Hậu Covid và cái kết "kẹt đạn" tại MTCH

Lượt xem: 29,668

Yls123

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
21/12/17
Chủ đề
7
31
20
0 ₿
Chiều thứ Bảy làm việc xong, bỗng nhớ các cơ sở thư giãn được mở cửa. Lên xe ghé MTCH gần cơ quan lúc 3h15', thấy bãi xe hơi đông hỏi:
Yls123: Đông lắm ko a? còn phòng ko?
Giữ xe: Em ko nghe báo gì, anh lên đi còn đó?

Cũng làm thủ tục xông, ngâm, hồ sục, tắm rừa các kiểu 20'. Vô phòng chờ, mở cửa ra OMG 500 ae nằm chờ đông quá. Tiếp tục hỏi:
Yls123: Khoảng bao lâu có phòng vậy? số nào cũng đc, k yêu cầu gì? (Tới nái rồi).
NV: Dạ, a thông cảm nằm chờ em xíu, em sắp xếp liền cho?
Yls123: Ok cho a chai nước suối...
Thời gian trôi qua, nằm ăn muốn hết trái dưa hấu vẫn k thấy đâu... Hỏi típ, khi nào có phòng em? a còn phải về vs Mẹ nữa em?
Nv: Dạ, a chờ xíu e hỏi lại liền... (Lúc này 500 ae có người cũng lên tiếng, hơn 1 tiếng rồi em ơi.. OMG)
yls123: Nằm "thủ dâm" tinh thần, rồi cái chìm vào giấc ngủ k hay.
Giật mình thức dậy gần 5h chiều, vẫn chưa tới lượt... Hỏi cái nữa, kêu 10' nữa tới anh. Bèn kêu tô mì bò ăn đỡ đói.

Tới 5h30 vẫn chưa có phòng, máu hay tinh dồn lên não rồi... Đi về thôi, má la.

Tuy nhiên, có điểm CỘNG nhẹ cho toàn bộ điểm trừ liệt dương luôn là FREEEE VÉ luôn, k tính tiền gì cả. Ae nhân viên cũng chân thành.

Riêng Yls123 thật sự ko chấp nhận được, chấp nhận đi chơi tiền k phải vấn đề, vấn đề là các xử lý, hẹn giờ của MTVH và thằng anh, thằng em... thằng ứ máu, thằng ứ tinh lên não... >"<

Bước ra khỏi MTCH 6h, gần 3 tiếng cuộc đời, mà k đc gì?

anh/em nhận xét như thế nào đây?

• Like
Điểm cảm xúc: Gaconlonton123 and Garryyau

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Cs đông dữ vậy ah..theo tui nghĩ mấy locker nói vậy để giữ khách. Kể cũng khó, vd họ nói thật còn mấy tiếng nữa lận thì nhìu khách đi về, xui xui còn bị quản lý la. Còn nói kiểu vài phút nữa tới anh thì ae ta ức chế.
Anyway nếu tui là bác cũng sẽ đi về. Chia bùn với bác vậy

caubebutchi2020

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
28/2/20
Chủ đề
1
115
36
37
0 ₿
chỗ này lúc nào cung vậy mà tui cung đi về 1 lần rồi , locker cứ hẹn 5' 10' , xong thành 1 tiếng luôn vãi ...

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Lấy số nó goi book trc. Chứ đã vô rồi kẹt phà tụi nó cũng đâu dám nói thật. 2 năm r k quay laị mtch, k bik có j đặc sắc

benvo

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/6/17
Chủ đề
1
11
5
32
0 ₿

=)) y mình, trước cũng đi vào dịp đông. gặp anh trai manager thì phải nói anh lên tạm phòng thường vẫn sẽ kêu em gái bên vip qua làm, xong kêu em số 2.
Lúc đó tầm 9h45.

Thích cái lúc vào rồi có cái bồn sục tắt ròi mà anh locker đẹp trai vẫn mở lên cho ngâm chân,

Vào phòng chút thì em số 2 vào,
face: 6/10
V1: 7/10 tròn trái cam, nặng chút em nó ko cho đụng nữa
V2: 7/10
V3: ko check
v4: ko check

hơi buồn chút, cái là tui làm hơi lâu một chút. Do cơ địa nên quay tay cũng phải 30p mới ra dc. Thế là em hì hục làm thấy ko vui. Làm chút là hối.. ôi chán quá thôi nói em dừng rồi về luôn.

Vừa bước ra thế là ẻm quay qua nc với anh locker hết ca rồi chuẩn bị về... buồn vãi lúa.

Trước hay đi 1 em quen bên MT, mà từ lúc ẻm nghỉ rồi ko có dc em nào tình cảm nữa. :(

Mê gái 2020

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
26/7/19
Chủ đề
3
147
13
34
0 ₿
Mình thì gặp ngay con nhỏ 28. Bỏ của chạy lấy người với nó. Lần đầu cũng là lần cuối với nó. Hãi

• Haha
Điểm cảm xúc: benvo

kimonochi

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
7/7/19
Chủ đề
9
177
41
0 ₿
ko bik dạo này giá vé lên bao nhiêu rồi nhỉ 2 năm rồi chưa ghé :v

noname20160709

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/9/20
Chủ đề
0
4
0
0 ₿
Mình đi Minh Tâm 3 lần và cả 3 đều thất vọng.
Lần 1: e nó vòi vĩnh tip thêm
Lần 2 & 3: gặp thánh nói nhiều (nội dung như bị ngáo đá).
Massage sơ sài, thư giãn ổn!