Q.10 [Hawaii] 09 - Chiếc hầm êm ái

Lượt xem: 1,772

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Hôm nay lần đầu quay lại Hawaii sau một mùa World Cup ăn nằm ở dề. Vẫn hết sức cảm ơn @Camapro đã cung cấp phao, tạo điều kiện cho anh em thám hiểm miền đảo khơi này vì thú thật mà nói, giá bên Hawaii là tương đói chát so với những nơi khác (ko so sánh dịch vụ nha, đơn giản là kinh tế thôi). Nhắn tin hỏi trước xem có bé nào rảnh thì thấy cũng có kha khá số mới, bên cạnh những số cũ, chứ ko phải là thay thế. Có vẻ là đầu năm cơ sở nào cũng tuyển đào ráo riết, hứa hẹn một năm ăn chơi bét nhè =))

Lăn tăn mấy số nhắn hỏi bé nào trẻ nhất thì dc trả lời là 09. Ok chốt luôn. Đến nơi mới vừa thấy lễ tân đã dc dắt thằng ra thang máy lên phòng, chưa kịp ngồi, chưa kịp chọn gói gì luôn. Vào thang máy nghe tiếng em locker nói vọng theo tí anh xuống đưa code cũng dc nha. WTF man, lâu rồi có ghé đâu sao còn nhớ vậy =)). Chắc trong danh bạ lưu tên mình là "Thánh xài code"...

Vô thang lên lầu 3 vào căn phòng cũng khá quen thuộc, tranh thủ làm tấm hình check in theo lời hứa với anh em hang MU =)) (anh em nào fan MU thì qua xây hang, anh em nào ko phải thỉ ghé ủng hộ ít gạch đá nha https://congdongmassage.com/threads/hang-mu-chi-nhanh-cdms.63016/post-441541).

Thay quần vô xông. Hôm nay rảnh đến sớm so với giờ hẹn, bé còn đang làm nên trnah thủ xông khô, xông ướt chán chê. Hawaii thì vẫn chỉn chu, xịn xò với nước xông, nước ngâm chân thảo dược. Phòng xông thì khói lên nhanh, mạnh. Ngồi xông đâu cũng khá lâu, 15p hơn, vì thấy bồn tắm xả nước chắc phải đầy tới 3/4 rồi bé mới vào. Nhìn qua lớp kính mờ ảo thấy body khá nuột. Bé mặc chiếc đầm dây trắng bó sát thân hình mình dây nhưng vẫn đủ độ cong cớn. Cảm giác nói chung là êm, nên ra luôn còn tranh thủ giao lưu.

Ấn tượng đầu tiên là bé rất trẻ. 10 điểm cho lễ tân tư vấn nhé. Có thể nói là trẻ nhất nhì trong các bé mình từng đi (và nhớ dc kkk). Mặt trang điểm nhẹ nhưng xinh xắn, và lại phải nói lại, rất trẻ, rất non. Hỏi thăm vài câu biết bé sn 2k2. Ko phải lần đầu nghe có bé sn 2k2 nhưng mà chắc là lần đầu tin là 2k2. Vào bú bình àm cảm giác tội lỗi về lờ. Mặt nhỏ, tròn, nhỏ nhắn, mắt to, lông mày cong, dày, tóc mai dài, dày, nhìn rất giống phong cách cổ trang TQ. So với hình đã qua chỉnh sửa thì tất nhiên ko giống nhưng so với mong đợi thì phải nói là 9/10 nhé. Bé cởi đồ ra quấn khăn vào rồi ngồi tám tiếp. Body với V1 tự nhiên rất đẹp, hệ cam sành, V2 hơi ngấn chút, V3 đủ xài, V4 lưa thưa, tay chân thon dài. Body thì ko bằng 24, mặt xinh có lẽ chưa bẳng 35, nhưng mà tổng thể cộng lại bonus thêm 2k2 thì mình mạnh dạn chấm điểm về giao diện bé hợp gu mình nhất. Đặc biệt là bé có nụ cười tươi, mắt cười, khóe miệng cũng biết cười.

Tuy nhiên hơi buồn là trải nghiệm hôm nay nó ổn áp đến đây thôi. Nếu ko phải vì đi bằng code, mình cũng sẽ tránh ko lên bài này.

Phần tắm thì mẹ tắm con, mình sờ mò nắn bóp, bú bình thoải mái, phải nói là V1 rất đã miệng luôn. Bé cũng cười nói vui vẻ. Tuy nhiên hoàn toàn ko có mơn trớn, kích thích gì, chủ yếu là mình tự nờ ứng vì bé thôi. Gội đầu, kì lưng, kì chân tay các kiểu. Ko HJ, ko BJ, ko lick ti, ko hôn hít gì. Ko biết sau Tết có đổi gói dịch vụ ko, chứ tắm onsen này là giống tắm chung khỏa thân thôi chứ ko có onsen gì cả. Tuy nhiên, bé cũng ko né tránh gì. Giờ nghĩ lại có thể bé hơi mệt vì vừa xong 1 khách là tới mình luôn. Nhưng mà nghĩ đi thì cũng phải nghĩ lại, có đến sau hay đến sau nữa, mình cũng trả đủ như khách trước mà :D

Phần massage khoẻ thì 5p đầu vào khá hứa hẹn, bé bóp lưng, bóp vai, nhấn cơ khá ok nhưng khi bắt đầu rà trúng đài nói chuyện thì miệng nói tay bắt đầu lơi lơi. Làm qua loa, xoa xoa vuốt vuốt tầm 15p nữa rồi thôi. Mình cũng mải nói chuyện chém gió, nên thôi cũng k yêu cầu gì thêm. Mà nói chuyện mới biết tuy 2k2 mà bé làm massage 5 năm rồi, làm qua gần hết mấy cơ sở mà mình từng ghé. Làm nhiều mà nghỉ cũng nhiều. Nghe xong xác định hôm nay là thóc chứ k phải là gà rồi =)).

