Q.10 [Hawaii] Điệp vụ thất bại, bị bé 35 complain :(

Lượt xem: 3,102

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Giữa cái nắng xém da ngày đầu tuần, mọi thứ dường như dịu nhẹ lại với tin nhắn giao nhiệm vụ của @Lục A Ka . Tranh thủ ăn cơm xong mình xỏ vội chiếc quần dài cùng cái áo polo ưng ý và con apple watch phake mới mua trên shopee, ko quên xịt nách nhiều thêm hai cái so với bình thường. Mình ko đi xe nên tới nơi lên thẳng lễ tân. Cơ sở còn mới, cửa tự động hoành tráng lắm, rộng rãi cao ráo sáng sủa hơn hẳn các cơ sở Q1 mình hay đi (trung tâm tấc đất tất vàng mà lấy đâu ra rộng). Điểm trừ là ko có ipad chọn mà chọn qua điện thoại của lễ tân thôi. Ngà ngà say mà vô nhìn cái màn hình bé xíu chắc ko thấy gì. Trước khi tới mình có nhắn hỏi trước 2 bé, tới nơi thì dc giới thiệu thêm 4,5 bé gì đó. Cuối cùng vẫn chọn số như đã nhắm ban đầu, chú dê non 35 :3onion15: .

Vô thang máy lên phòng, như bên dưới, to, hoành tráng. Một sàn này chỗ khác có thể làm 7, 8 phòng nhưng mình nhìn sơ qua có khoảng 5 phòng thôi. Phòng xông khô, xông ướt đầy đủ, có cả chậu ngâm chân. Phòng mùi tự nhiên k bị ám mùi xịt phòng quá nhiều. Có 1 điểm trừ là ko có quần đùi xông. Anh em khác k biết sao chứ mình thấy vào xông mà lông nhông hơi ko quen, nhất là từ lúc vào ngồi đến lúc bé vào, locker vô gõ cửa mấy lần lận (hỏi han hỗ trợ thôi). Xui mà cởi quần ra đi lông nhông thì chú em locker dc check súng ống mình rồi :1onion33:. Vậy nên hôm nay mình ko xông mà ngồi đợi bé luôn. Ngoài chú locker ghé thăm thì còn có chú tiểu cường bằng đầu ngón út. 0,5 điểm trừ, chắc do mình xui chứ nhìn chung là sạch sẽ.
Ngồi lướt diễn đàn một chút thì bé lên, ấn tượng đầu tiên là trời ơi iu liền. Xinh hơn hình, mình gu tóc ngắn nhưng mà nhìn bé tóc dài uốn gợn nhé mà mê quá. Phải nói là rất xinh, xinh kiểu như vô tình thấy gái xinh ngoài đường vậy, chứ ko phải xinh kiểu ktv nhìn cái là nắng cực. Mình nhìn bé mãi ko rời làm bé hỏi a vô điều tra gì em hả Mặt v-line cưởi rất duyên, có hạt gạo nhé và rất hay cười. Mình dây dáng chuẩn chân thon dài dư sức thi nữ sinh thanh lịch. Dây nhưng v1 v3 đủ xài nhé.

Bé vào nói chuyện rôm rả nhưng có lẽ còn hơi ngại, mình gọi ra ngồi chung thì bé kêu thôi vào tắm luôn. Ok ko vấn đề gì, mới gặp mà thân quen quá nhiều khi cũng hơi giả tạo.

Phần tắm bé làm bình thường, mức trung bình. Đụng chạm lướt đủ nhưng ko quá khêu gợi. Có lẽ do mình mải nói chuyện nên thằng em chỉ hơi loi ngoi. Bình thường thằng em mình nhạy cảm, tắm táp xíu là chào cờ thẳng đứng. Thấy vậy Ko để nó đợi lâu, bé bắt đầu BJ. Bt các bé hay xả bớt nước nhưng lần này bé để phải nửa bể nước, cảm giác như đc thổi kèn trong hồ bơi vậy, mình quíu chân mấy lần tí thì tuột xuống thành bể. Nói chung mức độ nhiệt tình thì có nhưng về kĩ thuật thì ở mức trung bình.

