Mr Peo

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/7/22
Chủ đề
2
58
41
0 ₿
Chào tất cả các anh em , sau thời gian lặn bóng thì em đã trở lại sân chơi art vuốt lướt , cơ sở được anh em trong *** uỷ thác là Hasu Spa . Lần trở lại này đánh giá chân thật và cũng có bài review cho anh
Đối với cơ sở thì lắng nghe góp ý - đó là một điểm cộng . Còn có khắc phục được hay không thì mình không thể cào bằng được anh em cứ trải nghiệm thực tế và cứ thẳng thắng .
Ngày hôm nay được QL sắp xếp cho gặp bé Nh 2k2 kute , mũm mỉm . Được vào phòng lớn có cả bồn tắm , xông khô , ướt đủ thứ . Khác với lần đầu bị vô phòng nhỏ - csvc 9/10
Phần massage khoẻ : em ấn vuốt có lực và luôn hỏi thăm khách có đau hay không , vuốt art thì quá phiêu . Mình đánh giá cao hơn cả orchid trước đây - hay là do mình may mắn - phần này sẽ đợi ae sau đánh giá thêm
Bé khá cởi mở và bắt chuyện , đã thay đổi cách lingam mới ae thử nhé kkk . Mình không PR hay nhận PR cho bất kì một cơ sở nào . Chỉ có một mục tiêu là tìm kiếm và tạo một sân chơi lành mạnh cho ae diễn đàn nói chung và *** art của mình nói riêng . Anh em cứ trải nghiệm thêm và góp ý nhé . Ngồi đợi ở dưới mình thấy mấy bé teen ko ah . Riêng mình sẽ quay lại gặp bé - chung tình nó khổ vậy đó . Anh em có qua gặp bé nói bạn anh Peo biết đâu được hơn tui luôn ah kkk
Giá vé vẫn không đổi 90p/ 490k
Tip thì mình thấy thoải mái nên cũng không ki bo gì .
Ps. Chúc anh em có một buổi trải nghiệm thú vị - em lễ tân kute lắm nha

Đính kèm

1.2 MB · Lượt xem: 305
  • Like
Điểm cảm xúc: Lonelyboy81

Cha Nội

Tập Sự
Cao Thủ Massage
29/7/18
Chủ đề
0
1,008
346
37
0 ₿
hasu em nào to con không? mình thích mấy em to con.