Noel Q.10 [**** Hawaii] Lễ hội đánh ghen

Lượt xem: 3,145

ConanKid

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/12/22
Chủ đề
3
31
13
hn
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
May mắn nhặt được chiếc code từ mod Dory, ngay hôm sau vội cưỡi con chiến thần tới thăm Hawaii. Lần này quyết định ko book trước mà tới thẳng luôn, xem có duyên với bé nào, do Hawaii toàn bé hot thôi, ko phải lo lắng.
Chú e lễ tân thấy mặt mình vừa xuất hiện đã đon đả ra chào, mình cũng ko quên cám ơn chú e lễ tân, nhờ thấy mặt chú e trong hinhg mới đoán đúng event Noel. Dư âm WC vẫn còn nên ngồi chém gió 1 lát mới qua công đoạn chọn số. Hỏi thử bé 35 rảnh ko, nhận đc cái gật đầu rồi mình nhanh chóng đc đưa lên phòng.
Csvc của Hawaii thì quá sang xịn mịn rồi, nhưng bữa nay phòng xông hơi bị khe hở phía dưới. Làm ở trên nóng đổ mồ hôi mà ở dưới gió máy lạnh lùa vô chân lạnh toát. (Cơ sở xem khắc phục nhé - 303).
Loáng thoáng thấy bé đã vào pha nước tắm mà cũng tụt hứng xông rồi nên ra gặp bé luôn. Vui vẻ chào hỏi bé mà bị đáp lại là sự ngoảnh mặt làm ngơ từ bé. Mấy bác yên tâm là cái này chỉ mình bị thôi, chứ các bác gặp bé sẽ mê ngay, bé rất vui vẻ và biết cách bắt chuyện. Sau khi mất 1 đoạn công sức dỗ dành thì bé mới chịu vô Onsen. Đặc điểm của bé là tắm rất kỹ, kết hợp màn mơn rớn nhẹ, rồi bé sẽ kê mông các bác lên để Bj rất phê. Nhưng mình thì chỉ đc kì kì và kì thui, kì hết 20' rồi choàng cho mình cái khăn kêu ra giường chờ bé. Trong khi các bác thì sẽ đc bé lau người cẩn thận rồi dìu ra giường.
Bé mát khoẻ cũng rất khá, đủ bài và lực ổn, mỗi tội mình thì ko đc hưởng. Tới màn mát Thái thì bé rất điêu luyện với skill đi lưỡi nước nóng và bj nước nóng nắng cực. Và mình thì cũng bị bỏ qua luôn khâu đó. Thôi thì ráng vô màn 69 xem vớt vát đc gì ko mà thấy bé khô hạn quá rồi làm mình cũng tụt mood ko "happy ending" luôn. Nhưng mình đảm bảo các bác vô sẽ gặp được suối nguồn tươi trẻ cực thơm mát và dào dạt nhé.
Và cũng lố giờ rồi nên nhanh chóng tắm rửa lại để ra về. Tưởng kết thúc 1 ngày vui vẻ ở đây rồi nhưng ko, vừa bước vô thang máy chợt 10 mắt nhìn nhau. Xung quanh là 3 cô bé "người yêu" cũ từng có 1 đoạn thời gian "mặn nồng" với mình tại Hawaii. Trận "đánh ghen" kinh hoàng trong thang máy bốc lên, may mình nhanh chân tẩu thoát, nhưng vẫn ko quên lời hẹn gặp lại với bé 35.
Đánh giá

Face 8/10 xinh kiểu có nét kiêu sa 1 chút, cười lên thì 9 nhé, bé cười rất xinh, cao tầm m6
V1 quýt vn, nhỏ thôi nhưng đẹp hợp nhãn mình 8.5/10
V2 eo ót gọn gàng, loli 9/10
V3 căng tròn bồm bộp 8.5/10
Sev + tình cảm: khách quan mà chấm thì 7.5/10 . Riêng mình chấm chủ quan trên trải nghiệm của mình thì 4.75 thôi nhưng là trên 5 ạ (mình ko chấm nhầm đâu nhé)
Kết thúc 90' hạnh phúc bên bé dù chưa trọn vẹn lắm (còn mình và bé làm gì trong 90' đó là bí mật ạ ):cuteonion21:. Sẽ còn gặp lại bé và Hawaii dài dài. Thank Hawaii và Cdms cũng như mod Dory ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo and Đi Tàn Tàn

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
896
3,278
1,680
850 ₿
Chúc mừng anh đã tham gia và may mắn trúng giải tại massage Hawaii, mến chúc anh luôn may mắn và thành công trong công việc nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: ConanKid

Wolfgang

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
9
110
48
0 ₿
Những lần sau bác vào gặp lại thì sẽ được quần cho tơi tả luôn nhé.

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
742
717
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Mừng bác ngon trym, đồng ý kiến với bác về bé 35 face tiểu thư xinh xắn kiêu kì mang ánh mắt ưu buồn :2onion35:

• Like
Điểm cảm xúc: ConanKid

anbinhbank123

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
5/11/16
Chủ đề
9
205
25
41
0 ₿
Cảm ơn bạn nhiều - đi bên này được dịch vụ tốt, giá hơi cao nhưng để trải nghiệm thử bé này, rồi update - lúc trước thì đi bé 62 cũng OK