Tắm xong bé lau người rồi ra làm khoẻ. Phần khoẻ hơi yếu so với dân thể thao như mình, chủ yếu xoa xoa bóp bóp. Bù lại 2 ae nói chuyện rất vui. Đúng phong cách 2k2 nói chuyện với ông chú, tếu táo, nhí nhảnh lâu lâu dâm cái là mắc cỡ.
Tới phần mệt, bé bơm dầu nhiệt tình khắp người rồi bắt đầu ngậm nước nóng đá lưỡi khắp người mình. Lần đầu mình dc thử skill này, cũng hơi khó tả. So với lưỡi bình thường thì mỗi cách phê một kiểu. Nói chung là bé xinh quá nên bt mình rất thích mx khoẻ nhưng lần này mình ko quan tâm lắm tới các phần khác nữa mà chỉ đợi lật ngửa lại siết bé vào lòng. Xin phép skip luôn phần chà thái bằng ngực, bé làm đủ nhé. Giây phút chờ đợi cuối cùng cũng đến. Bé lật ngửa mình lại bắt đầu vô thẳng màn BJ. Má ơi tội thằng em vừa xổng ra đã muốn co giật. Kỹ thuật ko phải quá nhiều nhưng cảm giác bé thổi bằng cả niềm đam mê âm nhạc, kèm theo tiếng rên hơi khàn. Mình nằm hưởng thụ mà mông bất giác hẩy hẩy lên mấy lần. Ngưng BJ, bé bắt đầu tới màn chà nuru bằng v4. Khung cảnh thần tiên như hiện ra trước mắt, bé nhấp nhổm trên hạ bộ ko quên lấy tay mình nhào nặn cặp ngực hệ cam Việt, ko quá to nhưng săn chắc. Nước nôi của 2 cơ thể kèm với dầu matxa kích thích tột đỉnh. Mình phải ngồi dậy ngay bú lấy bú để hai trái cam trong khi thằng em vẫn k ngừng tới lui. Cảm giác như đang làm tình với người yêu vậy. Dc một lúc mình phải nói e từ từ a sợ ko chịu dc. Nghe vậy bé dừng lại trườn qua một bên bắt đầu BJ lại, mình bắt đầu kéo mông bé lại khám phá v4 dc cắt tỉa gọn gàng. Bé cao nên với tay tìm khe hơi xa chút nhưng mà tới khe rồi thì mướt mát vô cùng. Cảm giác v4 như có phép thuật nào đó nuốt lấy ngón tay giữa của mình vậy. Mình cũng k làm gì dc nhiều vì còn bận hít thở đều kìm thằng em lại. Dc chắc tầm 3p thấy có vẻ ko ổn nữa r mình kéo bé vô thế 69. Mình cao trên 1m75 nên bt các bé nhỏ người mà 69 là nằm rạp lên người nhưng bé 35 hôm nay cao trên 1m6, bé hơi cong người mới đủ cho cả 2 ae vô thế. Vì vậy mà mình có khoảng trống giữa bụng mình và người bé để nhìn thấy cái miệng xinh xẻo kia đang ngậm thằng em thụt ra thụt vào. Biết sắp chịu ko dc nữa mình tranh thủ đá lưỡi lia lịa vào khe suối hy vọng cho bé chút cảm giác dc chăm sóc. Chỉ chịu dc tầm 30s là thằng em tung toé, hic hic xấu hổ quá. Bé nũng nịu em chưa cho mà sao anh ra rồi, giờ em nứng quá làm gì giờ :2onion16:. Lau sơ qua cho mình bé ngồi qua một bên ngậm nước và bắt đầu BJ thằng em đang nằm chèo queo. Mình hơi bất ngờ vì bt các bé xong shot là thôi, do mình out chứ đâu phải do bé k làm đủ bài. Cộng 1 điểm yêu nghề cho bé. Mà bé 10 điểm rồi cộng vào đâu nữa giờ…:3onion29:

Phần kết thúc tắm rửa mình cũng k nhớ gì mấy vì bị bé làm mê mẩn quá rồi. Chỉ nhớ bé nhắc mãi anh out sớm quá em hổng vui, bứt rứt quá :2onion16:

Tổng kết
Cơ sở ổn áp, có thể một số trải nghiệm ko giống khu vực mình hay đi. Mình chỉ nêu so sánh, k khen chê bên nào. Các bro yên tâm nhé. Về bé 35 thì kỹ thuật tạm, chả có gì ngoài đẹp và nhiệt tình. Mình khuyến khích các bác đi số khác, để 35 cho mình Cảm ơn các bác trước :cuteonion6:.

