HẬU GIANG QUÊ EM "69 CẨM THY"

Lượt xem: 1,907

MinhTung92

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/8/19
Chủ đề
4
238
44
32
0 ₿
Hello Ae !

Từ đầu năm đến giờ mình cũng bận nhiều việc, công việc cũng kg dc may mắn nên hôm nay em quyết tâm đi khai súng để xả hết xui xẻo. Thực hiện kế hoạch, sau giờ làm tìm chỗ xả stret, vô tình gặp ngay quán Massage Cẩm Thy, nằm ngay mặt đường Tô Ký, Quận 12.

Tính em thì thích chỗ nào sạch sẽ, nhìn bắt mắt, em quyết định vào thử xem dịch vụ cơ sở ở đây như thế nào.

Vừa ghé xe lại thì có e trai chạy ra chào đón nhiệt tình mời vào quầy, bước vào thì gặp e lễ tân chào đón vui vẻ, cởi mở. Nhìn e cũng hấp dẫn trong đầu nghĩ lễ tân hấp dẫn vui vẻ như thế thì nhân viên sẽ k thua kém gì chắc đã lắm đây. E ấy tư vấn vé thế là mình quyết định chọn vé ONSEN. Sau đó phục vụ đưa lên phòng chỉ dẫn nhiệt tình về phòng ốc, trang thiết bị trong phòng. Sau khi xông hơi đc vài phút thì có tiếng bước chân nhẹ nhàng và gõ cửa, e ấy mở cửa bước vào và nở nụ cười tươi như được mùa e chào a.

SBD: 69

Face: da trắng, dể thương

V1: cam lai

V2: có xíu lipid

V3: săn chắc bóp đã tay

V4: nước nôi đày đủ

Nhìn e ấy lòng xao xuyến, tiếng nói nhẹ nhàng đúng là con gái miền tây, e sinh 97, quê miền Hậu Giang vấn vương Ân Tình.

Trong khi trò chuyện vui vẻ nhưng e ấy kg quên nhiệm vụ là tay vẫn hoạt động đấm bóp bài bản, nhiệt tình, sau khi ms khoẻ xong thì đến giai đoan mệt, e làm thái như lên bồng lai tiên cảnh, cặp đồi của e lướt nhẹ nhàng trên lưng, cảm giác dể chịu, đi lưỡi khắp cơ thể. E chủ yếu BJ tạo cảm giác cực đã. Mình mò cua, bắt ốc, bú bình các kiểu mà em vẫn tập trung BJ ko ý kiến gì, thỉnh thoảng kèm theo tiếng rên nhẹ nghe mà phê làm sao. E vừa làm vừa cố kìm lại cho mình để mình đc lên đỉnh, do e làm quá tốt lại có cảm tình với e nữa nên cũng uot sau đó vài phút.

Thái độ 9d

Tổng thiệt hại: vé 500k,típ 500k, locker 20k

Đánh giá chung mình không thể đòi hỏi quá nhiều về dịch vu, với mình thế là quá Ok.

Chào thân ái và chúc sức khỏe anh em.

• Like
Điểm cảm xúc: mr.Bi93 and deedee123

LGV20

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/9/17
Chủ đề
1
23
4
0 ₿