World Cup Q.10 [Hawaii] 12 - Bản sao hoàn hảo

Lượt xem: 3,623

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Cầm trong tay chiếc code cuối cùng của Hawaii mà lòng buồn vui lẫn lộn. Vui vì đã khai quật dc một vài viên ngọc sáng nơi đảo xa. Buồn vì số ngọc còn lại ko biết chọn ai bỏ ai cho chiếc code này. Lênh đênh giữa biển hình KTV chợt nhớ ra “kim chỉ nam” của Hawaii là bé nào càng mặc đồ kín đáo thì càng nhiều bất ngờ. Vậy là quyết định chọn bé số 12, đầu danh sách luôn. Mùa WC này đã đi 2 số 12 rồi, hôm nay sẽ hoàn thành dc cú hattrick 12 mỹ mãn.

Chọn xong check code nhanh gọn rồi lên phòng. Đề nghị cơ sở nên lắp đặt thêm thang máy, lần nào đi lên cũng gặp mấy bé trong thang, thiệt tình là ko muốn đứng núi này trông núi nọ mà mấy bé hot quá trời. Hôm nay lên phòng dc thông báo là bò cụng, nước ngọt phụ phí 30k, cũng k thấy có trái cây, chỉ có 2 chai nước suối. Bình thường mình cũng chỉ dùng nước suối nên ko bận tâm gì lắm, nhưng với một số ae có thể sẽ hơi “dội”. Hy vọng cơ sở xem xét cân chỉnh dịch vụ sao cho vui lòng thượng đế.

Vào xông ướt một lúc thì bé gõ cửa vào đúng lúc đang định đi qua xông khô. Bé rất nhiệt tình đưa nước cho mình trước khi vào xông khô. Ngồi đợi thấy chậu nước ngâm chân mình ko ngâm chỉ gác lên thì bé gõ cửa hỏi nước nóng quá hay sao, em thêm nước nguội cho a nhé. Lần đầu tiên thấy có bé chu đáo, để ý vậy luôn.

Xông xong ra ngoài thì nhìn rõ thấy bé hơu giống hình thôi, nhưng lại rất giống một người nổi tiếng nào đó mà ngờ ngợ ko nhận ra. Đến lúc bé buộc tóc lên thì lại giống hơn nữa, nhưng vẫn ko nhớ là ai. Thôi cho qua kéo bé vào lòng ngồi thì bé nói mắc cỡ lắm k qua ngồi đâu, anh qua giường ngồi với em. Uh thì a qua. Chợt thấy ngón áp út tay trái của bé có chiếc nhẫn, hơi khựng chút. “Đeo nhẫn vậy giờ ôm hun cái có bị đánh ghen ko em?”, mình hỏi bé. Bé cười khúc khích rồi nói “Anh muốn làm gì cũng dc, em bảo kê hết”. Uh bé nói vậy thì tranh thủ thả dê nhẹ, hôn nhẹ lên cái xương quai xanh lấp ló sau chiếc đầm ngủ nhìn sẹc xi dã man.

Bé cởi đồ vô tắm, ô mai gót, cam Việt núm ty hồng tươi luôn. Hỏi bé sao hồng vậy, bé nói bé còn tờ rinh. Nghe vậy tranh thủ vừa vào tắm cái khám coi còn đúng hay ko, đúng là còn thiệt nhé mấy bác. Còn tờ rinh lỗ tai nhé. Tắm táp qua loa nhưng nói ngọt, khen vài câu là có vẻ dính dính, đỏ mặt liền. Vào tắm với bé 12, chắc là chủ động tay chân, mồm miệng lên xíu chứ ko thì mẹ tắm con thôi. Bù lại BJ thì vẫn phong cách quen thuộc của mấy bé bên Hawaii, luồn chân xuống mông mình nâng lên cao. Cảm giác thì mình thấy cũng ko hơn kém gì BJ bt, có cái là tầm nhìn nó đỉnh hơn, rõ hơn, sắc nét 4K hơn, bác nào thích thị dâm chắc mê món này lắm.

Phần matxa khỏe thì trên mong đợi nhé. Lâu rồi mới bắt đầu phần khỏe với tư thế nằm ngửa, dc bé nắn bóp tay, chân, vai, gáy đầy đủ với lực khá thấm. Nằm sấp lại tiếp tục đấm bóp từng *** bộ phận trên cơ thể rất bài bản, làm phần nào là làm kỹ và dứt điểm phần đó chứ ko phải kiểu mấy bé mx mệt bt là cứ "nhai tới nhai lui" cho đủ thời gian. Kết thúc còn khuyến mại thêm phần bẻ chéo lưng kêu răng rắc luôn.

