Q.12 Hãy Gọi Em Là 01 Vì Em Rất Dâm.!

Lượt xem: 2,701

Tiên_Sinh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
12/9/20
Chủ đề
1
78
23
0 ₿
Chào AE

Đã vài tháng nay k quay lại sg vì dịch bệnh covid, lần này về SG công tác cũng lâu lâu nên cũng có chút thời gian gặp các bằng hữu tán gẫu vài câu chuyện, cuối tuần đang nhậu tê tê với thì AE chúng tôi lại kéo tăng 2 tăng 3 xong chợt nhớ đến Massage Cẩm Thy trên đường Tô Ký cách chổ AE nhậu gần 10km cũng hơi xa xa nhỉ nhưng nghe nói cẩm thy dạo gần đây hót lắm,thế là AE lại bàn nhau trãi nghiệm cở sở ở đây. Vì mình đi Cẩm Thy rồi nên tin tưởng cách phục vụ ở đây,còn AE khác chưa đi chổ này bao giờ vì đường hơi xa và ngược lối AE cũng ngại. Thế là AE bắt đầu phi ngựa sắt đến nơi. Nhớ k nhằm là hôm đó thứ 4 mà sao đông khách thế AE định quay về vì k có chổ để xe với lại cũng ngại chờ đợi, nhưng mất thời gian đường xa đến rồi cũng quyết định vào. Có em trai ra chào đón nhiệt tình và Ôi còn gửi dc xe bên cổng quân đội. Vào cửa dc em lễ tân vui vẻ tư vấn các loại vé, AE quyết đinh chọn gói 700k/2sọt (mình k có dt đặt lịch trước nên k dc tặng 30%) anh em nhớ lần sau đi gọi alo trước nhé,do full phòng nên lễ tân xin phép mời chén trà và nằm chờ 15p mới dc lên phòng,k biết số nào hót nhất nên nhờ các em tư vấn và chọn cho. Thế là 15p đã trôi qua cũng đến lượt lên phòng, vật chất cũng ổn mình k quan trọng cho lắm, quan trong là thái độ và dc phục vụ như thế nào.! Các dịch vụ mì trứng,cháo trứng, bánh kẹo, nước ngọt trái cây trọn gói vé nhé ae,locke đưa lên hướng dẫn các kiểu, xông hơi dc 10p thì có tiếng gõ cửa bước vào em nở cụ cười tưoi,miệng hơi móm duyên, dáng dóc ok, vừa xông hơi ra nên em k cho tắm vội, em bảo ngồi 5p e mời a vào tắm nhé, đi ms nhiều chưa em nào cẩn thận vậy, trong thời gian chờ 5p dc tắm thì em ấy đã sexy rồi, dc mò cua bắt cá,ăn cam lai, dạo đầu sướng tê tê trên cái ghế, e thì đứng cho mình khám phá thân thể 4 vòng của em, v1 khá vừa tay căng tròn,trắng hồng vừa miệng nhehấp dẫn là v4 em bé đã khóc nhè từ bao giờ, có vẻ hợp gu nên thằng bé nó cương nhanh thế,, k chịu dc nữa cả 2 kéo vào bồn tắm kỳ cọ nhau hành nhau một lúc, đúng kiểu lâu rồi k cảm giác như này, bánh cuốn quá 69 với e trong bồn cảm thấy dâm dục lên kèm theo tiếng rên của em k thể chịu dc với cái miệng móm duyên và cái lưỡi điêu luyện của e chăm sóc thằng nhỏ nên đành bắn pháo luôn phát đầu, thế là đạn sắp hết chân tay rã rời, e cười to, bảo anh vậy chịu dc sọt 2 k,thế là lên giường em thể hiện đường quyền ms đá nóng,ms khoẻ đủ bài bản, vừa làm vừa nói chuyện nãy giờ bánh cuốn nên cũng chưa hỏi lịch sử em,em quê miền tây sông nước hữu tình, ăn nói nhẹ nhàng dể nghe, gọi em là 01 vì em thích làm cho người khác phê phê,☺️sức khoẻ cũng hồi phục lại ông hành bà hạ sọt 2, em cho ít chất gì gọi là nuru nó trơn như nước của emem lại măng mê tê tái bầu ngực lên khắp thân thể kèm theo đường lưỡi kéo dài nghe tiếng róc rách sao mà chịu dc đây, cố kiềm nén để dc sung sướng lâu hơn,e di chuyển quả mông căng tròn của em lên người đi từ dưới lên ôi lần đầu sướng kiểu này nhé, người em thoa chất nuru ướt khắp ng sờ đến đâu kích thích đến đó,thằng nhỏ lại hư hỏng lại lên rồi, cái kiểu quả mông e đi ngược, em lại dạng chân ra đi từ dứoi lên cô bé lại ướt thế kia thì cánh đàn ông sao chịu dc, lại tiếp tục cả 2 cùng 69, em lại bánh cuốn thằng nhỏ tiếng rên của em kiểu sắp nuốt chuẩn thằng nhỏ vừa sâu vừa khít,con bé của em lại khóc nhè làm ướt cả hàm râu lưa thưa của mình,k kiềm chế dc nưa đành pháo bông nhưng lần này khác lần trước là em cho ra vào miệng ôi mẹ ơi cảm giác k thể sung sướng hơn,..chưa hết cảm giác sung sướng thì mấy thằng bạn réo về Ra về trong sự sung sướng