Tic: điệp vụ
Tip: = tic + 20% tình cảm
Lễ tân: ko tip, ko có ipad, mặc dù nhiệt tình nhưng mà cảm thấy xem hình cho có thôi chứ mỗi bé chỉ 1 hình, đưa 1 list 800 cái hình mình cũng hơi hoa mắt

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: HTThichDuThu and MeVius

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
142
1,138
2,258
1,324 ₿
điệp viên thất bại rồi sao

• Haha
Điểm cảm xúc: SC17

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Ko xông nên rảnh chụp ít hình cho các bác thấy cái sự rộng rãi của Hawaii

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,830
4,596
30 ₿
bé 35 mình cũng đã có report, bé xinh và nhiệt tình, đừng ai đi nha, để bé cho X vs bác được dòi kkkk

• Haha

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Mình có đọc bài của bác. Trong box mới có 21 với 35 dc review hay sao đó. Mình định thử số khác chuột bạch cho ae mà chưa có số hợp gu nên thôi theo bác

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,830
4,596
30 ₿
mình cũng tính thời gian tới quay lại hawaii coi sao, có gì sẽ review cho bác và anh em

• Like

Wolfking

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/10/22
Chủ đề
1
12
0
0 ₿
Thank vì report có tâm! Vậy là hiện giờ số 35 là đẹp nhất ở đó theo ý kiến cua bác hả? Với lại bác đi gói vip hay phải cao hơn vậy?

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Mình mới đi bên đây lần đầu thôi bác. Nhưng mà số bé mình gặp từ lúc nhập môn thì bàn tay bàn chân đếm k đủ nữa rồi. Bé 35 này với mình là top 2 về độ trẻ và xinh, top 1 là ai thì mình quên r :6onion23:. Mình tương đối cầu toàn nên rất ít khi dùng từ đẹp. Cả bài review mình khen bé rất nhiều nhưng chỉ dùng 1 lần từ đẹp thôi :3onion15:. Nên bác yên tâm gu mình chắc k quá tệ. Nếu mà Hawaii có bé khác xinh hơn thì là do các bé quá xinh chứ ko phải tại 35 ko xinh:8onion13:

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Been này mình cảm giác vẫn còn đang thăm dò thị trưởng vị nghe nói chuỗi này từ ngoài bắc vào. Tip thì ổn vì các bé xứng đáng. Nhưng mà tic (đã có cama) thì với mình là hơi đau ví so với vị trí và vị thế. Chắc phải tích cực làm điệp viên mới có thể review cho ae :8onion38:

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

Tinhanh001

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
28/4/19
Chủ đề
11
190
52
34
Tphcm
0 ₿
Hawai nhìn thì nhiều bé xinh nhưng ko biết dịch vụ ổn áp hay không nữa chưa dám đi thử mấy bác test đi cho tui it review

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,830
4,596
30 ₿
nhiều bé là ẩn số cần khám phá lắm, mấy bé ngoài bắc vô chưa test được kkk nên cũng tò mò

• Like

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,830
4,596
30 ₿
anh em có report rồi đó bác, bác thử đi, bữa mình đi thì dịch vụ ok

• Like
Điểm cảm xúc: Tinhanh001

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Csvc dịch vụ thì ok nhé. Mấy bé thì mình nghĩ là trẻ so với mặt bằng chung đó. Trẻ thì có thể ko skipl bằng nhưng nhiệt tình đam mê có thể sẽ dư :2onion2:

Rinno

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
17/10/22
Chủ đề
12
168
50
Tphcm
0 ₿
Bé xinh thì nhiều nhưng giá hơi đau ví và thời gian cũng it so với xung quanh nên thui ráng chờ lúa nào về hay có code rồi đi thử lần xem sao

• Like