Phần matxa mệt thì tương đối giống với các bài bên Hawaii, bắt đầu bằng đi lưỡi listerine, nước nóng lênh láng. Bé rất chịu khó để ý phản ứng của mình, đi lưỡi tới phần nào thấy có dấu hiệu "tê tê" là bé tiếp tục tân công mạnh thêm vào phần đó. Đến phần trườn lưng thì cảm giác ngộp thở vì bé xoay như chong chóng trên người mình luôn. Đổi thế, đổi đầu, đổi vị trí gần như ko hề rời khỏi lưng. Bé chắc có tập uốn dẻo hay gì chứ cái body 1m6 mà có thể lăn lộn đủ kiểu trên lưng mình thật ảo ma. Nằm ngửa lại cảm giác trườn đủ rồi nên kéo bé lên ôm áp, nói lời đường mật ong bướm năn nỉ ỉ ôi kiếm kèo ăn cháo cho ấm bụng cái mà cuối cùng chỉ xin dc cái hôn phớt kkk. Bé chuyển xuống bắt đầu BJ rồi HJ cho mình. Ko ăn dc cháo nên cũng ko có hứng ăn sò mấy nên hôm nay bỏ qua 69, mặc dù bé có gợi ý chu mông về phía mình. Sò k ăn nhưng mà cam thì k thể bỏ qua nên tranh thủ nắn bóp trước khi out trong lòng bàn tay bé nhỏ của bé.

Ra tắm lại úc bé đang miệt mài kì cọ thì mình lại tiếp tục cố nghĩ xem bé giống ai. Mình nói "Em nhìn giống ai trên TV mà a nghĩ hoài ko ra". Nghe vậy bé cười nói "Ai cũng nói em giống Puka. Có mấy lần đi spa, người ta còn kéo vô nhìn em tưởng em người nổi tiếng luôn". Vậy là mấy bác có dc câu trả lời bé 12 là bản sao của ai rồi nhóe.

Ko chấm điểm bản sao với bản gốc vì có nét giống thôi, nhưng tính ra so từng nét cũng ko hề lép vế với bản gốc đâu à (thật ra Puka với mình ko phải là quá đẹp, xinh thôi, diễn viên hài chứ cũng ko phải diễn viên chính kịch).

Bonus thêm thông tin là em gái ruột của bé là bé 68 trong Hawaii luôn, trẻ hơn, cao hơn, (12 xinh hơn, bé cho mình xem hình 2 chị em chụp chung). Ai có đam mê "lấy chị hốt luôn cả em" thì hiểu rồi nha.

TỔNG KẾT
Bé 12 xinh xắn, cao tầm 1m6, 3 vòng hàng Việt đủ xài, ưu điểm ty hồng (chắc là làm hồng) + rất giống người nổi tiếng. Bên Hawaii có bé 35 nhìn hao hao hoa hậu KD nữa. Bác nào thích chương trình hẹn hò với người nổi tiếng có thể ghé chơi. Kỹ năng thì ổn áp, nhiệt tình, cái nào dc là dc, từ chối là từ chối, nhưng có vẻ thích nghe ngọt, dụ xíu là từ chối một nửa thôi kkk.
Thiệt hại: tic CODE WC 2022 231147 + tip = vé gốc

Cảm ơn nhà tài trợ @Massage Hawaii và mod @Uchiha Itachi đã tạo ra sân chơi hết sức thú vị mùa WC cho ae!

• Like
Điểm cảm xúc: Himura

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
49
600
378
35
0 ₿
Lão hàng xóm lại xù kèo tui rồi lặn đánh lẻ bên hawaii :cuteonion59: 12 nhìn trên hình công nhận nét xinh có chiều sâu thật.

• Like
Điểm cảm xúc: SC17

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿

kirishi

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/5/18
Chủ đề
7
138
31
0 ₿
cũng còn chiếc code cuối bên Hawaii nên phân vân mãi chưa dám đi, tới kiếm chân ái hay chuột bạch số mới cho các đồng dâm :ami-(20):

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Thử số mới đi bác, còn nhiều số lắm =))
Đang tăm tia 17 nè. 22 cũng che full mặt hấp rẫn quá

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
hơi rát ví đấy

TônSung

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
8/10/18
Chủ đề
19
256
98
31
0 ₿
cảm giác 2 bé cùng tắm chung rồi một bé bj một bé mình bb nó sướng ggggg.gggg

• Haha
Điểm cảm xúc: L.O.X

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
ước gì ai tài trợ l.o.x để được giải ngố với .

• Haha
Điểm cảm xúc: Thần Rùa

V.h

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/2/23
Chủ đề
1
22
17
Hbinh chanh
0 ₿
Vừa nhập môn này không lâu… không biết có bác nào giống em không?
Đầu tiên phải tự hỏi là các bé vì sao lại hơi hơi giống hình mà không phải là có sao để vậy. Đâm ra dẫn đến điều thứ 2 là mình kì vọng vào bé cưng quá nhiều cho đến khi gặp bé rồi thì có cảm giác hụt hẫng… buồn nhẹ.
:cuteonion58:

• Like
Điểm cảm xúc: SamuraiSG

Minh Hoang 123

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/9/19
Chủ đề
0
7
2
31
0 ₿
haha, đó là nghệ thuật quảng cáo mà bác, đánh vào tâm lý khách hàng. Bạn chỉ có cách là tìm cơ sỡ nào đỡ hụt hẳng nhất thôi.