Face: dể thương, móm đẹp,

SBD; gọi em là 01 ột ột

V1: cam lai vừa miệng trắng hồng

V2: eo thon vừa 1 tay ôm, k lipit

V3: căng tròn, mịn

V4: tuyệt cú mèo

Tổng thiệt hại:

Vé 700k

Tip: 1.000k vì sọt 2 cho vào miệng.!

Locke:100k

Cảm giác quay lại lần này khác hơn mọi lần. Chúc cơ sở ngày càng thành công và mang lại nhiều sự mới mẽ.!

• Like
Điểm cảm xúc: Pharmacity and Jacky22

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Thanks bác đã ủng hộ... 01 dâm số 2 thì không ai số 1 bác nhé kakakakka

ho huy

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/9/20
Chủ đề
1
44
6
0 ₿
Đọc bài của bác xong thằng nhỏ của em nó muốn đòi...

Khai hoa

Binh Nhì
Bé Thích Massage
28/9/20
Chủ đề
1
60
21
0 ₿
Gút chớp luôn bác ơi.!
Đi buổi trưa gặp dc em ấy k ad.?

Solopoco

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/5/19
Chủ đề
2
31
2
32
0 ₿
Ribox thấy hấp dẫn đi rồi ko giống tí nào.đời ko như là mơ

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Cẩm Thy đang trong quá trình dịch chuyển gói Osen2 lên gói CIA, dịch vụ và quy trình massage đã nâng lên bác nhé, hiện tại giá vé vẫn là 700k tuy nhiên dịch vụ thì là vé CIA.... Mời bác trải nghiệm thử ạ.

Solopoco

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/5/19
Chủ đề
2
31
2
32
0 ₿
Mới đi cách nay gần nửa tháng.mới đổi gói lúc nào

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Bác ơi chưa chính thức lên giá mới mà chỉ mới nâng cấp dịch vụ dc một tuần nhé bác... Chưa lên vé, mới chỉ là thăm giò ý kiến khách trước.

traiNC

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/11/20
Chủ đề
0
20
4
0 ₿
Nghe CIA là kích thích mãnh liệt rồi. Chưa được thử lần nào.

Pharmacity

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
25/9/20
Chủ đề
5
268
98
Bình Dương
0 ₿
Ủa cuối tuần trước mình đi đâu có CIA đâu ta B22