Cần Thơ Hello cô y tá vui tính 69 DBCT!!!

Lượt xem: 4,977

Gấu-CT

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
25/8/22
Chủ đề
13
38
32
0 ₿
Chào cả nhà lại là Gấu đây:))
Sau 1 tuần làm việc vất vả nơi lựa chọn giải tỏa căng thẳng mệt mỏi chỉ có thể là DUBAI Cần Thơ (ý kiến riêng của em thôi nhé)!!
Sau vài ba chén chú chén bác chén anh chén em thì đt lên book 1 vé Onsen1 cho nó thư giản với cho mấy em phục vụ chuẩn bị trước phòng ốc và coi hôm nay cơ duyên của mình sẽ va phải bé KTV nào đây!!!! Do là ngày cuối tuần nên có vẻ hơi đông khách sát thời gian thì mình phải đợi thêm tầm 20p nhưng mà không sao!!!
Vào phòng thư giản đợi tới số thêm ly trà gừng nóng cho nó giải bia giải rượu bớt lên hành mấy em lại:cuteonion9:
Đợi tầm 10p thì em zai phục vụ vào báo có bé 69 vừa trống anh có muốn trải nghiệm không!OK triển thôi!
Lên phòng vẫn được hướng dẫn cực kì chu đáo kèm thêm lời nhắn quen thuộc nếu thấy không hợp anh cứ báo để em sắp xếp nhen!+1 điểm chu đáo
Đợi thêm khoảng vài phút bé bước vào 1 gương mặt dễ thương nụ cười hiền dịu giọng nói dịu dàng dáng hơi cao cao vừa người không dư thịt lắm!! Nhẹ nhàng chào hỏi vài câu trao nhau nụ hôn đầu, bé hỏi mình xông hơi chưa nếu rồi anh ngồi xíu i cho khô người rồi mình đi tắm Êm!!
Màn tắm thì bé tắm kĩ kì cọ sạch sẽ đàng hoàng gội đầu cũng OK lắm nha. Nô đùa trong bồn tắm chút xíu thôi khều móc cũng chút xíu thôi để còn chừa sức hành nhau nữa chứ!!
Tắm xong bé lau khô rồi dẫn mình lên giường cbi mần thịt!
Khởi đầu là màn massage khỏe đắp đá nóng đồ trườn nuru bằng bầu sữa real có độ đàn hồi rất tốt của em
bé làm rất vừa tay đấm đá nắn bóp các kiểu cũng thấy vừa lực lắm
Tới màn cao trào bé lật mình lại để mình chiêm ngưỡng skill điêu luyện thành thục của bé mình thì cũng phải tranh thủ nẫng tay trên lòn luôn tay dưới rờ mò các kiểu để bé rên la các kiểu đồ chứ em hành anh hoài anh phải trả thù chứ!!!!
loay hoay lui cui vào thế 69 đồ cho đúng bài bản đúng số của bé luôn thì mình cũng chịu thua với các skill vuốt trụ và skill lưỡi đỉnh cao của bé
bé này có CIA luôn bé CIA không sót giọt nào đâu nhá!!
Bao nhiêu mệt mỏi tan biến được bé Bonus thêm bài massage đầu cũng tranh thủ bú nút chút xíu cho đỡ lưu luyến tiếc nhớ!
Sau thời gian thư giản thì bé tắm cho mình trao nhau nụ hôn nồng cháy rồi chào em ra về!!!
Đánh giá chung về bé 69
Face ổn khá dễ thương vui tính
Dáng cao vừa vừa tầm 1m6 thôi!! Thon gọn
-V1: hệ cam thật không quá to nhưng vừa tay cầm có độ đàn hồi khá ok
-V2:thon thon ôm gọn vòng tay rất thích
-V3:Vừa đủ vỗ nghe tiếng
-V4:sạch sẽ thoáng mát, nước nôi đầy đủ
Tổng tổn hại tài chính
Vé Onsen 1:800cen
Tip:1000cen (Có CIA,Hôn, khá đầy đủ dịch vụ)
Phục vụ+lễ tân:150Cen vui vẻ cà phê
Nơi giải trí cho anh em hệ thư giản vì ở đây không có dịch vụ tới Z nhưng tay nghề của mấy bé quá OK! Cám ơn DBCT đã tạo 1 sân chơi cho anh em hệ thư giản! (Có điều thấy KTV khoảng 13 14 bé thôi) hy vọng sẽ có thêm nhiều bé mới để có dịp trải nghiệm thêm!!!!

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
424
409
0 ₿
cám ơn huynh đã bỏ thời gian quý báu để viết report cho bé và cơ sở . chúc huynh luôn nhiều sức khỏe ạ :cuteonion41:

• Like
Điểm cảm xúc: Butterfly-Hunter

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
Cũng hên xui thôi bác ơi , mà chú ở trên trao nụ hôn nồng cháy ở đâu thế - xin miếng :ami-(33):

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
424
409
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã có chuyến trải nghiệm và phản hồi ạ
Cơ sở rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của huynh ạ ! Chúc huynh nhiều sức khỏe