Tới phần mệt bé hỏi mình trườn Thái ko thì mình ok. Trước đó là nằm ngửa nói chuyện, vừa nói bé vừa thỉnh thoảng nghịch thằng em, xoa ti, nút ti. Nói chung là làm cho đủ bài chứ về độ kích thích thì đánh giá là trung bình yếu. Đi Thái thì đi lưỡi, đi ngực tạm đủ, k có gì đặc sắc, dc cái rên phê. Phê kéo bé lên tính cháo lưỡi cái mả chỉ kê dc cái môi chứ k tách dc môi ra, bé thủ hơi kĩ =)). Đến BJ thì cũng ko có gì đặc sắc, chỉ mút lên xuống như mút kẹo, thỉnh thoảng có đá bi chút chút. Cái ổn duy nhất có lẽ làm chậm rãi, lực phê, mút hõm má luôn mà :)). Mỉnh có thử xoay thế, ưỡn ẹo các kiểu coi bé có đổi kiểu gì ko nhưng ko, chỉ duy nhất tư thế ngồi cạnh BJ thôi. Tuy cảm xúc hơi yếu nhưng mà nhìn em gái đáng tuổi cháu mình đang BJ nhiệt tình quá nên cũng k cầm cự dc lâu mà CIA trong vài nốt nhạc. Bé cũng ngậm hết đợi mình buông lơi rồi mới ra súc miệng lại. Coi như gỡ gạc dc chút đỉnh phút 90, bàn danh dự. Đoạn này mình nghĩ cũng còn kha khá giờ, nhưng thấy bé tắm rửa luôn một lúc r gọi mình ra tắm lại. Tắm xong mình ra mặc đồ thì thấy bé hỏi ủa anh mặc đồ luôn hả. Cũng hơi lạ, tắm xong ko lẽ còn gì, mà mình nhắm chừng có massage gì nữa chắc cũng qua loa nên thôi lịch sự trả lời uh thôi hôm nay vậy dc rồi.

Tip bé xong xuống ngồi đợi tô mì, trả lời dc 2 cái email, ăn hết tô mì, lướt fb mấy cái, ra về leo lên xe nhìn đồng hồ thì thấy 95p kể từ lúc lên phòng.

Tổng kết lại là cuối cùng cũng hiểu vì sao bé rất trẻ, rất xinh, rất duyên, nhưng ko làm ở đâu lâu dc. Ngắn gọn vậy anh em hiểu nha. Thật ra mình rất ưng ngoại hình cũng như tính cách của bé, giá mà có điều kiện ghé thăm nhiều lần, những lần sau biết đâu sẽ trở thành một số yêu thích. Bác nào dư dả kinh tế, thích trẻ đẹp, mơn mởn, có thể vào chiều ẻm, biết đâu ẻm sẽ chiều lại. Còn tính mình nếu lần đầu ko ổn, mình sẽ ko đi lại. Thật ra lần đầu có ổn, mình cũng thích đi số mới hơn =)))

Thiệt hại: tic CAMA1303 từ mod @Dory + tip 1000k chẵn

• Like
Điểm cảm xúc: Tentacus

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,829
4,598
30 ₿
hầm khá êm nhưng còn chút cấn cấn hả bạn hehe, thường mấy bé trẻ trẻ hay vậy

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Êm thiệt mà, có cấn đâu =)).
Mà tại đi massage nệm nó phải cứng chút chứ êm quá lún ghê lắm kkk
Chứ mà bé này mà ở bộ môn khác thì êm chữ ê kéo dài =))

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,829
4,598
30 ₿
môn massage này đc rầu, còn môn nào nữa bạn già kkk

Mỏ than

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
7
73
35
0 ₿
2k2 với v1 tự nhiên là tui đã ưng, thêm cái xinh thì cũng đáng để trải nghiệm.

• Like
Điểm cảm xúc: SC17

kirishi

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/5/18
Chủ đề
7
138
31
0 ₿
bé nó đi làm ms từ 16 tuổi sao :cuteonion50:
Bữa giờ check được 3-4 số mới mà ko ưng lắm nên cũng chả rp, đang tính mai mốt trải nghiệm 09 thì lại đụng hàng bác :8onion38:

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
biết gì đâu nè, thấy bé nói vậy biết vậy thôi kkk
ông bạn cho xin một số max service đi nè, đầu năm giờ toàn đi trúng mấy tiểu thư đài các, xinh đẹp nên ko muốn vướng bụi trần ko =))