Q.1 Hậu Trung Thu Cùng 39 Tân Định

Lượt xem: 1,088

Black Rose

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
15
154
77
0 ₿
Sau đêm trung thu cảm thấy người nhứt mỏi, cuối tuần tranh thủ vào DB Tân Định xông hơi cho giãn gân cốt tí , nghe cốc cốc, em mở cửa bước vào nhìn mà phê, dáng thon, eo nhỏ, da trắng, mặt xinh, ơn giời 50k đã phát huy tác dụng. Nhìn em khoái quá ko xông hơi nữa đi ra làm quen em liền, chém gió dăm mười phút, em nó lau khô người cho nguội rồi đưa nhau đi tắm, vào bồn ngồi nhìn em nó lột từ từ từng phụ kiện xuống rạo rựng con trym quá, kềm không được em nó vừa vào bồn là ôm ngay mà khám phá, em nó cười bảo mình là sói hay sao mà thấy em là anh vồ ngay thế , cười haha xong hun nhẹ nhau cái lấy cảm tình, tắm thì ít chứ sờ mó thì nhiều, quẩy 1 hồi hơi lạnh rồi thế là leo lên giường khám tiếp, lần này em nó khám bằng lưỡi với ngực, ngực em nó mền mại kèm cái lưỡi dẻo như kẹo, rà lên rà xuống 1 hồi phát hiện mình bị bệnh cực nắng hehe, em nó lật mình lại úp lun bình sữa vào mặt, tới giờ uống thuốc không thể không uống, vừa bóp vừa bú, trời ơi bệnh cực nắng càng nặng hơn, tới khi em nó xoay người nuốt phát lút cmn cán, người như bị điện giật tê tê,tay mình mải mê khám phá khe suối mát lạnh của em nó , cứ thế cầm cự được tầm 10p thì mình lên tiên, sướng không tả nổi.
đưa mình vào tắm sơ lại rồi ngồi ôm nhau chém gió, em nó dễ thương quá trời, hun hoài không chán
ngồi tới hết giờ, mún làm thêm suất nữa mà tinh lực cạn kiệt đành phải chia tay em nó hẹn ngày khác

Tic: 900k còn 800k camapro
Tip: 900k