World Cup Q.10 [Hawaii] 59 - Con bướm đa tình

Lượt xem: 1,275

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Tuần mới tiếp tục đoán đâu sai đó nên lại lênh đênh ra miền đảo Hawaii. Nhân tiện đang có chuỗi lolli nên quyết định book bé 59 vì nhìn hình là thấy lolli rồi.

Vào check code nhanh chóng, +1 điểm tiến bộ cho cơ sở vì quy trình có vẻ đã bớt bỡ ngỡ rồi (đi quá trời code mà kkk). Bên Hawaii có thêm một điểm cộng là mặc dù đã book trước nhưng đến nơ vẫn mời khách xem thêm các KTV đang trống trong trường hợp có đổi ý. Số lượng KTV có lẽ là hùng hậu nhất trong số các cơ sở mình hay đi vì lúc nào vào cũng ít nhất 5,7 bé trống (mình ko nghĩ là do vắng vì hầm xe full).

Hôm nay lên phòng vào thay đồ xông thì thấy trong tủ là cái quần đùi có logo Nike to đùng. Góp ý vớ cơ sở là nếu để quần vải, khăn, hoặc ko để gì cũng dc, thì nên đồng nhất các phòng. Mỗi lần đi là mỗi lần mình hồi hộp ko biết hôm nay sẽ dc cho mặc cái gì vào xông. Chú em locker nhìn có vẻ mệt mỏi cũng quên luôn lấy nước ngâm chân, mà thôi ko sao, vì bình thường nước nóng vãi, mình cũng ko ngâm mấy. Xông khô rồi qua xông ướt một lúc thì bé vào.
Ấn tượng đầu tiên là ko phải quá lolli như hình, chắc cũng dc 1m55, 1m56 chứ ko mini như bé 79 đã report. Ko mặc đầm ngủ giống mấy bé khác, bé 59 mặc bộ cosplay thủy thủ hay gần gần giống v. Đang xa bờ gặp thủy thủ trục vớt về chắc là thơm rồi đây. Ra ngồi nói chuyện hỏi cung mấy câu kéo bé lên đùi ngồi mà bé chê ướt. Kệ chê thì chê, mình cứ kéo bé vô ngồi mân mê. Tuy ko phải quá lolli nhưng vẫn ngồi lọt thỏm trong người mình, dễ ôm ấp hôn hít. Hôn lên cổ mấy cái mà bé nhột cứ né né. Né xong nhưng vẫn để hôn tiếp kkk.

Khô mồ hôi vào tắm. Bé cở đồ ra thì thấy v1 ổn áp hơn nhiều so với khi mặc đồ hoặc coi trên hình nha. Cam Việt hơi sừng trâu nhìn kích thích vô cùng. Eo ót thì phẳng lì, mông cong cong tạm ổn. Phần tắm thì chuẩn mẹ tắm con, vừa tắm vừa tám đủ thứ trên trời dưới đất, trong bờ ngoài khơi. Kỳ cọ sạch sẽ thơm tho thì bé trườn qua nằm một bên tiếp tục tám. Ôm bé một bên như người iu cho bé lấy đùi cạ cạ thằng em. Đang phê chuẩn bị sẵn sàng cho phần onsen thì bé kêu thôi anh đứng lên e tắm lại rồi ra ngoài. Aiza, vậy là ko có lick ti, ko có BJ, HJ gì luôn á. Sao em nỡ mơn trớn tới vậy rồi cắt cái rụp luôn vậy.

Phần matxa khỏe thì trung bình yếu thôi. Skill với lực ko có gì chê, cũng ko có gì khen. Dc cái mấy bé bên Hawaii lúc mx khỏe thường ko mặc gì lun nên nhìu khi táy máy mò này mò kia cũng trúng này trúng kia dữ lắm. Mà mò trúng là mấy bé mò lại liền, ăn miếng trả miếng.

Phần matxa mệt mở đầu bằng màn đi lưỡi với listerine. Miệng tía lia nên lưỡi cũng lả lướt vô cùng. Tuy nhiên lướt lát là chính chứ ko đi sâu, bù lại rên rỉ ngang ngửa mấy idol xứ hoa anh đào. Giống bé 79 đã rp, bé 59 này nuru cũng hết nước chấm, đủ các tư thế như kama sutra vậy. Nằm sấp nhiều khi ko tưởng tượng đc bé đang trườn từ vị trí nào, trườn bằng cái gì luôn, chỉ biết là PHÊ kkk. Nằm ngửa lại thì mình kêu bé thôi ko trườn nữa vì đủ quá rồi. Kéo bé lên ôm ấm quấn quít như mấy bộ phim tình cảm 2 người đóng. 2 body mơn mởn căng cứng cộng với dầu nuru trơn trượt hòa quyện vào nhau. Bé bắt đầu trườn xuống BJ cho mình. Vì BJ, đá bi cũng k có skill gì đặc biệt lắm nên mình lại kéo bé lên ôm ấp, cháo lưỡi. Có vẻ hiểu ý mình, bé bắt đầu chuyển qua HJ trong khi đang bón cháo miệt mài. HJ nhẹ nhàng, tình cảm, cái nào chắc tay cái đó chứ ko phải sục cho nhanh ra. Từ từ khoai nó cũng nhừ, mình out trong từ tốn còn lưỡi vẫn ăn cháo thêm một lúc nữa mới dứt ra. Cảm giác này làm mình nhớ lại nyc hồi còn tờ rinh. Vật vã lắm rồi mà đâu có dám "chọc chiếc" gì, chỉ ôm ấp HJ cho nhau cũng đã sung sướng lắm rồi. Thật ra tới lúc "chọc" dc rồi mới biết còn sung sướng hơn nhiều.

TỔNG KẾT
Bé 59 xinh bt, ko quá xinh, vẫn còn nét miền Tây, y như giọng rặc miền Tây. Ở TP vài 3 năm nữa ăn diện chắc cũng sẽ khá hot. Da hơi ngăm, 3 vòng thì ổn áp, v1 ổn nhất rất vừa tay, rất săn chắc hợp với bác nào thích hệ lolli nhưng lại đam mê v1. Bonus tóc dài, đen nhánh, nghe nói chưa nhuộm bao giờ. Kỹ thuật hơi qua loa nhưng tình cảm thì dạt dào. Ôm ấp hôn hít thì hơi né (chắc giả bộ) nhưng vẫn cứ mời chào nha. Đúng là số 59 con bướm, mà là con bướm đa tình. Thích tình cảm nhưng ngại ôm ấp, thích sung sướng nhưng ngại trách nhiệm kkk. Bác nào có sở thích chinh phục thì nên thử.
Thiệt hại: tic CODE WC 2022 251148 + tip bằng vé gốc.

Cảm ơn nhà tài trợ @Massage Hawaii và mod @Uchiha Itachi đã tạo ra sân chơi hết sức thú vị mùa WC cho ae!

• Like
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo and MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
dạo này đi nhiều dữ người anh em kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: SC17

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
dạo này bác bơi tới hawai lun rồi =)) chờ mod bơi chung với =)) bơi ở đây có vẻ ngon mắt ngon miệng ngon chym =))

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
ui ước được đi hawaii một lần mà chơi thì nhiều nhưng tạch cũng không ít hichic

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Bác xem bắt thuyền gửi ít anh em ra đây bơi chung chứ Hawaii này bữa giờ bơi một mình buồn quá :4onion25:

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
gửi cả chục anh em rồi, mà toàn len lén bơi ra xong bơi về , ko chịu viết chữ nào =))

• Angry
Điểm cảm xúc: SC17