Q.1 HỆ THỐNG DUBAI LUXURY - KHẢO SÁT Ý KIẾN CỦA KHÁCH HÀNG !

Lượt xem: 7,940

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ sau đợt dịch có thay đổi nâng cao chất lượng dịch vụ, luôn mang những gì tốt nhất đến cho khách hàng, ý kiến đóng góp của anh, cơ sở xin ghi nhận và trao đổi với bộ phận cơ sở về vấn đề này ạ
Thanks anh

kelangthang1990

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/4/21
Chủ đề
10
139
52
0 ₿
Duyệt bác ơi, ra mây e trò chuyện đỡ bùn

kelangthang1990

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/4/21
Chủ đề
10
139
52
0 ₿
Ko thấy rồi ad, mà số
ko có rồi ad, thank ad
Mà sô 38,68 nhìn nóng mắt quá ad ơi
Sáng cuối tuần có làm ko kkk

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Anh gọi 0941012041 hỏi bé làm ca mấy giờ và đặt phòng luôn anh nhé

• Like
Điểm cảm xúc: kelangthang1990

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
JL rất mong Hệ Thống DUBAI LUXURY luôn luôn lắng nghe - luôn luôn thấu hiểu KHÁCH HÀNG THÂN THIẾT dễ thương dễ mến.
Sẽ nhận ý kiến đóng góp từ @Neo & JL, rất mong cơ sở sẽ xem xét rồi triển khai. Thank's!!

phantom8

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/6/20
Chủ đề
1
38
14
0 ₿
Góp ý event nnc nên xoay tua hết các ktv trong cơ sở, cơ sở buff cho các bé mới thì thiệt cho các ktv cũ quá

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Duy nhất chỉ có 1 thứ mình thấy hơi ngại ngùng là cái ô cửa kính be bé của hành lang.

• Like
Điểm cảm xúc: Bánh Bao Bao

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Có nhiều chỗ lắp kính 1 chiều, ngoài nhìn zdo thấy ở trong mà trong nhìn ra ngoài thì ko thấy ? Bác nghĩ nếu gắn v có cảm giác riêng tư hơn k ? Tui thấy nó ko khác mấy. Gì chứ Camera chạy bằng cơm ở đó nó nhạy lắm, lướt tầm 1s à, riêng tư vẫn có.

Còn ko bác thử Vip 10 lầu 5, giường nằm tay trái cửa chứ ko phải đối diện như Vip5, thoải mái hơn.

boy2020

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/20
Chủ đề
41
499
171
0 ₿
Thật ra là ok rồi vì tất cả đều như nhau, nhưng nếu cs chủ động hơn (ví dụ mỳ, trái cây đều chủ động mời -đừng để yêu cầu thì tuyệt)

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Để tí nữa vô mình xem thử

• Like
Điểm cảm xúc: Bánh Bao Bao

HANKAKA

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/1/22
Chủ đề
0
36
3
0 ₿
Cơ sở ơi nếu mình đi onsen2 nhân viên dẫn lên. Phòng mà phòng nhìn thấp quá k có ghế thì mình dc yêu cầu đổi phòng k vậy . Mấy lần trước đi đều OK hôm thứ 3 rồi xui sao vào ngày phòng như trên rồi k có quần để vào xông hơi nữa bấm chuông để nhân viên lên mà ko thấy ai lên haizzz . Hên là gặp 27 dễ thương nên bỏ qua đó nha

biaodai

Tập Sự
Bé Thích Massage
30/5/22
Chủ đề
0
83
28
0 ₿
mỗi phòng nên có một cái tủ đựng đồ thay vì cái giỏ khi các e xách lên . Nhìn nó sao sao ak không hợp lý cho lắm

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ trường hợp của anh thì được quyền đổi phòng ạ, và tại thời điểm đó nếu phòng lớn còn trống nhiều sẽ đổi cho anh ạ

Minhcaca88

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
22/1/22
Chủ đề
11
148
30
Quận 9
0 ₿
Bữa tui đi vé 500k mà thấy bé tiếp tân kiểu lơ lơ, ko quan tâm, hơi bực xíu nha. Góp ý…

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ Massage Dubai Luxury Q1 xin nhận ý kiến đóng góp của anh ạ, sẽ trao đổi bộ phận lễ tân khắc phục ngay ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Minhcaca88

Đạo Dụ Thi Sĩ

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/6/22
Chủ đề
0
5
0
HCM
0 ₿
Mình đi cũng được mấy lần, càng về sau có mấy bé mới mới làm hơi công nghiệp không được tình cảm như mấy bé trước, trước h đi dubai vẫn thấy ưng nhất với cũng lười đổi nên hy vọng sẽ gặp được mấy bé hợp gu :3

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Bé nào cn bật mí để tui né bác :v

techanigi44

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/3/21
Chủ đề
5
44
31
27
Q1, TPHCM
0 ₿
Mọi lần đi đều ổn, duy nhất có một chuyện là khi nào mình lên phòng cũng ngồi đợi lâu quá mấy bé mới vào. Cái này là bt hay vấn đề gì nhỉ?
Mọi lần mình đều book trước để các bé chuẩn bị, nhân viên nói ok mình có thể lên phòng, lên rồi thì ngồi đợi khá lâu. Có 1 lần mình book trước rồi mà đợi đến cả tiếng đồng hồ bé mới lên đến nỗi mình ngủ luôn trong phòng. Rất khó chịu việc này, Dubai Q1 hy vọng sẽ fix vấn đề này sớm.