Q.1 - Hê sờ lô sờ sờ ty ty 79 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Hê sờ lô sờ sờ ty ty 79

Lượt xem: 1,205

Legoland5

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/6/19
Chủ đề
18
108
89
27
legoland.com.vn
0 ₿
Ông bạn @Anhuynh19 một ngày tan nát từ thằng anh đến thằng em mới chịu lết ra nhậu cùng nhìn mặt hớn hở của ổng thấy kèo này thơm vội gọi book bé của ổng ai ngờ cuộc gọi nó còn chậm hơn cả đôi chân của nguyên nhóm khách vào đặt bé gói king gì đó cũng canh nhậu xong thì vào được thế mà nhậu hồi mới 2 tiếng ổng gục rồi tui đành book xe cho ổng về tui đi qua 41 nghỉ tý. Thêm cái sự cố tiêm mũi 3 làm nhớ nhầm số thành 79 nên yêu cầu được quầy bảo bé đáng trống wtf trong đầu nghỉ này mới gọi báo bận mà.Thế gọi ngay pv lại hỏi thì phen hơi bị quê , pv bảo nảy anh gọi bé kia bé chưa xong, giờ anh yêu cầu bé khác . ulatroi hên là có mình tui với pv nc kg là quê dữ , thôi yc rồi thì lên thôi.
Phòng xông đã mở sẳn tui vào xông trước người nó thoải mái được hồi thì 79 bước vào , úi nhìn cưng phết hế sờ lô em mmmm. bé cười phát mà tui muốn rụng trym luôn rồi. sao mà cưng thế. Buộc miệng khen bé dễ thương , bé cười bảo anh khéo thế chắc cả khối cô chết à. Được dịp thả tính tán gái vui phết. Dáng em ôm đã lắm tay săn săn như tập gym vậy, ngực hệ cam bóp sướng, ôm ấp bé hồi vào bồn để tẩy trần.
Mà tắm tiên: em bước vào bồn sà nhẹ phát làm tui muốn lặn xuống luôn , thấy cảm giác nó như tắm cùng tiên nữ trong tây du ký . Em ngội đầu rồi tắm bằng xà phòng của em mang theo vào, đôi tay em tắm lướt đến đâu tui như nổi da gà đến đó, vừa kỹ vừa sướng , đến lúc em chăm sóc phần sạch sẽ rồi thì em tiến chăm sóc thằng em , dù chăm sóc nhẹ khởi động mà tui phê quá bảo em up vé luôn chư vậy chịu sao nổi , thế là mọi việc được em diễn ra cho tới nơi bj , đá bi chăm sóc thằng em cật lực và phát đầu trong bồn như rút hết tinh .
Đấm bóp : 79 này đấm bóp cũng phải 7/10 với đi massage khỏe , làm tốt nhất là đang phê phê em ấn xoa một hồi mà tỉnh người , mấy lúc được gặp một bé chịu đấm tốt vậy,
Tâm sự loại trym biển : Tui thì up vé rồi mà tự nhiên bị cái cảm giác lúc em đấm bóp thích quá, tui là thích ôm em tâm sự hơn, thế em cũng chiu theo một hồi nhưng vui xuân không quên nhiệm vụ, em tâm sự vẫn khiều khiều làm hồi cái sự kích thích nó lại trỗi dậy vậy là nằm sấp để em mần tiếp heheeh. Lần này em thêm phần trườn trên giường với chìu theo cho tui được 69 , bướm em nó được chăm sóc thơm tho, hup nó đã , húp mà thằng nhóc lại nấng lên dữ hơn nữa phê quá được em dứt điểm cạn tinh, người lần này rã rời mỗi con mắt là mở mà nhìn về một khung trời mơ hồn, phê pha còn hơn say , nằm tý em lại xoa bóp rồi đưa tui vào tắm. cái cảm giác như bị cuốn bởi em rồi.
Em đưa tui xuống còn khuyến mãi thêm cái hôn trộm trong thang máy làm tui lưu luyến quá trời.
Thôi cuộc vui cũng phải chia tay khi em đi lên tui đi ra quầy vậy.
Hẹn sớm gặp em để ta tiếp tục nhé hehe.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Kinhcan6diop

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
15/2/19
Chủ đề
18
98
81
26
0 ₿
kết ẻm lắm, vào 3 lần random gặp 1 lần mấy lần sau thì hem trúng tua em.

mesat2000

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
17
51
39
0 ₿
lần đầu tui ghé gặp 79 quá là ưng luôn, cảm ơn bác chia sẽ.