Phú Nhuận - Hãy gọi em là "Em bé" | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Phú Nhuận Hãy gọi em là "Em bé"

Lượt xem: 1,383

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
51
1,027
1,251
Sài Gòn
11 ₿
Đường Hoa Lan là một con hẻm nhỏ hơn là một con đường, xung quanh khá nhiều quán ăn vặt, cà phê dễ thương, đặc biệt cà phê Chidori giường nằm, bánh đúc nóng, bánh ngọt...nhưng mọc ra 1 quán spa nhỏ xinh như tên gọi của nó "Min".
Từ xa, một gã lấm lấm lét lét đi bộ tới, lâu lâu còn ngoái ra sau nhìn, gã lượn lờ trước cửa vài vòng để chắc chắn không có người bám đuôi gã mới đột ngột chui vào quán:6onion17:.
Con bà nó, quá hồi hộp, mở cửa ra đập vào mắt gã là cô bé xinh xinh, đang ngơ ngác nhìn gã lấm lét vào cửa, gã tằng hắng rồi vươn vai đàng hoàng ngồi xuống ghế sofa, hỏi tiếp tân:
  • Có phòng trống ko e? A đi ngang qua nên ghé vào thử:6onion28:
  • Có anh, mà còn mỗi bạn này đang trống anh nhé
  • Bạn nào cũng được, anh có biết ai đâu...a mới đi spa lần đầu...lấy anh xuất 90p...:3onion15:
Cô bé xinh xinh nhìn gã nãy giờ, nhoẻn miệng cười bảo anh theo em...ớ hoá ra là bạn này...bé dắt gã lên...tầng thượng...vip05...cho riêng tư. :2onion35:

Bé đi trước ngúng nguẩy cặp mông tròn, bé dễ huông, nói chuyện ngọt, bé nấm lùn, V1 toa mềm, V3 mẩy, mặt bé xinh, nhìn nghiêng có nét.

Bé ghét cay ghét đắng nhóm bên cđspa của LucPham (bé gọi thẳng tên Lực ra luôn, bảo bên đó chơi dơ, viết bài bẩn để ép ktv thoả mãn mấy cái kinh tởm, lần đầu tiên gã nghe trực tiếp điều này haizzz mà chắc bức xúc gì đó, tố liên tục), bé thích mấy anh bên cdms lịch sự, dễ thương..:2onion18:. mà tính gã xưa giờ ko bgio đi mà giới thiệu mình trong cdms cả nên chắc chắn bé ko biết m bên này nhưng chắc để đề phòng bé kêu anh đừng viết rv gì về em hết nên ok anh sẽ gọi em là "em bé".:6onion23:

Vào phòng tắm xong, gã tồng ngồng đi ra...không mảnh vải che thân...gã hơi ngượng...lần đầu a...:3onion15:
Gã nằm sấp, cô bé phủ khăn lên, bé làm khoẻ tốt nha, có lực, có bài đúng chuẩn ms khoẻ. Bỏ khăn ra, bé cho kiến bò, một trong những cô bé thả kiến chuẩn nhất gã từng thưởng thức qua, gã là cực kì không thích bài thả kiến nhưng cô bé làm tốt quá khiến gã nằm im thưởng thức, lâu lâu cô bé còn khều khều bên dưới...tranh thủ cô bé đứng trước đầu 2 tay gã tranh thủ xoa đôi mông tròn trịa ấy...êm êm...:8onion38:

Xong tới phần nằm ngửa...hừm theo gã thì phần nằm sấp nếu có phần chổng mông, vuốt ngược sẽ cảm xúc hơn...nhưng thôi đây là lần đầu của gã mà...có biết gì đâu...:1onion33:bé xoa xung quanh phần mu...rồi ấn nhẹ tuyến tiền liệt...miết lên trên...haizzz thằng đệ thức giấc.:8onion38:
Bé cúi xuống lick ti, thổi lỗ tai, thơm nhẹ lên má gã, tay thì xoắn ciu, gã thì thầm: bé đừng cho ra, qua anh làm 2 phát, kia anh cũng 1 phát, nay cho anh phục hồi sinh lực đi...:5onion22:
Bé đồng ý, bé làm chậm lại chậm lại chậm lại...oài chậm quá làm gã buồn ngủ...gã kêu thôi làm giống mới nãy ấy...bé lại rên rỉ bên tai, gần như nằm gục lên người gã, trời xui đất khiến gã mò V1 bé, bé mặc áo ngực nha, nhưng vẫn ko giấu nổi gò bồng đảo to đùng ấy, còn núm thụt nữa, tay kia gã vuốt ngược lên khu vực ẩm ướt đó...hic hic súng cướp cò...đạn bắn liên thanh tung toé ra cả giường...bé trợn mắt: "Qua ra 2 cái mà cỡ này hả? Chắc anh quất ai là dính bầu chắc luôn á":6onion23::8onion38:...
hic bé ơi, mai a định đi gói King, đạn bắn kiểu này mai lấy đâu ra vốn liếng mà đi, thảm a, tối về ngậm sâm a...tại kĩ thuật bé tốt á...:9onion32:
Chia tay bé dặn, ở đây có 7 chị em, anh cứ đi hết đi cho biết...người tốt a...nhìn ngực là biết người có tâm hồn bao dung rồi...:cuteonion21:

Tic:400k

Tip:400k bonus thêm 100k vụ cướp cò

• Haha
Điểm cảm xúc: emhamvui

THOR MASSAGE

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
27/1/21
Chủ đề
0
480
252
0 ₿
Nay Bác Sinh cũng đi môn này à ,tip hơn xíu có bất ngờ bonus thêm k bác keke, để qua trải nghiệm xem ,mà bác k đặt trc lun mà đến thẳng hả ?

• Haha
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
51
1,027
1,251
Sài Gòn
11 ₿
Xưa m đắp chăn ngủ bên Orchid mà
Môn này muốn bonus hay gì phải quen ktv, đi vài lần...m qua đại à, may mà có phòng, với m ko biết ai bên này nên m dự định đi hết 1 lượt rồi tính tiếp...=.=!